• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Cảnh báo anh em mua PP

Status
Not open for further replies.

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
vietexvn ơi bạn xem lại nha

Bạn nghĩ mình ngu hay sao mà chuyển tiền cho nó.
Chuyển xong nó chơi bài dispute pp là mất cả hai hả.
Thử hỏi AE trong forum có ai bán pp mà đưa pp trước không chứ.haiz

Người ta đã chuyển pp cho cậu rồi thì cậu nên chuyển tiền cho ngta chứ. Trừ khi cậu chuyển tiền mà ngta dispute thì cậu hả report.

người ta send pp rồi bác ko send tiền thì người ta dispute chứ sao?
tiền trao cháo ko múc thì người ta phải giật lại tiền thôi chứ sao :D

hoangtan1630

Junior
Reactions
188
MR
0.033

Thím này nguy hiểm quá. haizz

ZeroXP1506

Verified
Reactions
331
MR
0.000
captchater xem lại phát ngôn nhé.
Bạn thử nghĩ có ai gd với bạn ko biết gì về bạn ko có gì đảm bảo cả thì có chuyển tiền trước cho bạn không chứ.
Bạn là staff member đó nha.
Còn câu tiền trao cháo múc đó bạn xem lại nhé.
Nếu mình giao tiền thì bạn nghĩ nó ko chơi trò dispute pp mình ah`
Gặp bạn chắc bạn giao tiền cho nó rồi ăn 1 lần 2 cái đấm luôn hả. vừa mất tiền vừa mất pp rồi dispute acc pp luôn ha?
Haiz Steff member đó.

prommo2014

Banned
Reactions
195
MR
0.000
Bạn thử nghĩ có ai gd với bạn ko biết gì về bạn ko có gì đảm bảo cả thì có chuyển tiền trước cho bạn không chứ.
Gặp bạn chắc bạn giao tiền cho nó rồi ăn 1 lần 2 cái đấm luôn hả. vừa mất tiền vừa mất pp rồi dispute acc pp luôn ha?
Haiz Steff member đó.
Nói mà ko suy nghĩ à mua pp mà sơj dis thì đừng có mua . Lấy cái ly do rất vô lý đe scam còn chối cãi. Thế người ta send pp xong rồi cậu lại bảo giơ send vnđ cho cậu mình sợ cậu dis rồi bạn giữ luôn pp của người ta. Đã thế thì refund pp lại đi. Lộ rõ bản chất scam còn cãi cùn

nasus

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Haiz Steff member đó.

bác có bị não ngắn ko thế ??? Bác đi mua PP mà bắc sợ ng ta dis thì bác mua PP làm gì ? Thế theo bác, người bán PP như thế nào thì bác tin tưởng send tiền ?

kirasam

Senior
Reactions
229
MR
0.097
Chat with me via Skype
Haiz Steff member đó.
:rolleyes: Hiểu theo ku này thì gd giữa 2 người là tiền đi trước PP lả lướt theo sau. Thế sau ông kia lại chuyển PP trước ?
Thứ 2 , ku này có chuyển xu nào cho @ngaythangnam ko ? Ko có thì thôi trò vu khống người ta đi. Người ta send PP trước cho ông , ông còn ko đưa tiền. Ở đó cái mỏ như đàn bà ăn xoài sống. Close dc rùi. Ko thì kêu mod cho vé ra đảo bây giờ.

Uhm mọi người bảo mình scam này nọ cũng không sao nhé.
Nói như các bạn.
Thứ nhất mình chuyển tiền cho nó xong thì nó dispute mình. hỏi mọi người có lấy tiền lại được không
Thứ hai mình mới vào nghề thấy nó có vẻ nghi ngờ nên mình tham khảo, nó hối thúc mình và mình chưa kịp gì thì nó đã dispute.
Thứ ba mình mạo phép hỏi các bạn, các bạn bán pp có ai đưa pp trước mà không biết người ta là ai không chứ.Acc mình mới lập không có bảo đảm, bảo hiểm thì mấy bạn có dám giao pp cho mình trước không chứ.
Mạo phép mấy cao nhân

Uhm mọi người bảo mình scam này nọ cũng không sao nhé.
Nói như các bạn.
Thứ nhất mình chuyển tiền cho nó xong thì nó dispute mình. hỏi mọi người có lấy tiền lại được không
Thứ hai mình mới vào nghề thấy nó có vẻ nghi ngờ nên mình tham khảo, nó hối thúc mình và mình chưa kịp gì thì nó đã dispute.
Thứ ba mình mạo phép hỏi các bạn, các bạn bán pp có ai đưa pp trước mà không biết người ta là ai không chứ.Acc mình mới lập không có bảo đảm, bảo hiểm thì mấy bạn có dám giao pp cho mình trước không chứ.
Mạo phép mấy cao nhân
Thứ 1: mua pp mà sợ thì đung có mua
Thứ 2:nghi ngờ thì refund pp cho người ta đi
Thứ 3:thế sao ko check kĩ thông tin người sell đi rồi hãy bảo họ send pp đến lúc họ send tiền rồi thì lại hỏi vặn vẹo này kia càng nói càng ngu

VPS123

Banned
Reactions
82
MR
0.000
Không phải muốn gây war nhưng thằng thớt ngu *** đỡ được, mod vào ban 4ever rồi close topic cho đỡ mất thời gian với thể loại này.

rinkimi

Verified
Reactions
307
MR
0.036
Chat with me via Skype
bạn ko biết rồi logchat 1 bên xoá là mất tất kiểm tra lại nhé
câu bạn nói là sai hoàn toàn r nhé, bên kia xóa log chat thì bên bạn vẫn còn chứ sao lại mất hết, dù có mất bạn vô email xem lại history thì nó vẫn còn đó, chỉ khi nào chính tay bạn xóa thì nó mới mất thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week