Help Cảnh báo anh em admin cảnh giác với mem online - cheat thì thôi rồi ^^

Status
Not open for further replies.

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002
Một phần cũng do admin mọc ra như nấm và các dịch vụ mở site giá rẻ hoặc cho thuê với giá 200 300k/1thang nên ai cũng có thể mở site -->tình trạng thiếu hụt mem -->>admin buộc phải paid daily để đạt mốc minpaid -->> mem làm ẩu và ko có trách nhiệm -->> hậu quả admin ôm hận còn mem vẫn vô tư sống chết mặc bây tiền tao tao vẫn bỏ túi =))
Xét thấy giờ các admin hãy lên đối sách paid tuần và 15 để quản lý và theo dõi chặt chẽ tránh tình trạng làm ẩu và cheat chit của mem.Những G nào làm ăn uy tín đoàng hoàng vẫn sẽ tồn tại được còn mấy loại cờ hó sẽ phải suy nghĩ lại nếu mún tiếp tục kiếm cơm :D

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000
Một phần cũng do admin mọc ra như nấm và các dịch vụ mở site giá rẻ hoặc cho thuê với giá 200 300k/1thang nên ai cũng có thể mở site -->tình trạng thiếu hụt mem -->>admin buộc phải paid daily để đạt mốc minpaid -->> mem làm ẩu và ko có trách nhiệm -->> hậu quả admin ôm hận còn mem vẫn vô tư sống chết mặc bây tiền tao tao vẫn bỏ túi =))
Xét thấy giờ các admin hãy lên đối sách paid tuần và 15 để quản lý và theo dõi chặt chẽ tránh tình trạng làm ẩu và cheat chit của mem.Những G nào làm ăn uy tín đoàng hoàng vẫn sẽ tồn tại được còn mấy loại cờ hó sẽ phải suy nghĩ lại nếu mún tiếp tục kiếm cơm :D

Đừa paid tuần luôn, cấp sock paid monthly hoặc net 15 là ok

D3v1lxvn

Junior
Reactions
43
MR
0.096

Có phải cheat là như thế này không hả các anh?
Add con nào, lead con đó, click 1 lead 1 (Cái click dư thêm kia là chủ site click bù đấy), Cả off die vẫn lead đều đều, hí hí hí. Up hộ thằng bạn :)

Cheat còn gì nữa , con Family Feud die từ lâu rùi mà vẫn có lead kìa

cảnh bảo thêm Group VKL cheat link nhé...Admin cẩn thận...Kiểu này ko dám tuyển mem online...
Ai cheat link . ai làm site bạn thì nhìn vào log chat rồi hãn nói group tớ nhé ! Xin nhắc lại 1 lần nữa tớ chỉ sub ăn % cỏn con không đáng bao nhiêu cả ! trước khi kết luận group tớ cheat cậu hãy xác minh rõ ràng đừng vu oan như vậy ! còn tư cách và thái độ của bạn lên xem lại mình đi ! VLGroup chứ ko phải VKL group nhé

Reactions
93
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Xác định là từ giờ cây nhà lá vườn thôi! mem online bibi nhé! Mấy mem online chuẩn bị thất nghiệp đi là vừa! Nhà nhà đóng cửa ở trong tự cầy thôi!

backtodust

Junior
Reactions
229
MR
0.000
Chat with me via Skype
3 con tao làm đấy : 1-3 => 15-4 nhé
Đàn bà nói nhiều vkl , 1 trong 5 site của tao thôi nhé

Attachments

79.2 KB · Views: 134
  • download site.JPG
    download site.JPG
    44.8 KB · Views: 107
  • Angy Bird.JPG
    Angy Bird.JPG
    194.3 KB · Views: 126
Last edited by a moderator:
3 con tao làm đấy : 1-3 => 15-4 nhé
Đàn bà nói nhiều vkl , 1 trong 5 site của tao thôi nhé
Vấn đề group cậu cheat hay ko ! tớ ko biết và không dám khẳng định . Chỉ post proof cho thằng kia biết ai làm site nó . Và cho nó biết đừng ngậm *** phun cây như thế . Tư cách nó trẻ con ko thèm chấp và để ý ! chủ yếu để mọi người biết ngọn ngành câu chuyện . Mấy thanh niên việt nam ơi xin hãy sống chuẩn lại đê :binhsua10:

iloveapple

Hero
Verified
Reactions
791
MR
0.020
Chat with me via Skype
Vấn đề group cậu cheat hay ko ! tớ ko biết và không dám khẳng định . Chỉ post proof cho thằng kia biết ai làm site nó . Và cho nó biết đừng ngậm *** phun cây như thế . Tư cách nó trẻ con ko thèm chấp và để ý ! chủ yếu để mọi người biết ngọn ngành câu chuyện . Mấy thanh niên việt nam ơi xin hãy sống chuẩn lại đê :binhsua10:

Chuyện cậu thuê G khác làm hay sao tôi ko quan tâm? Chỉ biết sai rule,cheat down load.......mỗi acc 5 con download...acc nào cũng như nhau..mấy chục acc như thế?......

Chuyện cậu thuê G khác làm hay sao tôi ko quan tâm? Chỉ biết sai rule,cheat down load.......mỗi acc 5 con download...acc nào cũng như nhau..mấy chục acc như thế?......
Vậy xem log chat xem ai làm site cậu nhé . xác minh kỹ chứ đừng có vu khống.... tội vu khống hơi bị nặng ấy :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,945
176,418
Latest member
tonyhuynh89

Most viewed of week

Most discussed of week