Other Cần ý tưởng cho channel Youtube - 1$/ ý tưởng hay !

Status
Not open for further replies.

ToNyTran2014

Senior
Reactions
231
MR
0.116
Facebook
Follow me on Facebook
NGƯNG NHẬN Ý TƯỞNG NHÉ, KHI NÀO CẦN MÌNH SẼ LẬP TOPIC KHÁC, THANKS ALL

Hiện giờ mình đang bế tắc ý tưởng video cho chanel youtube, đang cần những ý tưởng hay, độc, lạ.

Mình sẽ trả cho bạn 1 $ nếu ý tưởng của bạn được mình sử dụng trên kênh youtube.

Yêu cầu :
1. Bạn nêu ra ý tưỡng của bạn và giải thích cụ thể tại sao ý tưởng của bạn hay.

2. Không phải là nhạc, phim, chương trình truyền hình và 1 số người nổi tiếng trên thới giới ( diễn viên, ca sỹ, cầu thủ bóng đá...)

3.Hiện giờ đang cần 2 ý tưởng mới nhé.

Thanh toán:

thanh toán wa PM.

Bạn nêu ý tưởng và đễ lại số PM luôn nhé.

Thanks all.

Proof:
1. Ý tưởng rất hay của bạn @kolovn
Complete

Transaction of 3.00 USD to account U5341356 was successfully completed.
Transaction batch#: 67509718
Timestamp: 09.03.2014, 11:35

Tặng bạn 3$ cho ý tưởng tuyệt vời nhé, thanks

2. Ý tưởng của bạn @minhtri1404
Complete

Transaction of 1.00 USD to account U4681197 was successfully completed.
Transaction batch#: 67517940
Timestamp: 09.03.2014, 13:21

tặng bạn 1$ uống cafe nhé, thanks

3. Ý tưởng của bạn @speed_design
Complete

Transaction of 1.00 USD to account U2963740 was successfully completed.
Transaction batch#: 67518134
Timestamp: 09.03.2014, 13:24

chúc bạn may mắn nhé

Last edited:
Thông minh đó! hị hị, mình cũng có ít tut cơ mà tự sướng thôi, up cho mọi người vào góp ý :)

bạn cần có dt hoặc may quay càng tốt. lột hết đồ rồi quay mấy cờ nhíp nhảy nhót lên
số PM mình dưới chữ ký nhé

ban la nguoi thong minh khi dua ra y tuong nay, nhug ban chi nhan vai cuc gach va chem gio thoi, neu 1 y tuong ma su dung dc ma nta ban cho ban 1$, (gan dc to pho) thi ban nghi co ai lam viec do khong

:D:D:D nếu bạn có giọng hát hay , biết chơi đàn ghi ta hoặc piano . bạn có thể làm video cover những ca khúc đang hót . hoặc làm vlog :D

:) k đáng :)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
thì bạn góp ý tưởng ở đây cho mọi người xài chung, mình bỏ ra 1 $ để khuyến khích thoy. nếu không thì mình kêu các bạn inbox rồi.
nói cho hoa hòe là ý tưởng chứ nói trắng ra là bạn thích xem thể loại video nào đó mà thôi, cũng không tốn calo lắm :)

:D:D:D nếu bạn có giọng hát hay , biết chơi đàn ghi ta hoặc piano . bạn có thể làm video cover những ca khúc đang hót . hoặc làm vlog :D
mình ko có tài năng đó, nếu có thì chắc cũng nổi tiếng như Don Nguyen lúc trc rồi :D

Ý tưởng cần thì ít, chỉ có 2 ý tưởng thôi, mà khó suy nghĩ nữa, tặng lên mỗi ý tưởng 15$ thì được :D

thì bạn góp ý tưởng ở đây cho mọi người xài chung, mình bỏ ra 1 $ để khuyến khích thoy. nếu không thì mình kêu các bạn inbox rồi.
nói cho hoa hòe là ý tưởng chứ nói trắng ra là bạn thích xem thể loại video nào đó mà thôi, cũng không tốn calo lắm :)
thôi được rồi, thật ra thì cũng nhiều, nhưng nó cũng lên xuống thôi... Mình thích jav nhé :v ai cùng thích thì like :v

Nói thật ý tưởng thì ko thiếu, rất nhiều mảng để bạn phát triển nhưng chỉ nên tập trung cho 1 channel phát triển 1 mảng duy nhất đó, chừng nào thấy ok hái ra tiền rồi thì phát triển thêm channel khác

Còn cái ý tưởng 1$ này thì mình phải nói quá bèo, và có thể nói là hầu như ko ai đóng góp nhiệt tình đâu bạn :)
Hiển nhiên chắc bạn vẫn đang cần người đã có kinh nghiệm chiến youtube, nhưng tiếc là mấy người đó thì đâu cần 1$ lẻ ;)

có gấu hơm??????????????? :p ý tưởng đầy

thôi được rồi, thật ra thì cũng nhiều, nhưng nó cũng lên xuống thôi... Mình thích jav nhé :v ai cùng thích thì like :v
JAV thì mình cũng thích lắm :D nhưng mà cái khó là thằng google nó ko thích mới chết đó chứ
ý tưởng nào bạn thích, mình thích, google nó thích ( ko dính bản quyền, chính sách) là tuyệt vời

úp mấy video mình mua từ udemy có bị phạt không :D , có ý tưởng lâu rồi nhưng chưa làm, đang tích trử coin cho con cháu :))

Nói thật ý tưởng thì ko thiếu, rất nhiều mảng để bạn phát triển nhưng chỉ nên tập trung cho 1 channel phát triển 1 mảng duy nhất đó, chừng nào thấy ok hái ra tiền rồi thì phát triển thêm channel khác

Còn cái ý tưởng 1$ này thì mình phải nói quá bèo, và có thể nói là hầu như ko ai đóng góp nhiệt tình đâu bạn :)
Hiển nhiên chắc bạn vẫn đang cần người đã có kinh nghiệm chiến youtube, nhưng tiếc là mấy người đó thì đâu cần 1$ lẻ ;)
cái này ai cũng đóng góp dc, ví dụ bạn thích thể loại nào khi xem trên youtube vậy đó và tại sao bạn lại thích nó.
người có kinh nghiệm thì họ chẳng hé nửa lời đâu, mình dạng thông minh có giới hạn nêu mới lập topic này mong dc sự đóng góp của anh em thoy, còn 1$ thì chẳng là bao nhưng kinh phí hạn hẹp thì đành vậy ai có lòng tốt thì mình gửi họ uống cafe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week