SCAM Cảnh báo a e nó DungNguyenHCM là Scam nhé

Status
Not open for further replies.
Đây là topic nó
https://mmo4me.com/threads/huong-dan-choi-game-roulette-kiem-50-trong-2h-moi-ngay.229009/

mới đầu mình thấy topic đó và cung bõ ra 50$ hoc training đúng là kiếm dc 1 ít.

sao đó mình add 200 Z vào ac 10bet.com cùa mình 200$ chơi kiếm dc 700$ .

Đến hôm 30 tết minh còn online yahoo thì nó pm nit yh nó là nguyentiendunghcm2009, nó keu đầu đư mua tool chơi roulette ( web nó đây http://www.worldbestroulettesystem.com)
mới đầu còn phân vân. và minh test thử thấy ok thì lúc đó nôn nóng quá ko kêu trung gian và đả chuyễn 700Z cho nó.

Nói chung cái này do mình tin người thì mình chiu. mình đưa tài khoản banks và Z và PM mong a e ờ MMO ai từng giao dich thì cẩn thận.

View attachment 48049

tài khoản banks nó đây : Vietcombank - 0381002741683 - PHAM PHUOC LOC

tai khoàn PM: U8411697

---------------------

Mình có đọc topic này https://mmo4me.com/threads/dungnguyenhcm-lua-ban-tut.230104/page-3#post-4355389

y như bác nói
@@TheOne2015 said:
Đang bán cho bạn 694$ wmz - rate 20.2 . Yahoo của mình: nguyentiendunghcm2009 .Bạn xác nhận giúp mình

nó bán cho bác cuipap1984 nên chắc sẽ có info bác nào bị nó scam thì vào đây
--------------------

và mình dọc topic thì thấy nó bán 694$Z chắc chắn là nó scam số Z này của mình.

Tiền thì mất cũng mất rồi mình đành chịu. ai bit nó thì cẩn thận và nếu bit dc info thật nó thi inbox e nhé
Thế sao hôm trước có người report lại hùa vào với nó, bây giờ thì sáng mắt rồi nhé

Hóng tiếp, hỏi 1 câu ngoài lề phát: MMO8 vì sao bị ban vậy? Đang hóng topic scam của darkstyle bên kia qua bên này thì thấy ổng bị ban
MMO8 là của Blackmoon2992 , bị mod phát hiện clone vào topic nâng bi nên bị ban đó mà :p

MMO8 là của Blackmoon2992 , bị mod phát hiện clone vào topic nâng bi nên bị ban đó mà :p
ặc, MMO8 là Blackmoon2992 à?

đọc lại topic đó sẽ bik kết quả
Đọc rồi, tối hôm qua đọc tới page 11, trưa nay đọc hết rồi. Kết quả mơ hồ, bác nói là để C50 làm việc, còn cụ thể ra sao thì chưa rõ lắm :p

Ra là clone của GangStyer :rolleyes: Mà vụ của ông BlackMoon2992 kết quả ntn? ACE đang hóng nóng hổi nhưng topic bị Mod close rồi nên ko biết kết quả cuối cùng o_O
nhận lại tiền r =)) xong hòa :)) MMO này dọa là chính chủ yếu toàn dọa để lấy lại tiền chứ chả có ai báo CA đâu

k bik thì đừng đoán bậy nhé dùng từ cho chuẩn tui bị band vì dùng acc clone gangstyer vào chỗ band user sẽ thấy
sorry cậu nhé :p lỗi của mềnh :)

vậy sao, vậy thì đợi mai sẽ bik , 32 tuổi rồi không phải như con nít thích nói thích k nhé ku em
32t thì nói lên đc điều gì bạn ?
p/s: ku em cái cc chứ ku em ghét nhất cái bọn hở tí em em

32t thì nói lên đc điều gì bạn ?
p/s: ku em cái ** chứ ku em ghét nhất cái bọn hở tí em em
Ku Em :p, bớt nóng tính thím ơi, mình đây 40 tuổi đầu mà chẳng dám xưng em với ai trong cái mmo này trừ khi họ kêu mình bằng anh trước :D

nhận lại tiền r =)) xong hòa :)) MMO này dọa là chính chủ yếu toàn dọa để lấy lại tiền chứ chả có ai báo CA đâu
chuẩn men thím ak tụi nó làm mình vào xem cho đã ủng hộ góp ý đến cả quyên góp tiền bạc cuối cùng nhận lại tiền nó phán 1 câu " hoy đi nha" :))

vậy sao, vậy thì đợi mai sẽ bik , 32 tuổi rồi không phải như con nít thích nói thích k nhé ku em
32 tuổi tính vẩn trẻ trâu thì vẩn bị ăn chửi thoy nhiều tuổi chưa chắc hiểu đời hơn ít tuổi

Bạn vui lòng refund lại số tiền bạn đã lừa đảo chiếm đoạt tài sản qua mạng của tôi nếu sau 24h mà cậu không refund lại đủ 700$Z và 71$Z tổng là 771$Z vui lòng refund lại vào ví Z485252709005 , cậu còn mượn 70$ PM của tôi cậu vui lòng refund lại vào ví U6219178 , nếu không refund thì bên cục c50 bộ phòng chống tội phạm lừa đảo qua mạng sẽ dùng đến pháp luật cảm ơn và thân chào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week