Help Cảnh báo anh em admin cảnh giác với mem online - cheat thì thôi rồi ^^

Status
Not open for further replies.
Động chạm đến *** dại - nó cắn rồi ! Thôi ta chỉ biết post thế thôi ! uk thì ta ngu - Ngu kệ ta :p Chắc các admin ủng hộ cái topic này cũng ngu hết chắc ! Thôi miếng cơm manh áo có thì giữ lấy mà ăn ! Ông giỏi thì ông làm cho site ông chứ đi làm thuê lý do khó nghe bỏ mẹ !

Nếu các bạn có kinh nghiệm rõ ràng, chuẩn xác, bằng chứng hẳn hoi, còn ko có thì tránh ra để mình và th thớt giải quyết vấn đề nó đang vu khống chính mình, và chờ mod vào xử lý cuối cùng về việc nó vu khống mình. Đừng có vào kéo lung tung mấy chuyện khác vào đây rồi chém cho đã tay, toàn nói những ai đâu đâu ko, nhưng mình lại dính đích danh ngay #1, thế ko phải "vu khống, gán ép" cho ng là gì ? Là admin, nên mình hiểu rõ nó mún nói cái gì, và cái nào nó nói đúng cái nào nó nói sai - sự thật là vậy, mặc dù trước đã thấy nó mở topic tuyển mem 1 đợt rồi, đáng lẽ phải có kinh nghiệm làm admin, nhưng lí do nó đưa ra với mình hoàn toàn bẩn bựa, và khi nói xong off nick ngay, chuyển qua chế độ sms đt, thì mình giải quyết bằng cách nào hả => nó vừa ngu dốt, ngang bướng mà cứ thích tỏ ra ta đây là chúa biết thiên hạ.

con survey sumit 1 page thì chỉ cần chuẩn bị 1 mớ mail rác cheat nhìu tab thì khẳ năng ăn gần như 100% nhé, còn khoảng cách các acc cách nhau 10 mấy phút là do có nhìu người làm chứ không phải 1 người, srpoint ai cũng biết lead chậm rồi nên làm xong 2 3 tiếng sau nó lead 1 lèo cũng time cũng không có gì lạ, 3 con down kia có thể down cùng lúc kết hợp nhìu sand box để lead.. nếu có bằng chứng nói người ta cheat link thì cậu đưa link cheat ra cheat cho người ta tâm phục khẩu phục, ngồi phán như thánh thế này thì ai mà chấp nhận

3 sanbox mà làm làm chung 1 acc à.
Bạn nên nhìn kĩ dòng bôi đỏ trước khi phát biểu nhé.
Cheat 100% rồi.
Ko phải bàn cãi nhiều về việc này nữa.

Động chạm đến *** dại - nó cắn rồi ! Thôi ta chỉ biết post thế thôi ! uk thì ta ngu - Ngu kệ ta :p Chắc các admin ủng hộ cái topic này cũng ngu hết chắc ! Thôi miếng cơm manh áo có thì giữ lấy mà ăn ! Ông giỏi thì ông làm cho site ông chứ đi làm thuê lý do khó nghe bỏ mẹ !
Del mịa, lại thích phán thánh khi chưa rõ tình hình bên tao ah. Ngay khi xảy ra vụ lộn xộn này thì tao đã cho mem stop ngay tất cả các site mà tao lấy về thêm cho mem làm, cho toàn bộ mem chỉ làm ở site tao, lời tao ăn lỗ tao chịu, ko thèm ăn thêm bonus bên ngoài làm gì. Một số admin vẫn đề nghị bên tao tiếp tục làm ko sao cả, nhưng tao nhất quyết rút mem về để tự mình test lại mem 1 thời gian tiếp. Trước đó cũng chính những mem này đã làm cho site tao ok, đc net pay ổn, nên tao mới có ý định đem site về cho họ làm kiếm thêm. Chứ chẳng phải tao vừa thuê mem dăm hôm ba bữa chưa rõ họ làm có tốt ko đã đi lấy site của admin khác về cho họ làm. Tao ko phải kiểu chỉ biết nghĩ đến lợi ích của riêng mình như mày, th cờ hó cắn càn ah.

Del mịa, lại thích phán thánh khi chưa rõ tình hình bên tao ah. Ngay khi xảy ra vụ lộn xộn này thì tao đã cho mem stop ngay tất cả các site mà tao lấy về thêm cho mem làm, cho toàn bộ mem chỉ làm ở site tao, lời tao ăn lỗ tao chịu, ko thèm ăn thêm bonus bên ngoài làm gì. Một số admin vẫn đề nghị bên tao tiếp tục làm ko sao cả, nhưng tao nhất quyết rút mem về để tự mình test lại mem 1 thời gian tiếp. Trước đó cũng chính những mem này đã làm cho site tao ok, đc net pay ổn, nên tao mới có ý định đem site về cho họ làm kiếm thêm. Chứ chẳng phải tao vừa thuê mem dăm hôm ba bữa chưa rõ họ làm có tốt ko đã đi lấy site của admin khác về cho họ làm. Tao ko phải kiểu chỉ biết nghĩ đến lợi ích của riêng mình như mày, th cờ hó cắn càn ah.

Tuyết sơn ! Hãy bình tĩnh - tự tin và ko cay cú ! Ăn nói thiếu văn hóa - văng tục chửi bậy là bị ban accout đó bạn ! Tớ bận việc nên tớ offline - còn treo đt thì chế độ tự động rồi ! Nhưng có gì thì bạn cứ nói - đừng chửi bậy mất vệ sinh

- - - Updated - - -

Cũng có thể là tớ kém - cũng có thể là tớ ko = cậu ! Uk thì tớ yếu kém có gì ko phải mong bạn chỉ giáo ! Tớ luôn tiếp thu :binhsua163:

- - - Updated - - -

Bạn cùng giống người vs tớ mà bạn bảo tớ là c.ho' thì bạn cũng như thế thôi bạn TuyetSon ! Tôn trọng lẫn nhau 1 chút bạn nhé ! Nóng giận thường mất khôn !

con Win Lunch for a Year - Chick-Fil-A (Submit) của net global, mình có net này, tỷ lệ lead tầm 10% thôi, nó làm mà tỷ lệ tới 90% thì 100% là cheat link rồi
Con này của ultra nhé ông nội
Còn tỷ lệ chắc >50%

Bạn Tuyết Sơn bạn ấy làm con Win Lunch for a Year - Chick-Fil-A (Submit) lead 100% luôn ! :binhsua163: Chắc bạn ấy chơi real Trafic

Tuyết sơn ! Hãy bình tĩnh - tự tin và ko cay cú ! Ăn nói thiếu văn hóa - văng tục chửi bậy là bị ban accout đó bạn ! Tớ bận việc nên tớ offline - còn treo đt thì chế độ tự động rồi ! Nhưng có gì thì bạn cứ nói - đừng chửi bậy mất vệ sinh
Ăn nói có văn hóa ah? Thêm 1 bằng chứng nữa là mày quá bẩn bựa nhé, ko nên xưng bạn với mày, vì làm bạn với mày sẽ có ngày ng bạn đó bị mày đâm chỉ vì lợi ích của riêng mày, mày có thể làm mọi thứ, kể cả vu khống + giết nhầm hơn bỏ sót, ko cần biết thực hư rõ ngọn ngành ra sao chỉ cần giết hết là đc.

P/S: 1 cái bẩn bựa nữa của mày là mày bảo ng ta là gì thì ng ta mới bảo mày là cờ hó, tao chẳng phải hạng ng đối xử tử tế với ng ko tử tế, và đối xử thô tục với ng tử tế nhé.

ukm ! Nhưng cẩn thận bạn bị Ban nick ! Tớ chỉ nói thế thôi tùy cậu !

Bạn Tuyết Sơn bạn ấy làm con Win Lunch for a Year - Chick-Fil-A (Submit) lead 100% luôn ! :binhsua163: Chắc bạn ấy chơi real Trafic
Lại lí do cùn nữa. Các bạn khác có thể copy list acc mà mem bên mình làm để xem họ làm lead 100% như nó phán ko nhé.

P/S: Kính nhờ các mod vào giải quyết nhanh giúp vấn đề này, các vị mod giải quyết thế nào cũng đc, miễn sao công tâm là đc, và vấn đề chính mà mình muốn nhờ mod giải quyết là :
1. sự vu khống của th thớt với đích danh mình ở #1
2. chính vì 1. mà mỗi lần topic lên, dù các bạn khác chỉ bàn về các group, pro nào đó, nhưng cũng đều bị quy cho admin là mình trên #1. mọi người công tâm nhìn nhận lại đầy đủ sẽ thấy rõ vấn đề này.

Last edited by a moderator:
Lại lí do cùn nữa. Các bạn khác có thể copy list acc mà mem bên mình làm để xem họ làm lead 100% như nó phán ko nhé.

P/S: Kính nhờ các mod vào giải quyết nhanh giúp vấn đề này, các vị mod giải quyết thế nào cũng đc, miễn sao công tâm là đc, và vấn đề chính mà mình muốn nhờ mod giải quyết là sự vu khống của th thớt với đích danh mình ở #1

Bạn nói chuẩn quá ! Tớ ủng hộ bạn !

Lâu lâu mình comment tí cho vui cữa vui nhà :D.

Mình sẽ chia ra 2 phần:
Phần 1: Dành cho Admin.
Chào các admin thân mến :D, các bạn tuyển mem paid daily hoặc tuần , vậy trong suy nghỉ của các bạn đã xác định chắc chắn là các bạn đã nhận được thanh toán của Net ổn ổn chưa hay là các bạn mới làm admin?, các bạn đã xác định là rủi ro rất cao chưa ( cái này chắc rồi đúng ko :D ). Vậy cho mình hỏi các bạn là các bạn chỉ cần nhận thanh toán của Net 1 tháng có đủ trả cho members 2-3 tháng làm việc của họ không ( Rate 3-7, Rate chung hiện tại bây giờ ). Các bạn kiếm ra tiền rồi lòng tham của các bạn dâng cao lên rồi khi đó các site offers khác cạnh tranh rate và payment cho members thì các bạn lại hối hả tuyển mem đến khi Net trừ $ các bạn 1 cái thì các bạn lại kêu trời kêu đất. Các bạn kêu ai?, tốt nhất là đừng có kêu gì cả đừng la lói om xòm. Các bạn cạnh tranh với người khác thì các bạn phải chịu thôi :D.
Phần 2: Về members: Chào tất cả các members. Các bạn đã xác định đi cày thuê cho họ thì các bạn nên làm theo những gì mà cấp trên giao phó, các bạn đi cheaters Offers bằng links để kiếm $ nhanh việc này mình không có ủng hộ các bạn và cũng chẵng có ai trong forum này ủng hộ các bạn cheaters Offers links cả việc này thật sự rất nguy hiểm cho Admin các bạn phải tự hiểu vấn đề này. Vì vậy các bạn nên dẹp bỏ cái này đi chẵng có ai đi thuê các bạn cheaters kiểu đó cả mà nếu có thì gen gét nhau quất nhau thôi :D.

Nói tới đây được rồi, nói nhiều mọi người ném đá mà cho dù ném đá cỡ nào cũng phải nói.
Từ khi xuất hiện 1 số account năm 2012 là Box Offers đủ thể loại :D. Ai nhột thì gãi giùm mình nhen @@.
Mà xin tâm sự với các bạn thêm tí nữa là hồi mình làm Offers chờ đến ngày check credits của Admin or Sub thì mừng hết lớn, rồi họ pay cầm mấy trăm nghìn trong tay sướng vãi cả con chim luôn :D, 4 tháng trời Bonus 1 triệu :D Phê tê lê mê , còn bây giờ các bạn công cụ đầy đủ ko thiếu 1 cái gì Credits củng Auto sướng hết lớn luôn vậy mà các bạn lạm dụng nó quá với lại đòi hưỡng Bonus cao :D, cái này cũng tại Admin nữa :D. Hài hết chổ nói

////////////////// Post Comment :D

Hí hí lão cupic lặn 1 hơi dài bỗng dưng xuất hiện phát phiểu 1 câu chuẩn phết:m121: xưa thấy cupic vs ka_ka_lot là đôi bạn thân spam không nghĩ cách nhìn nhận vấn đề cũng khác nhau ghê:m131:
Nói luôn với mấy admin than vãn nhé cách đây 1 năm 1 con offers mới xuất hiện nó hiện ít nhất là 1 tuần đến vài tháng rồi mới gỡ chứ đếch có chuyện sau 24h đã bị gỡ ra:m020: Chính sự tham lam vô độ của các bạn làm hại dân offers VN. Hãy nhìn lại mình trước khi nói người khác nhé. Đừng có lúc nào cũng đòi vét hết tiền của thiên hạ:hihi: Còn nếu ai dám khẳng định lead 100% là cheat link thì tốt nhất nên học hỏi thêm về cách làm offers đi

XL các bác cho em chữi tiếp 1 câu này : My nói như cục cứ-t trôi sông ấy :binhsua163::binhsua146:
hí hí letam và đồng bọn<<< cái này mới đúng chứ đếch phải dân chatbox và đồng bọn =))
Nói thêm với mài, tự dưng lên chatbox kích bác người khác rồi chụp cái hình làm proof show=)) (sao ko show luôn cả phần mày kích bác người khác, phần mài chửi dân chatbox là *** lên) chỉ thể hiện mài là 1 thằng bợ đít chính cống :m020:Trong topic của tao ko thèm reply cái comment của bọn mài đơn giản tao ko thèm chấp mấy thằng bọn mài

- Các admin đợt vừa rồi nếu chứng minh được rằng mình bị cheat link ( Làm trái rule trước khi giao site cho mem). Các bạn admin vui lòng post (proof về cheat link + proof đã paid $ cho mem ) vào box scam và mod box scam sẽ xử lý.

hí hí letam và đồng bọn<<< cái này mới đúng chứ đếch phải dân chatbox và đồng bọn =))
i
Đồng bọn ở đây là gì thế bạn? Mình không thể online 24/24 và ngồi f5 từng topic để xử lý nhé.

Đề nghị chủ thread nếu tố cáo các group hay member cheat link thì đem proof qua box scam để mod bên kia giải quyết nhé. Nếu chưa đủ chứng cứ thì tốt nhất là edit lại :)

Last edited by a moderator:
mấy con survey đó làm đi làm lại chừng nào lead thì thôi cũng đc mà. chứ đâu phải lead 100% là cheat link nhỉ:binhsua163:

Thôi các bác bên nhường bên 1 bước có chết ai đâu, cũng cùng chung diễn đàn mà, chốt lại h ai cheat link thì tự thấy ấy nấy lương tâm đi, chứ bây h các bác cứ cãi nhau newbie hay old member vào thấy vụ cheat link lại đâm ra tìm hiểu lại càng nát bấy nhầy, tốt nhất là close cái topic chẳng có hồi kết và gây war thêm. :)

Topic là cảnh báo các admin đang tuyển mem về nạn cheat link mà
Ai có quyền lợi thì đọc ko thì thui cãi nhau hoài,

Các bạn cứ
update 1 topic nêu tên các group/mem cheat link hoặc làm ăn ẩu thả; coi như thuê phải mem cheat link là một điều khó tránh khỏi trong offer đi,, học cách sống chung với lũ vậy:binhsua163:.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,420
173,593
Latest member
hoangkien99q

Most viewed of week

Most discussed of week