Help Cảnh báo có một con cờ hó đang quyết tâm phá hoại cộng đồng SeoSprint Việt Nam

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
Chuyện bây giờ không chỉ là chuyện cá nhân của riêng mình và con cờ hó này nữa rồi, mà nó đang quyết tâm phá hoại cả cộng đồng SeoSprint Việt Nam

Chuyện bắt đầu từ ngày hôm qua, khi một loạt chủ job ở SeoSprint bị ban acc GA, mình dự là con cờ hó này cũng làm chủ job và bị Google ban acc nên nảy sinh cay cú với cộng đồng SeoSprint Việt Nam, và nó đang quyết tâm phá hoại cộng đồng, đối tượng đầu tiên nó nhắm đến là mình

Tối hôm qua chỉ trong vòng gần 2 tiếng nó đã ref gần 200 acc làm ref cho mình, kết quả là sáng nay mình bị SeoSprint ban acc. Sau một hồi nói chuyện với Admin SeoSprint thì acc mình đã được thả

Nhưng nó không dừng lại, sau khi acc mình được thả, nó lại tiếp tục reg acc để làm ref cho mình, theo như mình quan sát thì con cờ hó này sử dụng tool auto ref acc SeoSprint. Số ref của mình đang liên tục tăng lên, mình xóa tay không xuể

Vấn đề bây giờ không phải là vấn đề của cá nhân mình nữa rồi, vì mình đã nói chuyện với Admin Seo là có kẻ phá hoại trong cộng đồng, nên account của mình có thể không sao, nhưng nếu tình hình tiếp tục như thế này thì sẽ ảnh hưởng rất lớn tới tất cả các bạn chơi SeoSprint ở Việt Nam, có vẻ như nó đang quyết tâm cho Việt Nam vào black list của Seo nó mới thôi

Bây giờ mình đang không biết làm gì ngoài cách ngồi del ref của nó, nhưng điều mình lo lắng nhất là nếu có cứ tiếp tục auto như thế này thì không sớm thì muộn IP Việt Nam cũng bị SeoSprint ban mất

Một vài hình ảnh về số acc nó ref

thằng cờ hó... đạp đổ tô cháo của t à! cút ngay! đệch! lam ăn chân chính éo làm thích phá hả m! đĩ mẹ mày thằng phá hoại

- - - Updated - - -

thớt cô gắng điều tra info nó cái! biết đạp nó 1 trận chơi

thằng cờ hó... đạp đổ tô cháo của t à! cút ngay! đệch! lam ăn chân chính éo làm thích phá hả m! đĩ mẹ mày thằng phá hoại

- - - Updated - - -

thớt cô gắng điều tra info nó cái! biết đạp nó 1 trận chơi

sặc, làm gì ghê thế, nên tìm cách giải quyết hơn là rủa nó cậu à ^^!

có vẻ như thằng này là 1 thằng bệnh hoạn tâm thần phân liệt đang đến ngày nên mới có cái hành động như thế này

sặc, làm gì ghê thế, nên tìm cách giải quyết hơn là rủa nó cậu à ^^!
nhưng bà bức xúc quá! có nồi nho nhỏ để ăn chống đói thế mà cũng phá! MMO từ lúc mình bước vào thì thấy nó dần suy tàn! bực quá đi mất! tức như con *** mực

Mình thì nghĩ thằng này nó muốn phá bác poker thì chính xác hơn, chứ việc nó làm chẳng ảnh hưởng nổi đến VN

Mà chắc là nó là người trong 4rum rồi

Mình thì nghĩ thằng này nó muốn phá bác poker thì chính xác hơn, chứ việc nó làm chẳng ảnh hưởng nổi đến VN

Mà chắc là nó là người trong 4rum rồi

Mình vừa gửi thư cho Admin Seo và admin đã nói là chuyện này mình sẽ không bị ảnh hưởng gì, và mình không phải del ref nữa, admin sẽ del thẳng account của nó luôn. Hơn 80 account nó mất công reg cả tối nay đã bị del, thế mà giờ vào lại vấn thấy nó vẫn đang tiếp tục làm trò. Thực sự là bó tay với thể loại này

Mình vừa gửi thư cho Admin Seo và admin đã nói là chuyện này mình sẽ không bị ảnh hưởng gì, và mình không phải del ref nữa, admin sẽ del thẳng account của nó luôn. Hơn 80 account nó mất công reg cả tối nay đã bị del, thế mà giờ vào lại vấn thấy nó vẫn đang tiếp tục làm trò. Thực sự là bó tay với thể loại này

Chắc là nó reg cùng = 1 IP nên Admin dễ phát hiện hơn

Chắc là nó reg cùng = 1 IP nên Admin dễ phát hiện hơn

Cùng 1 IP thì không reg được nhiều acc đâu, reg cái bị ban luôn, mà mấy acc của nó phải tố cáo nó mới bị ban. Có vẻ như nó dùng 3g vì tốc độ reg của nó cũng không được nhanh lắm.

Từ comment của mình bảo admin đã xóa 80 acc của nó thì đến giờ nó đã reg thêm được 5 acc nữa

Cùng 1 IP thì không reg được nhiều acc đâu, reg cái bị ban luôn, mà mấy acc của nó phải tố cáo nó mới bị ban. Có vẻ như nó dùng 3g vì tốc độ reg cũng nó cũng không được nhanh lắm

Reg kiểu thằng này thì đặc điểm nhận dạng là ko active acc rồi, cứ thằng nào không active thì băm thôi

Reg kiểu thằng này thì đặc điểm nhận dạng là ko active acc rồi, cứ thằng nào không active thì băm thôi

Uh. Vừa vào check thì tốc độ reg của nó trung bình là 3 phút / acc. Nó vẫn đang tiếp tục reg. Bó mẹ tay thằng thừa hơi. Được thêm 10 acc rồi, cũng nhanh gớm

Uh. Vừa vào check thì tốc độ reg của nó trung bình là 3 phút / acc. Nó vẫn đang tiếp tục reg. Bó mẹ tay thằng thừa hơi. Được thêm 10 acc rồi, cũng nhanh gớm

Có khi nó reg = tay cũng nên ấy chứ =)), reg giờ nhanh mà, click vài cái, có cần vào mail xác nhận gì đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week