Cần ý kiến của mọi người về một giao dịch

xfilepro

Senior
Reactions
305
MR
0.001
Topic này lập ra ko phải để Report, mà chỉ đơn thuần là để xin ý kiến đóng góp của mọi người mà thôi.​

Vào ngày 22/8: Mình có một giao dich mua $200 LR của Lee88dung, và đã có xác nhận tại topic này: http://mmo4me.com/showthread.php?73941-3kLR-212-qua-DAB-VCB-ACB.

Sau khi thỏa thuận xong giá cả và người chịu fee thì mình đã sent tiền trước cho Lee88dung với số tiền là 4.280.000 VND, qua

VCB. Sau khi sent tiền thành công thì mình đc Lee88dung thông báo là LR đang bảo trì nên ko sent LR đc, mình đã kiểm tra và

xác nhận điều đó. Nhưng đến ngày hôm nay LR vẫn chưa bảo trì xong và cung chưa biết bao giờ sẽ xong. Hiện tại mình lại đang

cần tiền để giải quyết một số việc cá nhân và mình đã contact với Lee8dung để xin refund nhưng ko đc đồng ý. Vẫn biết mỗi người

có một nguyên tắc làm việc riêng. Vì thế mình lập topic này xin ý kiến của mọi người là lee88dung có nên refund cho mình ko? Kết

quả POLL ko phải là điều kiện để ép buộc Lee88dung, mà chỉ để Lee8dung tham khảo ý kiến của mọi người, và người quyết định

cuối cùng vẫn là Lee88dung

Last edited by a moderator:
bác lee làm thế là hơi cứng nhắc khác gì ép người ta phải mua trong khi $ thì bị giữ đến 3-4 hôm do LR bảo trì

Upvote 0
Nếu biết LR bảo trì thì không nên gd

Nếu ban đầu biết bảo trì thì còn GD gì nữa, Đã không giao hàng được thì trả lại tiền cho người ta đi:binhsua12:

Upvote 0
đợi 3 hôm rồi , giờ LR nó bắt đợi 4 bữa nữa vui ko?

Upvote 0
trường hợp này mình nghĩ nên refund tiền cho chủ topic,vì thời gian LR bảo trì còn khá dài,tự nhiên đặt 4tr xong hàng thì ko lấy được ai cũng khó chịu,nhất là lúc đang bí tiền nữa :)

Upvote 0
Refund ==> Chủ thớt nhận lại tiền chính đáng + Lee cũng đâu lỗ đồng nào

Thông cảm lee lấy tiền cho gái hết rồi . Mà đã lấy tiền cho gái thì bứt .... là trừ thôi :m131::m131::m131:

Upvote 0
sự việc ngoài ý muốn sao trách ai được ---->> leedung làm ăn lâu dài xí đó là ji, mà đã mất của ông ấy cái ji đâu ===>> return

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week