Help Cảnh báo gấp cho anh em đang muốn lập site offers =)) và các admin đang chiến.

Status
Not open for further replies.
Tiếng Anh thì dốt ( an chance) comment+ vote thì fake, muốn khoe cái gì ở đây?

chủ thớt mún nói "chúng pay làm pub cho tao nè" :binhsua168:

thật ra là thế này thằng chủ topic cái ý tốt nó muốn nói là 1 phần, 1 phần nó muốn bảo, tranh xa dich vụ mở site của những ng khác mà làm của tao đây này :)). Nham hiểm vc chứ tốt đẹp gì?
Tự vả vào mồm nào :))

Động đúng chỗ ngứa của 1 dịch vụ cụ thể nào đó rồi :)) anh em có thể lấy đây là 1 điển hình nhé :D

Nói chung thằng nào cũng muốn lợi về mình hết.Để xem thằng nào chết.Mà có chết thì chết hết.Chả ai có lợi được gì đâu.Sau dợt này DV sell site off cũng die theo.Mấy net dễ reg thì đễ die.Mua site về để nhìn chơi thôi

http://www.affpaying.com/affiliategood
đọc hết cm thấy net này chả bt tí gì cả, admin người Việt và không lịch sự lắm

"And Tran Thi My Hien? Where she come from? Vietnamese don’t play with Vietnamese. It’s so funny
I think all proof payment is fake. Because min pay is: 50$ but someone post sceenshot only 1&,2$.
I don’t belive it"

nhìn vui thế ;))

Nói chung thằng nào cũng muốn lợi về mình hết.Để xem thằng nào chết.Mà có chết thì chết hết.Chả ai có lợi được gì đâu.Sau dợt này DV sell site off cũng die theo.Mấy net dễ reg thì đễ die.Mua site về để nhìn chơi thôi

Cái này là thật chứ ko phải là chuyện nói không thành có nhé các cậu, chính vì các dịch vụ như kiểu thế này, làm cho ngành công nghiệp offers tại việt nam ngày 1 đi xuống, các chủ dịch vụ nên nghĩ lại lợi ích chung của toàn thể anh em. Chứ cứ vì lợi ích của mình mở dịch vụ mở site offers theo kiểu chọn gói, member trả tiền cho mấy cậu rồi ôm 1 cục xong, tương lai 2 tháng tiếp theo của admin site offers không biết đi về đâu. Cứ cho admin đổ bộ ồ ạt thế, chết là chết chùm =)) mà theo tớ thì các chủ dịch vụ cũng làm site nhưng chắc chắn là không chiến những net đã cài sẵn lên site cho member, vì nếu mà đã nhìn xa thì sẽ thấy được hệ quả phía trước của những việc mà chủ dịch vụ đã làm =)) anh em mở site nên cân nhắc kỹ lưỡng nhé, nên bắt đầu như nào và làm như nào phải tham khảo kỹ hẵng bỏ tiền ra, không là tiền đi 1 không trở lại, vừa rồi nghe nhiều vụ đầu tư lỗ 30-40 cữ đấy :)) có thằng nhẩy cầu tự tử cũng có :D

Cái này là thật chứ ko phải là chuyện nói không thành có nhé các cậu, chính vì các dịch vụ như kiểu thế này, làm cho ngành công nghiệp offers tại việt nam ngày 1 đi xuống, các chủ dịch vụ nên nghĩ lại lợi ích chung của toàn thể anh em. Chứ cứ vì lợi ích của mình mở dịch vụ mở site offers theo kiểu chọn gói, member trả tiền cho mấy cậu rồi ôm 1 cục xong, tương lai 2 tháng tiếp theo của admin site offers không biết đi về đâu. Cứ cho admin đổ bộ ồ ạt thế, chết là chết chùm =)) mà theo tớ thì các chủ dịch vụ cũng làm site nhưng chắc chắn là không chiến những net đã cài sẵn lên site cho member, vì nếu mà đã nhìn xa thì sẽ thấy được hệ quả phía trước của những việc mà chủ dịch vụ đã làm =)) anh em mở site nên cân nhắc kỹ lưỡng nhé, nên bắt đầu như nào và làm như nào phải tham khảo kỹ hẵng bỏ tiền ra, không là tiền đi 1 không trở lại, vừa rồi nghe nhiều vụ đầu tư lỗ 30-40 cữ đấy :)) có thằng nhẩy cầu tự tử cũng có :D

Giờ cậu sell site cho người ta cho dù ko reg sẵn net thì cậu cũng đưa mấy nét đó cho người ta reg => cũng như nhau thôi :D .

ban đầu ai cũng bik cái này rồi, cơ mà admin cứ lao đầu theo thôi, vì thường có chết thì chủ yếu là mem chết, admin thế nào cũng thu lời rồi

Giờ cậu sell site cho người ta cho dù ko reg sẵn net thì cậu cũng đưa mấy nét đó cho người ta reg => cũng như nhau thôi :D .

Net do tớ đã chắt lọc và đã qua thử nghiệm mà có. Mà mục đích của topic này đã có người nói lên rồi mà nhỉ. Ý nghĩa của nó là gì đã rõ rồi mà :-?

Không phải vì thế đâu bạn. Ở ngành gì cũng thế thôi, chỉ có pro mới có thể tồn tại được.
Thêm người chiến, cơ hội là giảm đi thì khó khăn thuộc về ai? Là newbie hay những người đi trước đã có kinh nghiệm :)
Cảnh báo ở đây cũng chỉ là lời khuyên thôi. Còn với pro thì họ luôn tìm ra con đường cho mình :D

nghe có vẻ tâm huyết nhờ :)) công nghiệp offer? trong khi cái nền "công nghiệp" này nó lại đang giết cái công nghiệp thực sự bên us, nghe có vẻ tự hào quá nhỉ, dốt Tiếng Anh mà cứ thích trình bày

nghe có vẻ tâm huyết nhờ :)) công nghiệp offer? trong khi cái nền "công nghiệp" này nó lại đang giết cái công nghiệp thực sự bên us, nghe có vẻ tự hào quá nhỉ, dốt Tiếng Anh mà cứ thích trình bày

Lại chích đúng chỗ ngứa của 1 chủ dịch vụ nào đó rồi :))

Tớ muốn nói ở đây là ngành công nghiệp offers tại việt nam đã bị nát bét, cách đây từ năm 2009 trở về trước, ko có những kiểu trường hợp như thế này, tại việt nam offers coi như là công việc kiếm ăn theo tớ dễ dàng nhất. 1 tháng kiếm tầm 3-5k là chuyện bình thường của nhà binh :D nhưng giờ kiếm vài trăm $ cũng khó. các admin được chích những loại thuốc ảo tưởng mở hồ của của các chủ dịch vụ. Nghĩ là tiền như là lá mít dễ kiếm lắm. cứ xem proof chủ dịch vụ đưa ra, sướng qua đê mê đâm đầu vào cày, rồi chết là chết chùm, chủ dịch vụ có hoàn lại tiền cho admin site offers hay ko, cái này chắc là không :)). ôm tiền rồi online còn không thấy, lấy đâu mà ý kiến này nọ đòi nợ linh tinh :D

Tớ muốn nói ở đây là ngành công nghiệp offers tại việt nam đã bị nát bét, cách đây từ năm 2009 trở về trước, ko có những kiểu trường hợp như thế này, tại việt nam offers coi như là công việc kiếm ăn theo tớ dễ dàng nhất. 1 tháng kiếm tầm 3-5k là chuyện bình thường của nhà binh :D nhưng giờ kiếm vài trăm $ cũng khó. các admin được chích những loại thuốc ảo tưởng mở hồ của của các chủ dịch vụ. Nghĩ là tiền như là lá mít dễ kiếm lắm. cứ xem proof chủ dịch vụ đưa ra, sướng qua đê mê đâm đầu vào cày, rồi chết là chết chùm, chủ dịch vụ có hoàn lại tiền cho admin site offers hay ko, cái này chắc là không :)). ôm tiền rồi online còn không thấy, lấy đâu mà ý kiến này nọ đòi nợ linh tinh :D

Vậy giờ nếu mem thuê code cậu bị net scam cậu có hoàn $ lại hay là hỗ trợ gì ko?

Vậy giờ nếu mem thuê code cậu bị net scam cậu có hoàn $ lại hay là hỗ trợ gì ko?

câu này hay nhất trong ngày :binhsua168:

Phương thức hoạt động cũng như dịch vụ hỗ trợ của bên tớ khác với các dịch vụ khác, nên không thể đem so sánh là hoàn trả $ hay là không hoàn trả được :)

Member vào làm khi có site, không bao giờ cõ sẵn net trên site. Admin phải tự kiếm net, tớ chỉ hỗ trợ cách đăng ký giúp admin trả lời các các câu hỏi của network. Cung cấp các forums nơi chứa các network. Nhiều khi admin đăng ký không cần tớ giúp, lắm lúc còn không rõ site đang chiến những net nào. vậy như thế theo tớ là quá ổn. Làm offers nên âm thầm lặng lẽ, không ồn ào, trời ko hay đất không biết, thì tỉ lệ thành công của các admin sẽ cao hơn.

Còn các chủ dịch vụ khác, vì lợi ích chính của mình, không nhìn xa vấn đề, ổ ạt cho member đổ bộ các site. làm các anh em khác cũng bị ảnh hưởng, chết theo chùm, thành ra VN dính luôn blacklist. Chả còn làm ăn gì được, điển hình như một số network giờ VN đăng ký không chấp nhận, tại sao tại vì dính blacklist rồi chứ sao. haizzz tớ quá bức xúc, mình cũng bị ảnh hưởng nên. Vội vã viết topic để cho anh em sáng dạ hơn. Nên nhớ offers bây giờ nát như bát cháo rồi =))

Last edited by a moderator:

theo mình biết thì từ 2009 đa số mem MMO chưa biết offer là gì (tất nhiên ko kể đến bạn bè quanh bạn). đến tận 2010 mình cũng đi tìm việc online thử và vào thời điểm đó offer phải nói là hút máu cấp độ cao. từ admin đến sub đều bóc lột member đến tận cuối cùng.
bây giờ khi mà mem có thể có thu nhập tốt hơn, mọi việc cũng rõ ràng hơn thì đối với mem là chuyện vui, với admin là chuyện buồn.

Nói thiệt chứ ko phải cứ nói lời hay là làm toàn việc tốt đâu nha :))
Coi cái topic giới thiệu site gpt là hiểu ai là ai liền:binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week