Cần ý kiến về xây dựng một website MXH bự bự :D (như haivl, zing,...)

:( buồn ghê ý e là bác có tạo thêm 1 team nào về YTB ko cho e tham gia mà bác hắt e đi thế :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
à mình k hiểu ý bạn :D tất nhiên youtube là một kênh lấy traffic lớn mà sao bỏ qua được. hiện tại mình chưa tuyển memb, chỉ đang xây dựng team để combat thôi :D

à mình k hiểu ý bạn :D tất nhiên youtube là một kênh lấy traffic lớn mà sao bỏ qua được. hiện tại mình chưa tuyển memb, chỉ đang xây dựng team để combat thôi :D
:D thì E sẽ làm support cho :( ít ra bác cũng phải tìm dc team nào năng nổ (nổ càng nhiều càng tốt) cho em vô với học hỏi kinh nghiệm cũng dc :p

Về ý tưởng thì rất hay, nhưng mình sợ quá tầm ( vốn + kiến thức ). Nếu là mình có tiền tầm 20 30 triệu sẽ đỏ tiền làm trang content chiến GA, 4 phần bỏ tiền mua article còn lại 6 phần mua SEO ( backlinks, PBN, expired domain ). như vậy sẽ có lãi tốt hơn. Chỉ là quan niệm cá nhân

Về ý tưởng thì rất hay, nhưng mình sợ quá tầm ( vốn + kiến thức ). Nếu là mình có tiền tầm 20 30 triệu sẽ đỏ tiền làm trang content chiến GA, 4 phần bỏ tiền mua article còn lại 6 phần mua SEO ( backlinks, PBN, expired domain ). như vậy sẽ có lãi tốt hơn. Chỉ là quan niệm cá nhân
cảm ơn lời khuyên của bạn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week