Help Cảnh báo 1 Acc PM bị block 5500 USD PM - Không nên để tiền trong PM nhiều

nhưng fee send btc có còn chát đắng như xưa ko pro @@
Từ xưa đến giờ btc send fee nằm khoảng 0.02 dù gd thế nào mà chat gì, nếu bạn không thích send có fee, bạn có thể chọn send free, nhưng giống như xài d5ch vụ, có fee thì đi nhanh, không fee thì đi chậm

cho e hỏi, fee btc ai sẽ dc hưởng

Fee chính là các node comfirm sẽ hưởng

giờ cái gì cũng block nhỉ PM bên này , wmz bên kia , block vô tội vạ , block ko thương tiếc , uy tín con mịa gì nữa với cái thằng PM này nhẩy

Từ xưa đến giờ btc send fee nằm khoảng 0.02 dù gd thế nào mà chat gì, nếu bạn không thích send có fee, bạn có thể chọn send free, nhưng giống như xài d5ch vụ, có fee thì đi nhanh, không fee thì đi chậm

Fee chính là các node comfirm sẽ hưởng
ủa mình thấy đâu có chỉnh đc fee hay ko phi đâu bác ví dụ coinbase thì ở chỗ nào

Khó nói lắm, vì tiền bây giờ nó bày ra đủ trò. Khi mình bị hack thì bên PM nó nói lỗi do mình chứ nó đâu có chịu đâu mà khi có khiếu nại là nó block. Cái này có thể do tay trong PM có ai gian lận hệ thống. CHia buồn cùng thớt

vụ này mà PM nó ko trả , thì nói thật là nó cướp tiền trắng trợn , đem vụ này lên tất cả các diễn đàn mmo nước ngoài mà nói ,

:D btc nổi tiếng là low fee mà
mình đã từng xài ví blockchain rồi, fee có khi lên tới 80k satoshi nhé, nên mình mới bỏ ko xài ví đó nữa. xài wallet pc thì fee cũng tương tự nhé. @@

Vẫn send được mà?

Run quá nhỉ! ko biết để đâu cho an toàn nữa,chắc rút về cho cho vào ví da cho an toàn khi nào cần thì nạp lại chịu mất tý phí vậy,PP bị 3-4 nhát có tiền cũng như ko sống lay lắt dặt dẹo hix...

mình đã từng xài ví blockchain rồi, fee có khi lên tới 80k satoshi nhé, nên mình mới bỏ ko xài ví đó nữa. xài wallet pc thì fee cũng tương tự nhé. @@
bó tay. 80k satoshi chưa đến 0.3$. cậu send 1k PM thì fee là 5$ rồi, 1kZ fee 8$. so sánh xem @@

Bạn đã từng xài PC wallet MultiBit chưa?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week