Warning Cảnh báo dịch vụ ssh của lúiteo tẹc gì đó

Status
Not open for further replies.

sato002

Hero
Reactions
303
MR
0.002
đây là topic cũ đang tranh luận thì mod close. Có vài điều chưa nói nên mình lập topic mới để giải thích thắc mắc cho bạn lonsteo à nhầm luisteo

topic cũ : https://mmo4me.com/posts/4653403/

1. ai trong forrum này từ giàu => nghèo cũng từng trade ssh + kiếm ssh free , vâng trade ssh theo lời bạn ấy là rất rẻ rách , phải mua của bạn ấy mới tử tế
2. Trong topic trước mình chỉ cảnh báo mọi ng mua về dịch vụ ssh ấy mà bạn ấy sồn sồn vào chửi mình , ghê quá . Tiện đây cảnh báo rõ ràng luôn , Các bạn bỏ 500-700k ra mua được 20-30k ssh của thằng này về mình cam đoan 3 ngày die 50% -> 7 ngày die 80%
3. Tao chưa trade ssh với mày , t xin m cái gì , t thậm chí còn đ' bao giờ pm mày , ấy mà ăn *** đá bô ? mày định nghĩa kiểu gì vậy =))
4. Theo lời m nói thì ssh 1k có 10k VND , 10K VND ko là tiền à , ý mày là 10k rẻ mạt người mua phải chịu đắng cay để mày scam à . 500-700 nghìn mua ssh về xài được 3-5 ngày mày thấy sao ? có khác scam ko
5. Tao nhận thua mày vì độ vô học oke ? mày chiến thắng , vì tao có bme cho ăn học tử tế , chứ ko như mày , tiếc thay ....

Cảnh báo lại lần nữa cho mọi ng có ý định mua : die 80% ssh sau 1 tuần :))

đây là topic cũ đang tranh luận thì mod close. Có vài điều chưa nói nên mình lập topic mới để giải thích thắc mắc cho bạn lonsteo à nhầm luisteo

1. ai trong forrum này từ giàu => nghèo cũng từng trade ssh + kiếm ssh free , vâng trade ssh theo lời bạn ấy là rất rẻ rách , phải mua của bạn ấy mới tử tế
2. Trong topic trước mình chỉ cảnh báo mọi ng mua về dịch vụ ssh ấy mà bạn ấy sồn sồn vào chửi mình , ghê quá . Tiện đây cảnh báo rõ ràng luôn , Các bạn bỏ 500-700k ra mua được 20-30k ssh của thằng này về mình cam đoan 3 ngày die 50% -> 7 ngày die 80%
3. Tao chưa trade ssh với mày , t xin m cái gì , t thậm chí còn đ' bao giờ pm mày , ấy mà ăn *** đá bô ? mày định nghĩa kiểu gì vậy =))
4. Theo lời m nói thì ssh 1k có 10k VND , 10K VND ko là tiền à , ý mày là 10k rẻ mạt người mua phải chịu đắng cay để mày scam à . 500-700 nghìn mua ssh về xài được 3-5 ngày mày thấy sao ? có khác scam ko
5. Tao nhận thua mày vì độ vô học oke ? mày chiến thắng , vì tao có bme cho ăn học tử tế , chứ ko như mày , tiếc thay ....

Thứ nhất: M ếu mua hàng của t, lấy cái gì mà lập topic này nhể , vô lý
Thứ 2: M xin t trade ssh mà tao ko chịu, thế có phải ý m là t phải trade ssh vs m mới dc cơ á, ssh t scan ếu trade kiểu , còn ssh m mua thì phải chấp nhận thoy, ko xài thì thoy nói làm cmg, thằng nào chả bán ssh vậy mà cảnh cáo mình tao
Thứ 3: vip72 bn tiền 1 tháng mà 1 ngày xài dc bn con, 1k ssh 10k m so sanh đi , tiền nào của đó thôi, đừng đòi hỏi
Thứ 4. M là thằng ngư học thì t bỏ qua hết
:)

đến scan SSH còn ếu biết cmg mà phán như thật, dc tao giảng đạo cho 1 hôm chắc thông ra tý, ngu thì đừng thích thể hiện e à,

bố m chắc cũng nửa năm rồi ko pm mày , xin trade wtf , bố cũng éo nhớ là xưa chát gì vs mày , nhưng mà cứ cho là mày nói đúng là tao có ý định trade với mày , thì cũng là gạ mày trade , xin xin cái cc nói nghe thối . thứ 2 bố m cảnh cáo bên topic kia là cảnh báo toàn bộ dịch vụ ssh của tất cả các sẻller ssh đ' phải 1 mình mày nhé . do mày tự vơ vào thôi .
lý do quan trọng nhất : tao cảnh báo có sai chỗ nào ko , hay đúng quá

ây da ây da . cảnh báo đúng chỗ ngứa cho người mua , ấy mà làm bạn ấy ko kiếm ăn được nữa tức kìa =))

ây da ây da . cảnh báo đúng chỗ ngứa cho người mua , ấy mà làm bạn ấy ko kiếm ăn được nữa tức kìa =))
kiếm ăn gì, sell ssh này cho vui thoy, chứ ăn gì, giết thời gian thoy, còn cái thành phần nhưm ngu học thì ếu muốn cãi làm gì cho mệt, lấy vài trăm k của m mua vip72 hay sock mà chiến, xài ssh làm gì, tiền nào của đó thoy, :)

đọc lai mới thấy, 20k-30k ssh chỉ 200k-300k thôi à, ăn ko nói có là đếu được ku à, còn như m nói ssh nhanh die thì t phải scan ssh liên tuc để bù vào chứ ếu phải đi trade như m, rẻ rách quá đi ku à

t dề nghì m xóa ngay tên t , ko t cho m ra đảo vì lý do vu oan cho người khác khi ko có bằng chứng nha ku, :) thì cảnh cáo ai thì cảnh cáo nhé ,đùng đụng đến tên tao khi chưa có lý do rõ ràng

@binh6699 @danhmay24h 2 mod cho nó ra đảo dùm e vì hành vi vu khống người khác ko có lý do :)

vui vkl thằng chủ thớt,t mua ssh của luisteo mới đầu mua có 40k/1k ssh mà giờ t trả 100k/1k ssh mà cậu ấy còn không có hàng cho đây này ,ssh chất vcđ,a e đừng tin thằng thớt nói xàm

Á đù ssh xài tất nhiên chết, mình mua ssh của cậu này bao lâu nay xài có sao đâu, ssh tất nhiên là sẽ chết là chuyện bt cậu ko biết xài à.

vui vkl thằng chủ thớt,t mua ssh của luisteo mới đầu mua có 40k/1k ssh mà giờ t trả 100k/1k ssh mà cậu ấy còn không có hàng cho đây này ,ssh chất vcđ,a e đừng tin thằng thớt nói xàm
ok có những người như cậu mới được, để loại bỏ thành phần, ếu có tiền đoì trade ssh tùm lum, rồi góp tiền mua ssh chia ra xài, chính những thằng như nó làm cho ssh nhanh die còn to mồm, xog h quay ra cắn, có cần t up logchat lên ko :)

@sato002 :mad: @luisteo steo:mad: đàn ông với nhau- hẹn nhau ra ngoài đi:( đêm khuya om sòm éo cho ai ngủ

:D cả 2 thằng đều éo vừa- :D

ok có những người như cậu mới được, để loại bỏ thành phần, ếu có tiền đoì trade ssh tùm lum, rồi góp tiền mua ssh chia ra xài, chính những thằng như nó làm cho ssh nhanh die còn to mồm, xog h quay ra cắn, có cần t up logchat lên ko :)
khỏi cần kệ cmn đi,bận tâm làm gì cậu tạo dựng được uy tín cũng có lượng khách hàng ổn định rồi,làm gì mệt óc vs thành phần ấy làm gì,cãi nhau ko quên nhiệm vụ cấp ssh cho tớ là dc :D

@sato002 :mad: @luisteo steo:mad: đàn ông với nhau- hẹn nhau ra ngoài đi:( đêm khuya om sòm éo cho ai ngủ

:D cả 2 thằng đều éo vừa- :D
e là hiền lành mà, đại ca cũng biết , ngoan vler ra mà nó cứ chọc e, ssh mua 10k 1k mà nó cứ làm như vip72 hay escosk, ssh đòi xài ko die thì mua vip mà xài, có thể thôi, e có muốn nói làm gì đâu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week