Warning cảnh báo anh em không nên mua tài khoản google cloud !

=)) ok rồi cái tôi quan tâm là thời gian bảo hành như thế nào :D
chủ yêu là chất lượng chứ mua mà chờ bảo hành thì mệt xác thím àh :D

Nói chung là do skill cả thôi

Hajzz, mới reg thử, tạo 1 con vps không phải trả phí windows nhưng do test coi autohits chạy được không thế là suppend :(

chắc mấy bác dùng tut ibank của Đức

bọn nó lấy cc chính chủ reg, reg xong đem bán, bán cho ng ta xài 1 ngày rùi nó vào tháo cc ra, thế là die acc => đơn giản thế mà :D
Không phải vậy đâu, tại dân VN mình lạm dụng reg free quá nên gg nó sup hết

Không phải vậy đâu, tại dân VN mình lạm dụng reg free quá nên gg nó sup hết
nếu nói như bạn thì tại sao chúng nó reg ko bị die, mà khi giao acc cho khách xài thì nó mới die ?

nếu nói như bạn thì tại sao chúng nó reg ko bị die, mà khi giao acc cho khách xài thì nó mới die ?
Do chúng nó reg chúng nó éo xài. Còn "dân đen" vô xài nên nó khóa :D

Tut Germany :D
Mình reg thử ok, dùng 3-4 hôm không sao, khi log gmail để quản lý GGCLOUD = IP Việt phát ăn band luôn :3

Anh em cứ ra ngân hàng làm 1 cái visa hay master của VCB đăng ký là xong... Hiện VCB đang KM đăng ký miễn phí.

Google Cloud xưa giờ khá nát, tut tiếc gì căng đét dăm bảy ngày là fix, chỉ có đợt cuối 2014 đầu 2015 nó mới thả cửa cho lạm dụng thôi

Hiện giờ thì tình trạng lom com vừa reg được mừng rỡ đem bán là quá trời

khoảng 2-4 ngày kể từ ngày Active Compute và tạo vps là die acc

Bọn bán thường không vào Compute Active đâu, nên tuyệt đối tránh mua <3

mình mới reg acc ggc hôm qua vô tạo vps vọc thử thế nào xong xóa đi ko xài nữa thì tối nay nó mail thông báo suspend rồi :D căng vl
Mình dùng info gmail, visa chính chủ định danh đàng hoàng để reg mà thấy suspend vậy thầm nghĩ chắc giải quyết cũng dễ. Ai ngờ sau đấy mình verify cung cấp đầy đủ giấy tờ rõ ràng, minh bạch thế mà 10 phút sau nhận mail báo từ chối luôn. :D Thua

Má cay cú tính rep lại hỏi lí do nhưng khi vô Term of service nó thấy đoạn bảo "Tao có quyền chấm dứt sử dụng dịch vụ của mày với bất kì lí do nào .... " :D nên thôi chịu luôn :mad:

Có tut reg đâu cần add visa hay cc khỉ gì cả cũng chả phải lấy gì của ai , sạch sẽ, làm mấy chục acc rồi , live phải 3 ngày rồi đây
bán tut hok ? :p

Các bác mua làm gì đợt này nó soi mạnh vì reg tùm lum :)). Mua về kiểu gì cung chết nếu reg bank ko có tiền, thà tìm tut về tự reg may ra còn có lãi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back