[cảnh báo] bạn Bùi Văn Khánh chú ý..!

sellpaypal

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
theo mình thấy cái bạn tìm được chỉ là bằng chứng bạn khánh kia nhận 5$ từ tk pp của bạn bị mất thôi . ban điều chỉnh # 1 hợp lý tí là được ( đại loại mời bạn vào hợp tác giải quyết :D có hay hơn không

chanhchua

Banned
Reactions
123
MR
0.000
theo mình thấy cái bạn tìm được chỉ là bằng chứng bạn khánh kia nhận 5$ từ tk pp của bạn bị mất thôi . ban điều chỉnh # 1 hợp lý tí là được ( đại loại mời bạn vào hợp tác giải quyết :D có hay hơn không
ok mình tiếp thu và sẽ sửa, mod nào ghé qua sửa giúp mình thành :
bạn Bùi Văn Khánh vào giải thích... !!!

jimymmak

Senior
Reactions
244
MR
0.000
Follow me on Facebook
bik ngay sớm muộn cũng có ngày con babylove này giở trò mà.

Sariel

Junior
Reactions
71
MR
0.003
Chat with me via Skype
Định đi vào rồi đi ra, nhưng thấy bác thớt tại #1 ghi không rõ ý nên dễ gây hiểm lầm. Việc bạn mời @A.KhanhNgan vào, sau đó bên dưới "chanh chua" gửi gắm tới scammer pp (ko chỉ A.KhanhNgan nhưng nó liền nhau 1 mạch) thành ra vô cùng dễ hiểu lầm.

Góp ý bác vậy thôi, lại đi ra :D

=)) lại giải thích đã báo mới vào hợp tác có hay hơn không =)) mà vấn đề đã quá rõ rồi cần gì bạn khánh nữa bạn ấy đã cung cấp bằng chứng nhận tiền từ người khác rồi giờ bạn nên report hoặc wating người sent pp cho bạn khanh ý chứ . cơ mà vẫn ko hiểu sao pp của bạn lại nằm trong tay của cái bạn xinh gái kia nhỉ :) mà bạn kia lại đang sell tien sll xong dispust nua

Định đi vào rồi đi ra, nhưng thấy bác thớt tại #1 ghi không rõ ý nên dễ gây hiểm lầm. Việc bạn mời @A.KhanhNgan vào, sau đó bên dưới "chanh chua" gửi gắm tới scammer pp (ko chỉ A.KhanhNgan nhưng nó liền nhau 1 mạch) thành ra vô cùng dễ hiểu lầm.

Góp ý bác vậy thôi, lại đi ra :D
cậu người ngoài còn hiểu được vậy mà. còn gì phải sửa nữa nhỉ. ;)

=)) lại giải thích đã báo mới vào hợp tác có hay hơn không =)) mà vấn đề đã quá rõ rồi cần gì bạn khánh nữa bạn ấy đã cung cấp bằng chứng nhận tiền từ người khác rồi giờ bạn nên report hoặc wating người sent pp cho bạn khanh ý chứ . cơ mà vẫn ko hiểu sao pp của bạn lại nằm trong tay của cái bạn xinh gái kia nhỉ :) mà bạn kia lại đang sell tien sll xong dispust nua
chính vì mình thấy có mail chuyển tiền vs bạn khánh đó trong khi acc pp mình bị hack nên mới cần giải thích. còn nữa là còn babylove mới bán 41 pp cho 1 nick hoàn toàn mới trong khi vừa có mail chuyển 41$ tới 1 địa chỉ. trùng hợp tới đáng kinh ngạc.
còn hiện tại thì mình cần sự giải thích của khánh là tại sao cậu có mail chuuyển 5$ đó. cậu giải thích đc là mua tiền của babylove. vậy cậu mới babylove vô đây giùm mình.

cậu đi tự giải quyết đi , tớ chỉ có mua pp chả liên quan đến việc hack pp của cậu . và việc cậu dispute cũng làm mình mất toi 5$ paypal o_O
vấn đề đến đây là xong .
chúc cậu sớm tìm đc người hack paypal của cậu , info banks của nó thì xem trong log chat .
chào thân ái và quyết thắng .

cậu đi tự giải quyết đi , tớ chỉ có mua pp chả liên quan đến việc hack pp của cậu . và việc cậu dispute cũng làm mình mất toi 5$ paypal o_O
vấn đề đến đây là xong .
chúc cậu sớm tìm đc người hack paypal của cậu , info banks của nó thì xem trong log chat .
chào thân ái và quyết thắng .
thế từ đầu mình có nhờ cậu gì ko. ngoài việc bảo cậu kêu babylove nói về giao dịch giữa 2 người !
mình có bảo cậu hack acc pp của mình không nhỉ ?
và cuối cùng. vì mới lấy lại đc mail gốc nên mình ko mở dis nhé. nhưng sớm muộn cũng lấy lại đc mà. thôi ngủ đi. chả ai muốn làm to chuyện đâu.
tính làm cái topic cảnh cáo mấy thằng ch ó scam acc pp là thế nào cũng bị quả báo thôi chứ cũng chả định làm to chuyện. vậy nhé, chào thân ái và quyết thắng. :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week