Warning Cảnh báo dịch vụ ssh của lúiteo tẹc gì đó

Status
Not open for further replies.
:) mình có gì thì nói đấy thôi, mọi hôm dính 1 trường hợp mình đã lật tẩy trên mmo4me này rồi, còn bên c mình lấy 2 lần, hàng như thế nào thì mình nói thế thôi
cho xin nick yh nào cậu :)

t làm gì m mà sợ m bỏ qua, mồm thì kêu nhiều người xài ssh nhanh die, trong khi sau lưng thi gom tiền mua ssh rồi xai chung còn bô bô cái mỏm, nực cười thật :)
thế sao m phải edit cmt . hay sợ ra đảo cùng tao à

thế sao m phải edit cmt . hay sợ ra đảo cùng tao à
thôi tập trung vào chuyên môn đi đừng đánh trổng lãng warning nữa , có bằng chứng gì thì mang ra cho mọi người xem, @anchoiratien a xem dùm e cái, nó ngậm máu phun nguòi nè a, cho nó ra đảo đi a ơi vì hành vi vu khống người khác :D

thôi tập trung vào chuyên môn đi đừng đánh trổng lãng warning nữa , có bằng chứng gì thì mang ra cho mọi người xem, @anchoiratien a xem dùm e cái, nó ngậm máu phun nguòi nè a, cho nó ra đảo đi a ơi vì hành vi vu khống người khác :D
tiện mod cho nó ra đảo cùng em vì tội xúc phạm người khác =)) . dạo này nóng quá cả 2 thằng ra đảo cho nó mát

tiện mod cho nó ra đảo cùng em vì tội xúc phạm người khác =)) . dạo này nóng quá cả 2 thằng ra đảo cho nó mát
hô hô cảnh báo ko xog lại quay ra xúc phạm, cái thằng lập luận cùn thoy a đi ngủ đây ku, ở đó mà lý sự đi , nói vậy là ae hiểu nhỉ :)

ngoài lề 1 tý ai giúp e với tool check ssh của thanhsp em import dạng 173.200.91.26|admin|default thì chạy đc
còn dạng này 75.145.244.201|admin|default|United States (US)|Virginia|Glen Allen|Unknown check vài cái là lỗi bro nào chuyên ssh giúp e với
đc thả r à a :V

thật sự thấy bạn thớt lập topic này hơi vô căn cứ :D mình mua trên 500k ssh của bạn này rồi thấy dùng rất ổn mà mỗi tội giờ đưa lish SSH để check trùng thì không còn SSH để bán thêm cho mình :D đành nhai đi nhai lại 200k còn sống sót từ tết đến giờ. Còn SSH mua về bị chết là chuyện thường mà, các bạn đi mua thì nên đưa list SSH cũ của mình cho seller check trùng trước là ok thôi, chứ cứ nói mua xong không đưa list cho người ta check trùng thì sao nói người ta bán láo được :D

l
thật sự thấy bạn thớt lập topic này hơi vô căn cứ :D mình mua trên 500k ssh của bạn này rồi thấy dùng rất ổn mà mỗi tội giờ đưa lish SSH để check trùng thì không còn SSH để bán thêm cho mình :D đành nhai đi nhai lại 200k còn sống sót từ tết đến giờ. Còn SSH mua về bị chết là chuyện thường mà, các bạn đi mua thì nên đưa list SSH cũ của mình cho seller check trùng trước là ok thôi, chứ cứ nói mua xong không đưa list cho người ta check trùng thì sao nói người ta bán láo được :D
lâu quá ko nghé nha, ghé 9i có hàng rồi đó :p:p

@animax1991 anh xử vụ này dùm e với ,thế này là hành vi vu khống người khác trắng trợn , ảnh hương đến người khác :mad: thật ko thể tin nổi lại có loại người này :eek:

10k cũng là tiền nhưng nhiều thằng mua 10k đxéo bán. Kết ông @luisteo mua ít ông ấy cũng bán, thậm chí tận vài nước chứ k phải 1 nước.
rảnh nghẻ úng hộ e vài cái 10k nào :D:D:D

ssh die nhanh là bình thường thôi, nhiều sell đã nói rõ rồi mà đảm bảo live bao nhiêu khi giao hàng , còn die sau bao lâu thì chịu

ssh die nhanh là bình thường thôi, nhiều sell đã nói rõ rồi mà đảm bảo live bao nhiêu khi giao hàng , còn die sau bao lâu thì chịu
thực ra die cũng ko hẳn đã chết có thể 1 lúc nào đó hồi lại monster reborn
có 2 bác này là hiểu biết nè, còn ko như 1 số thành phần ko ăn dc đi phá người khác , chỉ làm thiên hạ cười vào mặt thoy :)

Chào bạn,

Topic cũ : https://mmo4me.com/threads/sellssh-6868-ban-ssh-khong-dung-yeu-cau.248557/ là của member @hoang02021993 đã có đầy đủ chứng minh về dịch vụ của @luisteo và cả 2 bạn đó đã xử lý xong việc của họ. Đó không phải là chỗ các bạn chửi bậy, cãi nhau.

@sato002 bạn đọc lại các Rule của forum. BQT chũng tôi có quyền Ban các bạn, những chuyện nhỏ mình đã bỏ qua và Close topic, còn nếu bạn muốn tiếp tục topic WfA thì hãy up lên đầy đủ proof !

P/S : Giờ các bạn muốn mình bỏ qua những chuyện nhỏ nhẹ để các bạn làm việc, kiếm tiền tiếp hay là để các Mod chính của Box này xử lý các bạn ? =.=

Chuyện chả có gì mà làm mất time mọi người =.=

P/S : Giờ các bạn muốn mình bỏ qua những chuyện nhỏ nhẹ để các bạn làm việc, kiếm tiền tiếp hay là để các Mod chính của Box này xử lý các bạn ? =.=

Chuyện chả có gì mà làm mất time mọi người =.=
e có làm gì đâu a, nó cứ moi móc ra để nói trong khi nói chả có chứng cứ gì, bao nhiều người vào cm thì nó mới chịu yên lặng thoy, chứ e có gây sự vs ai bao h đâu, e muốn yên ổn mà nó ko cho đó, :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week