Cảnh báo các bạn cho thuê bank US và report scammer Phạm Minh Trí

Status
Not open for further replies.

socolamacha

Junior
Reactions
3
MR
0.005
Chào mọi người. thằng Phạm Minh Trí thì chắc ae đã quen mặt rồi. Và mình đã ko cẩn thận nên vẫn bị nó lừa với nick duongnnd1980. E cũng là cái số (cứ nghĩ vậy cho thanh thản) số tiền là >20 triệu.
Mình ko có thời gian để chụp pic rồi up cho ae nhưng nhân đây mình cũng hi vọng tìm đc người có liên quan đến nó hoặc đã cho nó thuê bank cũng nhu thuê add để with check. Nếu ai trong này cho thuê thì báo m để mình del trong topic này tránh ảnh hường.

địa chỉ add with check của nó:
bank nó cho thuê để scam:
1. Bank BOA- có đuôi xx69 (nhớ ko nhầm là 5869) name là QUYNH VO
2. bank BOA - 325055232184 ----121000358 ---- TRAM NU THUY TON

nick của nó vẫn đang lởn vởn trong rum đó là dvpp2016 yahoo dichvu_paypal_2016

P/S: ae nào muốn giết nó thì inbox mình lấy yahoo trao đổi nhé (đặc biệt các bác sài gòn) và hi vọng chút mong manh để gỡ gạc

Last edited:
Bank việt nam của Phạm Minh Trí thì quá quen rồi cậu, ko cần post nữa rồi :))
Vì nó scam mình qua việc rút paypal nên mình chỉ up info liên quan đến paypal

Má, thằng Cờ hó này hôm bữa mình cũng chat với nó nick "dichvu_paypal_2016" nhờ with check. Mình kêu Trung gian hold tiền mà nó ko chiu, nó kêu nó nhiều khách quá, ai cũng trung gian vậy thì ko được. Nó nói cứ Check báo completed là nó pay mình. Địa chỉ with check đúng như trên:

Uyen Nguyen - 2205 Ravens Ridge Dr., Cumming, GA 30041

Nó kêu chỉ 1 ngày là check completed, trong khi phải chờ 2 tuần tờ check mới đến Nhà ( Thấy cái gì đó sai sai...:D vì mình biết tờ check paypal nó gửi cao lắm 3 ngày là đến rồi)
Cái thứ 2 thấy sai sai nữa là nó kêu check completed là nó pay (Con mịa nó chứ completed rồi mình có cancel check dc nữa đâu, nó ko pay thì mình làm gì nó)
Thế là mình quyết định thôi ko làm, high risk quá...kaka. Mình cũng nghĩ chắc chỉ 1 thời gian sớm là nó sẽ bị report scam ngay và ngày đó đã đến.
Nguy hiểm hơn nữa là Nick yahoo và nick MMO4ME của nó vẫn hoạt động công khai nhận with paypal, nên rất nguy hiểm cho anh em.
Kính mong BQT đưa Topic này lên cao cảnh báo cho mọi người. Vì PP US thường là số tiền lớn đến rất lớn, nếu bị scam sẽ thiệt hại rất nặng nề cho anh em ta.
Cờ hó không chịu trung gian đây mà mấy bác cảnh giác chút:eek:

Thuê bank mình khuyên bạn tìm những người uy tín trong forum mà gửi gửi gắm tiền .
Vừa uy tín ,chất lượng ,được support tận tình .

Dạo này cờ hó đang đói nha mấy bạn, cẩn thận và thông minh hơn nữa:D

Last edited:
uppppp cho ae chú

Mình có log chat nhưng mình ko có thời gian up (nếu có nhiều ae muốn tìm thằng này xử lý thì mình sẵn sàng). topic chỉ cảnh báo ae. Đã del tạm thời add trên của 1 bạn cho nó thuê để wwith. tks

bạn muốn cảnh báo ! mà không up log chat ? thì sẽ là vu khống đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week