Cảnh báo cho các bạn mua panel vô tội vạ và trafic trong thời gian tới.

Vote 1 phiếu cho việc update thông tin, cảnh báo đúng sự thật là việc nên làm, mình cũng không can dự đến việc mua bán của các bạn chỉ mong các Newbie hiểu rõ việc mình đang dấn thân vào và sau này đừng hối tiếc

Taditimem và canhbaohoizeek ra oánh nhau phát đi :m181::m181::m181::m181:! Cãi nhau hoài! :m052::m052::m052::m052::m052::m052:

- - - Updated - - -

Sao ko có nút thanks nhỉ? :binhsua112:

Nó ở ngaòi đời dám gặp mặt tao..chém luôn chứ đánh..rãnh ngồi đó ồn ào...

Thôi chiến capcha :D..

bb k cm nữa :D

ăn nói đàng hoàng nha thằng vô học, tao cùng loài với bố mẹ mày đấy :))
còn mày thì chuyên gia đâm chọc để chuộc lợi chứ tốt lành gì :)) ko dọa hay lừa người ta để mua lại panel giá rẻ thì ko phải mày rồi :binhsua112:
Tôi chọc gì vậy prao!!! có đụng chạm gì với lão đại không vậy?

sao các bác ko nhìn kho mì tôm của mình mà nói chuyện nhỉ. Hàng bẩn hay hàng sạch, thì cứ nhìn kho mì tôm mà nói chuyện nhé.
Chắc phải mở dịch vụ sell Omo cho BB nhỉ. Thôi đi nấu nước sôi, dợi ngày 30 hi vọng mì gói BB lại về. đang ế 1k PZ mốc meo luôn rồi.

Các bác chém thế này chắc bác canhbaohoizeek sau ko dám up cho anh em nắm bắt mất !!!
Em đâu có thấy bác ấy vô học đâu nhỉ, rất có tinh thần với anh em đấy chứ :binhsua03:

sao các bác ko nhìn kho mì tôm của mình mà nói chuyện nhỉ. Hàng bẩn hay hàng sạch, thì cứ nhìn kho mì tôm mà nói chuyện nhé.
Chắc phải mở dịch vụ sell Omo cho BB nhỉ. Thôi đi nấu nước sôi, dợi ngày 30 hi vọng mì gói BB lại về. đang ế 1k PZ mốc meo luôn rồi.
Nghe được ấy nhỉ, thử mở dịch vụ sell omo có bảo hiểm đi. Để xem Omo của cậu có rửa sạch thật không ;))

Rồi đó. ĐÂu vào đó rồi đó...Xem ai khóc ai cười sau vụ update này...

Ah, vụ BB card do hệ thống tháng rồi lỗi, nên ko xữ lí, giờ fix rôi nên ai đủ điều kiện thì thao tác lại nhé.

Có gì sẽ cập nhập tiếp cho anh em

Last edited by a moderator:
upppppppppp lên cho anh em cập nhật tin tức, BB - cái cần câu cơm của rất nhiều người :binhsua19:

Ref mua TP mình không còn nhận đc commision nữa , thật là quái :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week