Help Cảnh báo có một con cờ hó đang quyết tâm phá hoại cộng đồng SeoSprint Việt Nam

đúng rồi đó poker hỏi admin seo check ip của nó á rồi pub lên đây

mấy hôm nay bão lớn quá, hàng loạt job ở seosprint bị google xóa ad

support xin Admin dãy IP nó thử xem , có lẽ là member 4room nó theo phá poker với những chủ job choi GA , Mà GA đang bão reg acc :binhsua06:

Thằng Cờ hó kia mày thích loại nào :binhsua18:

chưa active là phá sao??? tôi mới tập chơi seo và ref theo thớt được 1 tuần rồi vẫn chưa active nè, đừng vơ đũa cả nắm chứ bạn @@
Reg kiểu thằng này thì đặc điểm nhận dạng là ko active acc rồi, cứ thằng nào không active thì băm thôi

chưa active là phá sao??? tôi mới tập chơi seo và ref theo thớt được 1 tuần rồi vẫn chưa active nè, đừng vơ đũa cả nắm chứ bạn @@

Vơ đũa cái quái gì? cậu có hiểu tình huống này là gì không mà nói? acc nào chưa active trong khoảng thời gian tối qua và chưa có động tĩnh gì, tức là chưa làm 1 job nào hay click thì đích thị là nó, ai nói cậu mà lo

tình hình là Acc Ga của mình từ tối qua đên h co hơn 50 click từ USA + CA mình check IP thì dùng proxy để click ... hoảng quá dỡ AD luôn @@ đệch mọe ... bọn nó.... bình thường 1 ngày mình chỉ có tầm 80-100 lượt view ... hôm nay nhỏ nhảy lên 180-200 hoảng quá....

Mình chỉ hỏi bạn , bạn poker có xích mích với ai ko ? Bởi vì nguyên nhân thì chắc các bạn sẽ biết ko có lửa thì sao có khói . Sao k nhằm acc seo khác lại nhằm acc seo của bạn

Mình chỉ hỏi bạn , bạn poker có xích mích với ai ko ? Bởi vì nguyên nhân thì chắc các bạn sẽ biết ko có lửa thì sao có khói . Sao k nhằm acc seo khác lại nhằm acc seo của bạn
xích mích thì không nhưng ghen tỵ thì chắc có đây, bác pokervn viết dc cái tool chạy mượt mà cũng chẳng phải là tool cheat, thu hút dc nhiều ref, đến mình còn ganh tỵ vs bác nữa mà ^^!

dek mịa cùng là người VN mà sao nó p phá nhau thế nhể phá thì phá mịa của bọn khựa ấy
sao cứ p đạp đổ bát cơm của ae

Lửa với khói cái gì thế bạn, trên 4 rum này mình có phá ai không mà bạn bảo lửa với khói cái gì. Acc trên 4 rum mình chỉ vào support tool, lâu lâu có gì biết thì giải đáp cho newbie thế thì xích mích gì với ai, còn có ai đó tự dưng mà nảy sinh ghen tị với xích mích với mình thì mình cũng bó tay. Yahoo treo cả ngày cũng ko thấy thằng nào vào chửi

Chuyện này chẳng ảnh hưởng gì tới mình hết nhưng trước mắt là ảnh hưởng tới một số anh em VN nếu reg acc mà để đó không active hoặc không làm gì luôn thì khả năng bị admin Seo ban acc khá cao vì vụ này

hết do-g hoangdung phá box captcha làm a-e cạp điêu đứng, giờ thêm còn cày seo nữa vãi đúng là bẩn chất những thằng đàn bà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week