Cảnh báo anh em sài VPS của : vo-_-danh

Status
Not open for further replies.
cậu đọc lại đi chưa gì đã nói,nta dell đi lý đó chấp nhận dc ko.thái độc thằng này nói chung là bố láo,hách dịch,lên gét thằng nào là nói vote bann ,éo coi ai ra gì
còn cái từ scam thì thớt sai,thớt nên dùng đúng từ đi, cmn thằng nào bố đời thì tẩy chay nó thớt à

Có lẽ nếu bị người khác đá đểu, chửi xéo bạn cũng không biết đâu nhỉ. Bạn vào lại cái topic report exchange.vn đó rồi đọc lại 100 lần chắc sẽ ngộ ra 1 cái gì đó. Nhiều lúc thấy người khác nói bạn phải suy nghĩ kỹ để biết người ta nói cái gì :binhsua44:

Mình mua 2 con VPS của Vo-danh xài trước đến h có gì không connec đc Pm yahoo , bác ấy SP tận tình , cài đặt vps cho mình từ a->z . mình dùng chưa đc 1 tháng nhưng thấy bác này làm ăn được , có điều .... hơi mắc tý :p
Còn VPS hết hạn thì bác cũng nên cho mọi người 2-3 ngày để gia hạn ,
Nói Chung VPS của bác chạy mượt lắm fix tý giá nữa thì quá đệp luôn

bác vo danh cũng ok mà... toàn dùng hàng bác ấy... mỗi tội ko chịu giảm giá :((

Mình mua 2 con VPS của Vo-danh xài trước đến h có gì không connec đc Pm yahoo , bác ấy SP tận tình , cài đặt vps cho mình từ a->z . mình dùng chưa đc 1 tháng nhưng thấy bác này làm ăn được , có điều .... hơi mắc tý :p
Còn VPS hết hạn thì bác cũng nên cho mọi người 2-3 ngày để gia hạn ,
Nói Chung VPS của bác chạy mượt lắm fix tý giá nữa thì quá đệp luôn

He he. Các bạn muốn thấy nhiều vpsgame hay còn gọi là kma9x thì cứ bảo seller fix giá nhiệt tình vào :binhsua35:
Còn về việc gia hạn, theo rules đáng lẽ phải renew vps trước 3 ngày cơ. Mà ít người chịu làm theo lắm.

vps hết hạn từ ngày 03/07 -> ngày 05/07 chưa thấy gia hạn xóa có gì sai không. Con vps thứ 2 ngày 04/07 hết hạn hôm nay xóa cũng có sai không. Khi mua luôn nhắc khách hàng tự nhớ thời gian và gia hạn trước 3 ngày vì nhiều lúc bận quá không có thời gian mà nhắc hoặc có nhắc thì cũng bị thất lạc tin nhắn offline đến 50%. Bây giờ vẫn còn 1 số vps khách hết hạn từ 22/06 vẫn chưa del cũng vì lý do để dây dưa xong sau nản không muốn login lại vào acc ảnh hưởng đến vps của người khác. Còn về chủ topic thì đúng 2 từ thôi: Vô học.

Lúc đó mình đang nói chuyện với cậu, cậu cũng ko nói gì cho mình về con VPS kia.
Còn cậu xem lại thái độ và cách xử sự của cậu xem có giống người không nhé. :)
Bán hàng mà với cách làm việc như thế thì nói thẳng 1 câu là *** giữ đc khách đâu.

Đã ignore nick rồi xác định không tiếp tục làm ăn nữa. Mà không làm ăn nữa rồi thì del vps hết hạn thôi. Dù mình không có khách thì cũng không cần giữ những khách hàng như bạn. Ok?
Thanks cho bạn 1 cái vì có công pr hộ dịch vụ nhưng tiếc là dạo này vps mới nhanh die nên cũng không dám sell loạt hàng mới để treo coin xem tình hình thế nào :binhsua57:

:m122: đang xài vps của vodanh đây...có sao đâu....quan trọng là cái thái độ làm việc của mình thế nào thì người ta sẽ đối xử y chang như thế thôi :m122:

vậy sau này đừng mua nữa, kiếm ng khác mua ^^

Trời ạ đến cả ngày hết hạn VPS mà còn ko nhớ thì phải chịu thôi, người ta có trách nhiệm bán thì ko có zụ gì mà có trách nhiệm nhắc hết hạn cả, ngày đầu tiên ng ta đã nhắc rồi. Còn bày đặt report để cho ng ta chửi nữa bó tay...

cái này có lẽ đã kết thúc đc topic.
vps hết hạn từ ngày 03/07 -> ngày 05/07 chưa thấy gia hạn xóa có gì sai không. Con vps thứ 2 ngày 04/07 hết hạn hôm nay xóa cũng có sai không. Khi mua luôn nhắc khách hàng tự nhớ thời gian và gia hạn trước 3 ngày vì nhiều lúc bận quá không có thời gian mà nhắc hoặc có nhắc thì cũng bị thất lạc tin nhắn offline đến 50%. Bây giờ vẫn còn 1 số vps khách hết hạn từ 22/06 vẫn chưa del cũng vì lý do để dây dưa xong sau nản không muốn login lại vào acc ảnh hưởng đến vps của người khác. Còn về chủ topic thì đúng 2 từ thôi: Vô học.

p/s: về phần thái độ phục vụ thì đa phần các bạn đều tl là đc, good. 1 số bạn khác vào ý kiến trái chiều có thể do chưa biết cả 2 vps đã hết hạn (minh cũng mới biết sau khi xem cmt này).
còn các bạn nào muốn sử dụng dịch vụ nhớ rõ rule là chú ý thời gian hết hạn để chủ động renew

chủ yếu vĩ hòa vi quý, bà con chửi nhau kinh quá, topic nào cũng chửi loạn xạ

Đã ignore nick rồi xác định không tiếp tục làm ăn nữa. Mà không làm ăn nữa rồi thì del vps hết hạn thôi. Dù mình không có khách thì cũng không cần giữ những khách hàng như bạn. Ok?
Thanks cho bạn 1 cái vì có công pr hộ dịch vụ nhưng tiếc là dạo này vps mới nhanh die nên cũng không dám sell loạt hàng mới để treo coin xem tình hình thế nào :binhsua57:

Không cần cám ơn đâu. Làm ăn kiểu như cậu thì chả lâu nữa sẽ có vài người pr hộ tiếp thôi.
Tặng cậu câu này mà ngẫm nhé: Làm người thì khó làm ch0' thì dễ.
Còn những bạn nào vẫn ủng hộ
vo-_-danh thì nên xem lại mình và cũng đừng để phải lập topic như mình nữa nhé.
Lúc đó thì các bạn khắc biết cảm giác nó ntn.
Mình ko muốn tốn thời gian của mình cho những thể loại này.
Mod close topic dùm.
Thanks,

Đôi lúc mọi người mất bình tĩnh, từ từ nc thì mọi vấn đề cũng đơn giản thôi có j đâu, mất bình tĩnh lại dẫn đến những chuyện ko hay xảy ra.

rốt cuộc thì dịch vụ này kém hay sao @@

Mình cũng đang dùng VPS của bác này. Thấy cũng nhiệt tình mà, có lần quá hạn 3-4 ngày nhưng bác ấy vẫn để cho dùng

VPS hết hạn tạm thời shutdow, khách tưởng vps die sẽ pm đòi bảo hành. Mình trả lời là đã hết hạn cậu có renew không để mình restart lại ko thì mình xóa luôn. Sướng cả 2 :binhsua35:

người ta sell vps thì cả trăm người , ai xài hết hạn thì tự túc sen $ rồi pm người ta thôi .
có mỗi con vps hết hạn mà ko quản dc thì làm dc gì .

VPS hết hạn tạm thời shutdow, khách tưởng vps die sẽ pm đòi bảo hành. Mình trả lời là đã hết hạn cậu có renew không để mình restart lại ko thì mình xóa luôn. Sướng cả 2 :binhsua35:
học hỏi bác thaikhang cái tks bác ;)

Đọc Cái rules bác vô danh hãi quá ==' đang tính mua vps mà thế này cũng lo , làm vps lâu dài , đang đùng cái xóa thì cũng hơi bực , sao bạn không làm cái playlist hoặc code gì đó , ai gia hạn hay sắp hết hạn mail chục cái trước vài ngày để báo trước còn gia hạn :D

- Bạn nào dùng muốn gia hạn thì phải báo trước 1 ngày trước khi hết hạn. Có thể mình sẽ del vps không báo trước đâu nhé.
Ví dụ bạn mua vps plan tuần từ ngày 11. Trước ngày 18 bạn phải chủ động pm mình gia hạn. Nếu ko thấy bạn yêu cầu gia hạn hết ngày 18 vps sẽ bị del không báo trước. Plan tháng thì tính từ 11 tháng trước đến 11 tháng sau, không nhất thiết phải là 30 ngày.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week