SCAM Cảnh Báo A-E Về Thằng yh: tyseven.smile

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Đây chắc chỉ a-e captcha dính thôi, thằng này đã scam và bị banned rồi, nhưng 1 số a-e vẫn mu mụi đi mua hàng của nó thật sự mình ko hiểu tại sao a-e tiếc 1$ để đi mua hàng đâm này mà để ăn cam .

Mọi Chuyện sảy ra chắc cũng 2 tháng mấy gì đấy, đột nhiên 1 ngày nó bán proxy rất rẽ trong khi trước đó vài hôm nó share cùng proxy với mình, sau khi nó bán proxy rẻ mình đã thấy mùi proxy này đc dùng tiền bẩn mua và có hỏi nó thì nó 1 mực nói tiền của nó, thử hỏi có ai chấp nhận lỗ 10$ để bán như vậy ko thà nó nói tiền bẩn đằng này toàn nói tiền của nó, kể từ đó nó cứ đà đà bán proxy rẻ cho mình và lấy trước 70% nhưng mình k mua và sau đó cũng k nc với nó nữa vì có mùi rồi .

Đến mãi sau này 1 số a-e dính phốt với nó là panel proxy liên tục bị site del vì dùng tiền bẩn lúc đấy chắc cũng 5 bạn bị . Và sau đó tầm vài hôm thì nó scam luôn theo mình nghĩ cũng gần chục người dính chứ ko ít, thế mà sau khi bị reporf rồi nó bị banned rồi 1 số a-e vẫn đâm đầu vào mua hàng của nó để rồi bị nó bán cam tiếp chả hiểu a-e nghĩ gì nữa .

P/S : hiện tại giá nó cũng chả rẻ gì 8$/10 proxy so với 9$/12 proxy thì có hơn gì nhau đâu, đã vậy 1 bên mua 5'có hàng luôn 1 bên thì toàn mấy ngày có khi scam luôn vậy mà a-e vẫn tiếc tiền để bị nó scam .
Thằng này lúc vừa quen chém với mình ghê lắm nào là bán đồ dota 1 tháng mấy trăm đến cả k$ dùng 3 máy tính thế mà lại bẩn bựa thế nào vài xu của a-e captcha cũng scam
Yahoo nó : tyseven.smile
A-E đừng vì tiếc vài đồng lẻ là bị cờ hó nó scam nha

cho ra đảo lâu lắm rồi còn gì, mà site proxy gì thế có thể PM mình địa chỉ site mua proxy sài ngon hok, đang sài 5socks nhưng ít socks lựa chọn quá

haiz các bạn chịu khó đọc tí, nó bị banned r mà nó vẫn còn scam đc kìa mới ghê

tui quen tên này gần 4 tháng mà còn bị chơi, đấy là số z mới Z295551418967 , đây là số mới: 0949847196, hy vọng sau này quả báo ko giáng xuống đầu con cháu nó, quen lâu mà còn bị chơi,thì đúng là hết nhân tính rồi

tui quen tên này gần 4 tháng mà còn bị chơi, đấy là số z mới Z295551418967 , đây là số mới: 0949847196, hy vọng sau này quả báo ko giáng xuống đầu con cháu nó, quen lâu mà còn bị chơi,thì đúng là hết nhân tính rồi
tui quen đc khoản 1 tháng thôi tính chơi tui nhưng non quá chưa đủ trình nên chả chơi đc :))

tui thì có ý tưởng, gặp nó có khả năng làm đc 1 số việc ít người làm đc, nên nhờ nó, ai dè ko nể mặt chơi luôn tui, xui, đúng lúc máu làm ăn gặp ngay thằng đều, coi như của đi thay người,tiền ko tiếc,vì tiền mà đo đc lòng người thì cũng đáng

nó trước chửi mình là thằng scamer, còn ra vẻ là hackker đã hack đc vào database của instantproxy
, :D thu nhập khoe tháng 30 củ là bình thường. lên mmo4me bán proxy chỉ là giúp ae. Giọng nói ngông cuồng , trẻ trâu

nó trước chửi mình là thằng scamer, còn ra vẻ là hackker đã hack đc vào database của instantproxy
, :D thu nhập khoe tháng 30 củ là bình thường. lên mmo4me bán proxy chỉ là giúp ae. Giọng nói ngông cuồng , trẻ trâu
thế mà năng nỉ dạy offer :D té roài

thằng ngu đó hồi còn quen nó, nó vẫn vô mmo phần scam xem mọi người chửi, rồi nó chửi mọi người cho mình nghe, mà đang làm ăn với nó nên nó sủa gì kệ mẹ nó cứ uh uh cho qa,cái việc nhờ nó làm chỉ cần nó làm thành công thì mỗi tháng đưa nó vài triệu, 1 năm nó ngồi ko cũng đc mấy chục triệu rồi, khách hàng gọi điện thật chứ có phải ko đâu, thịt quăng cho nó nó ko thèm ăn, đúng thứ chó quay sang cắn luôn cả người quen,từ lúc chơi mmo đến giờ ai quen tui trên mmo cũng đc lợi từ tui nhiều hơn là tui lợi từ họ, làm bạn nó ko muốn cứ thích làm chó cắn người, chắc tóc dài quá che hết mắt ko thấy nổi đường làm giàu'(nhìn hình yahoo như thằng bệnh vậy), con vợ nó thì xấu vãi trời đậu mà nó cứ khoe vì làm chung nên kệ nó nói gì nói. kiểu nó sau này xương cũng ko có ai quăng cho mà gặm lúc đó đói có kêu trời, khổ nỗi nhân quả chỉ đổ xuống đầu con cái nó mới tội nghiệp,kiểu nào nó cũng vào rồi đọc mấy comment này thôi.
Mày đọc đc thì tao nói mày bik, nếu mày làm cho tao thì tao kiếm đc nhiều hơn, ko có mày tao vẫn tự làm đc kiếm ít hơn thôi ở việt nam ko thiếu công ty trung gian mua đồ bên nước ngoài,tại tao quá máu làm ăn dính phải cám giỗ lợi nhuận mà ko cẩn thận gặp đúng thằng đểu nhà mày nên đành chấp nhận. Đáng lẽ mày có thể kiếm nhiều hơn nếu mày bik làm ăn, đáng tiếc là thằng nhà quê ít học nhà mày não quá ngắn và tính chó có sẵn, đáng buồn cho mày.
STK 0231000086724 BANK VCB TEN CHU HO DAK BAO LOC YAHOO TYSEVEN.SMILE
STK 0231 000 564 568 BANK VCB CHU TK NGUYEN BA MOC YAHOO TYSEVEN.SMILE

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week