canawan trung gian scam mình 297 lr

Status
Not open for further replies.
Bác không check nick kỹ bị fake rồi , chia buồn

giống nick mình thế :)
thêm thông tin là hôm nay có 1 cậu bán STP cho mình nhờ canawan trung gian, tuy nhiên có fake nick để scam nhé, rất may canawan cảnh giác nên chưa bị, còn các chuyện khác mình ko biết :)

đây là nick sell STP và nhờ canawan trung gian

Last edited by a moderator:
toàn cảnh là thế này:

Nick herox ( có yahoo là : vanchoemthui25251325 ) và nick luxubushops ( có yahoo : confirm_paypal_location ) . Hai người này có giao dịch STP với nhau và nhờ tớ trung gian.

nick vanchoemthui25251325 là người bán STP cho confirm_paypal_location và nick confirm_paypal_location đã sent tiền cho mình và mình cũng đã xác nhận với nick vanchoemthui25251325 là đã nhận tiền và bảo sent STP cho cậu confirm_paypal_location đi rồi mình sent tiền or sent LR.

Mãi một lúc sau cậu confirm_paypal_location bảo vẫn chưa nhận đc STP nên mình vẫn chưa sent tiền cho vanchoemthui25251325

Thêm 1 lúc nữa thì nick : confirm_payqal_location pm tớ bảo là đã nhận đc stp rồi, bảo tớ sent tiền cho vanchoemthui25251325 đi. Đến đây thì đến thằng ngu nó cũng nhận ra 1 vụ dàn dựng scam rõ ràng của vanchoemthui25251325. Đây là log chat

đến đây thì mọi người tự hiểu ai là scam nhé

Sau đó mình đã nói cậu confirm_paypal_location lâp topic report nhưng cậu ý bảo thôi, vì có lập thì nó cũng lập acc khác thôi. quá ngứa mắt với cái thể loại này nên mình đã yêu cầu mod ban nick nó

Note : hiện tại mình vẫn đang hold tiền của confirm_paypal_location, nếu thực sự cậu hero ko đã sent stp cho confirm_paypal_location thì tớ sent tiền thôi

ai mà uy tín làm ơn để cái nick yahoo ngắn thôi để Scam khỏi Fake nick :))
việc fake nick này do mọi người k check kỹ thôi. bị gd với fake thì do mình thôi. phải cẩn thận khi exchange or gd tiền bạc. phải check kỹ info của đối phương
Xin chia buồn. xem như mua 1 bài học vậy

chat vớiii canawan đó ! yahoo ko hề sai
anh em vào xem canawan scam
tại sao canawan banned nick mình trong khi chẳng làm gì hết
mình lại nghĩ canawan và luxubushops là 1 thôi !

Bạn làm ăn bất cẩn thì phải chịu thôi. Chứ canawan thì cần gì phải scam của ban mấy trăm Lr làm cái gì chứ.
Hãy trách bản thân mình trước đi, đừng report ẩu vậy làm ảnh hưởng đến uy tín và chuyện làm ăn của người khác.

toàn cảnh là thế này:

Nick herox ( có yahoo là : vanchoemthui25251325 ) và nick luxubushops ( có yahoo : confirm_paypal_location ) . Hai người này có giao dịch STP với nhau và nhờ tớ trung gian.

nick vanchoemthui25251325 là người bán STP cho confirm_paypal_location và nick confirm_paypal_location đã sent tiền cho mình và mình cũng đã xác nhận với nick vanchoemthui25251325 là đã nhận tiền và bảo sent STP cho cậu confirm_paypal_location đi rồi mình sent tiền or sent LR.

Mãi một lúc sau cậu confirm_paypal_location bảo vẫn chưa nhận đc STP nên mình vẫn chưa sent tiền cho vanchoemthui25251325

Thêm 1 lúc nữa thì nick : confirm_payqal_location pm tớ bảo là đã nhận đc stp rồi, bảo tớ sent tiền cho vanchoemthui25251325 đi. Đến đây thì đến thằng ngu nó cũng nhận ra 1 vụ dàn dựng scam rõ ràng của vanchoemthui25251325. Đây là log chat

Túm lại là thớt nó send STP cho ai rồi? ĐÃ send chưa? :binhsua49:
Thớt up dùm cái proof send STP xem lào

Haizzz........................

toàn cảnh là thế này:

đến đây thì mọi người tự hiểu ai là scam nhé

Sau đó mình đã nói cậu confirm_paypal_location lâp topic report nhưng cậu ý bảo thôi, vì có lập thì nó cũng lập acc khác thôi. quá ngứa mắt với cái thể loại này nên mình đã yêu cầu mod ban nick nó

Note : hiện tại mình vẫn đang hold tiền của confirm_paypal_location, nếu thực sự cậu hero ko đã sent stp cho confirm_paypal_location thì tớ sent tiền thôi
thot no dan` dung. vu. scam day ma`

thớt gd với confirm_paypal_location. mà confirm_paypal_location xác nhận chưa nhận đc STP , trong khi confirm_payqal_location lại pm xác nhận rồi mới ghê chứ

đã send stp rồi ! vừa giao dich và bị scam xong quay ra la bị canawan banned luôn, có tật giật mình
thích thì tao cho mày canawan ah ! mày ăn đựoc mấy đồng lẻ của tao cũng *** giàu !
đời nghèo nhiều chứ làm gì rảnh ngồi viết vừa ăn cướp vừa la lang,

thot no dan` dung. vu. scam day ma`

thớt định 1 tay chơi 2 nick, 1 vai đóng vai là người bán STP, 1 vai đóng vai là người mua stp và xác nhận. đúng là hài

- - - Updated - - -

đã send stp rồi ! vừa giao dich và bị scam xong quay ra la bị canawan banned luôn, có tật giật mình

ke ke. cứ report đi. ta đây ko sợ đâu

vấn đề là cậu send cho ai ? Và trc khi send thì trung gian phải xác nhận đã nhận đc VCB. Vậy trung gian đã xác nhận nhận đc VCB từ người cậu send STP chưa ? Nếu chưa mà cậu đã send thì trung gian đâu có ý nghĩa.

Thớt cứ bình tĩnh, nếu đưa được đủ bằng chứng chứng minh canawan scam thì sẽ lấy lại được thôi. Bác ấy có đóng bảo hiểm cơ mà.

thớt định 1 tay chơi 2 nick, 1 vai đóng vai là người bán STP, 1 vai đóng vai là người mua stp và xác nhận. đúng là hài

- - - Updated - - -

ke ke. cứ report đi. ta đây ko sợ đâu

uh, chiêu này mới nè :binhsua38:

Vậy là thread vừa ăn cướp vừa la làng ah :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646