Other Cần ý tưởng cho channel Youtube - 1$/ ý tưởng hay !

Status
Not open for further replies.
chả có ai cho bạn ý tưởng với cái 1 $ to đùng kia đâu bạn?
bán trí óc bèo thế thì ko có đâu

thanks bạn đã đóng góp, hài kịch mình có rồi, còn ảo thuật thì chưa, nếu không có ý kiến nào hay hơn mình sẽ gửi tiền cho bạn , ok:)
:D mình nghỉ nên vừa chỉ các trò dễ nhưng lảng mạn tí + hướng dẫn để mấy a FA chiến đấu =>> Có thể hút người xem:rolleyes:
Tiền thì tùy cậu PM dưới chân:oops:

chả có ai cho bạn ý tưởng với cái 1 $ to đùng kia đâu bạn?
bán trí óc bèo thế thì ko có đâu
thì bạn góp ý tưởng ở đây cho mọi người xài chung, mình bỏ ra 1 $ để khuyến khích thoy. nếu không thì mình kêu các bạn inbox rồi.
nói cho hoa hòe là ý tưởng chứ nói trắng ra là bạn thích xem thể loại video nào đó mà thôi, cũng không tốn calo lắm :)

bạn biết 1 người là kiến trúc xây dựng 1 người là thầu công trình thì ai lương cao hơn ai ko?với quy mô như nhau

cho thớt gợi ý là lên voz nhé! Trên đấy ko vụ lợi như ở đây, cùng nhau chém gió cho vui, cùng lắm thớt send cái thẻ 10k cho xôm. Nếu ở trên voz tớ ko biết thì cũng góp ý nhiệt tình luôn :)

bạn biết 1 người là kiến trúc xây dựng 1 người là thầu công trình thì ai lương cao hơn ai ko?với quy mô như nhau
cái này mình có yêu cầu kiến thức cao cấp gì đâu, mình chỉ cần bạn nói thể loại video bạn thích và tại sao lại thích nó, vậy thoy
sao bạn cứ quan trọng hóa vấn đề len cao dữ dạ :rolleyes:

cho thớt gợi ý là lên voz nhé! Trên đấy ko vụ lợi như ở đây, cùng nhau chém gió cho vui, cùng lắm thớt send cái thẻ 10k cho xôm. Nếu ở trên voz tớ ko biết thì cũng góp ý nhiệt tình luôn :)
bạn có thể cho mình xin cái link dc ko :cool:

Thấy chủ thớt cũng nhận được nhiều gạch đá với cái 1$ đó nên mình sẽ gợi ý cho chủ thớt 1 chủ đề mà có lẽ chả bao giờ gọi là hết Hot nhé! Bản thân mình cũng đang làm nhưng chưa đc thành công cho lắm vì bận quá.
Chủ đề về pet, các con vật thú cưng ở nước ngoài. Cái này bên Tây họ rất quý trọng và rất thích. Nếu bạn đã từng tham gia kiếm tiền với bán áo thun mà phải sử dụng Facebook ads thì sẽ cảm nhận rất rõ điều này.
Thân ái và chúc bạn sớm có ý tưởng hay và thành công nha

Thấy chủ thớt cũng nhận được nhiều gạch đá với cái 1$ đó nên mình sẽ gợi ý cho chủ thớt 1 chủ đề mà có lẽ chả bao giờ gọi là hết Hot nhé! Bản thân mình cũng đang làm nhưng chưa đc thành công cho lắm vì bận quá.
Chủ đề về pet, các con vật thú cưng ở nước ngoài. Cái này bên Tây họ rất quý trọng và rất thích. Nếu bạn đã từng tham gia kiếm tiền với bán áo thun mà phải sử dụng Facebook ads thì sẽ cảm nhận rất rõ điều này.
Thân ái và chúc bạn sớm có ý tưởng hay và thành công nha
rất hay, thank nhiều, vì mình cũng chỉ hướng ra nước ngoài thôi ( ko chơi vói VN)

các moment của các cặp đôi hot hot của k-pop :D
mình xem phim hay search mấy cái moment lắm

rất hay, thank nhiều, vì mình cũng chỉ hướng ra nước ngoài thôi ( ko chơi vói VN)
Chính vì vậy bạn phải suy nghĩ theo hướng của bọn Tây chứ hỏi mấy bác Việt Nam thích kiểu video như thế nào thì theo mình nghĩ thu nhập sẽ không bao giờ cao được. Cộng thêm người VN mình có tính ghen ăn tức ở, nếu channel phát triển tốt có khi sẽ bị report mà died kênh lúc nào không hay. Chính vì vậy bạn nên hướng tới người nước ngoài sẽ ok hơn nhé!
Thân

kolo phun ra nhiều thế, riêng cái hướng phát triển channel là đc rồi, thớt send bạn ý 1$ đi..

Chính vì vậy bạn phải suy nghĩ theo hướng của bọn Tây chứ hỏi mấy bác Việt Nam thích kiểu video như thế nào thì theo mình nghĩ thu nhập sẽ không bao giờ cao được. Cộng thêm người VN mình có tính ghen ăn tức ở, nếu channel phát triển tốt có khi sẽ bị report mà died kênh lúc nào không hay. Chính vì vậy bạn nên hướng tới người nước ngoài sẽ ok hơn nhé!
Thân
kolo phun ra nhiều thế, riêng cái hướng phát triển channel là đc rồi, thớt send bạn ý 1$ đi..
Complete

Transaction of 3.00 USD to account U5341356 was successfully completed.
Transaction batch#: 67509718

Timestamp:
09.03.2014, 11:35

Tặng bạn 3$ cho ý tưởng tuyệt vời nhé, thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member