Help Cảnh báo gấp cho anh em đang muốn lập site offers =)) và các admin đang chiến.

Status
Not open for further replies.
Bạn này nói hay nhưng còn nhiều cái mâu thuẫn. Sao bạn làm admin mà bạn lại đi cảnh báo cho những ai làm admin. Ai cũng có quyền làm admin cả. Vì từ đời nào con người vốn sinh ra đã không muốn làm thuê rồi. Đời fraud thì vậy thôi. Ai đi trước thì ăn ngon, ai đi sau thì chết thôi. Qua 1 đợt bão các admin sẽ trưởng thành hơn. Admin nào không vượt đc thì phá sản. Vậy thôi. Còn offers với bản chất của nó, nó sống hoài vậy thôi có chăng là thay đổi hình thức thôi. Hồi 2007 khi mới vào nghề offers, mình cũng gặp bão như thế này thậm chí bão lớn giật trên cấp 13 tưởng không làm offers vậy mà đến giờ offers vẫn tồn tại đó thôi.
Nên theo mình ai có mộng thì cứ làm admin. :D

bạn nói có vẻ hợp lý phần nào,vậy complete offer thế nào để mang lại lợi ích cao nhất cho nhà quảng cáo?:binhsua15:

Theo tớ thì phần complete offers không được trùng lặp về thông tin đăng ký quảng cáo, ví dụ như First Name, Last Name, Ngày tháng năm sinh, Địa chỉ, những cái này nếu lặp lại nhiều lần tương tự nhau thì nhà quảng cáo có thể lấy đây là cái cớ để trách tội :D.

Ngoài ra địa chỉ IP: như member cheat dùng VPN, aol, HAM, cũng là 1 nguyên nhân làm cho nhà quảng cáo dễ nhận thấy đó là những hoàn tất gian lận nhất.

Tiếp tới các admin nên quan tâm tới UserAgent hoàn tất offers: dạo này nhiều soft của network nó quản lý dc cái này. nếu thấy giống nhau nó suy ra là đến từ 1 máy tính, nhiều IP khác nhau hoàn tất 1 offer nhưng lại giống nhau về UserAgent ---> là đến từ 1 máy tính :D. cũng đi là nguyên nhân để network có cái cớ để bắn tài khoản và ko paid tiền :D. thông báo cpaplatform của tớ check dc cái này :D

Lưu ý những cái này các admin khi cheat sẽ có tỉ lệ thành công cao hơn :D.

Last edited by a moderator:
chủ thớt chỉ đưa ra mấy cái chung chung ko đưa ra cách giải quyết + hd người khác cách làm, chỉ yêu cầu người khác ko làm admin giống bác .
Cái thứ 2 bạn là 1 người bán code site thì phải , Bạn ko khuyên người khác ko nên làm admin mà chỉ khuyên ko nên mua code site rẻ . Nói mập mờ dể cho người khác hiểu ý bác là mấy code kia là code lõm .
Còn nửa bạn bảo ko làm admin nhiều . Chả nhẽ kéo 1 đống mem vào chơi 1 site rồi bảo site gì cheat lắm thế @@ .

Bạn này nói hay nhưng còn nhiều cái mâu thuẫn. Sao bạn làm admin mà bạn lại đi cảnh báo cho những ai làm admin. Ai cũng có quyền làm admin cả. Vì từ đời nào con người vốn sinh ra đã không muốn làm thuê rồi. Đời fraud thì vậy thôi. Ai đi trước thì ăn ngon, ai đi sau thì chết thôi. Qua 1 đợt bão các admin sẽ trưởng thành hơn. Admin nào không vượt đc thì phá sản. Vậy thôi. Còn offers với bản chất của nó, nó sống hoài vậy thôi có chăng là thay đổi hình thức thôi. Hồi 2007 khi mới vào nghề offers, mình cũng gặp bão như thế này thậm chí bão lớn giật trên cấp 13 tưởng không làm offers vậy mà đến giờ offers vẫn tồn tại đó thôi.
Nên theo mình ai có mộng thì cứ làm admin. :D

Đọc hết topic của tớ rồi hẵng comment nhé cậu. tớ có phải có y như thế đâu. Ý của tớ là phê bình các chủ dịch vụ cho mở site offers và cảnh báo các admin nên cẩn thận với các dịch vụ như vậy đó là nguyên nhân gây ra chết chùm. haizzz đọc hết topic đi chứ.

- - - Updated - - -

chủ thớt chỉ đưa ra mấy cái chung chung ko đưa ra cách giải quyết + hd người khác cách làm, chỉ yêu cầu người khác ko làm admin giống bác .
Cái thứ 2 bạn là 1 người bán code site thì phải , Bạn ko khuyên người khác ko nên làm admin mà chỉ khuyên ko nên mua code site rẻ dể gây nhầm lẩn nhiều khi có người hiểu làm bác nói mấy code kia là code lõm ?

Đọc hết topic của tớ rồi hẵng comment nhé cậu. tớ có phải có y như thế đâu. Tớ cho thêu code mà ko muốn các cậu thuê để làm admin thì tớ kiếm ăn kiểu gì, haizzzz. topic hay như thế mà các cậu đọc ko hết, hiểu ko ra vấn đề cứ vào phán lung tung. hic hic

nhảm loz :))
*** bao h chữa hết cái bệnh này

Theo tớ thì phần complete offers không được trùng lặp về thông tin đăng ký quảng cáo, ví dụ như First Name,.................... để network có cái cớ để bắn tài khoản và ko paid tiền :D. thông báo cpaplatform của tớ check dc cái này :D

:( Cậu đưa ra đề tài thảo luận, nhưng cứ mé sang code của cậu làm chi, đây đâu phải nơi pr, có lẽ qua topic kia thì hơn, chả trách mọi người hiểu sai là gì.

PS: Có chiến thuật thì cũng phải hoàn hảo chút, hok như cái site rì đó thì hi hi ....;)

Theo tớ thì phần complete offers không được trùng lặp về thông tin đăng ký quảng cáo, ví dụ như First Name, Last Name, Ngày tháng năm sinh, Địa chỉ, những cái này nếu lặp lại nhiều lần tương tự nhau thì nhà quảng cáo có thể lấy đây là cái cớ để trách tội :D.

Ngoài ra địa chỉ IP: như member cheat dùng VPN, aol, HAM, cũng là 1 nguyên nhân làm cho nhà quảng cáo dễ nhận thấy đó là những hoàn tất gian lận nhất.

Tiếp tới các admin nên quan tâm tới UserAgent hoàn tất offers: dạo này nhiều soft của network nó quản lý dc cái này. nếu thấy giống nhau nó suy ra là đến từ 1 máy tính, nhiều IP khác nhau hoàn tất 1 offer nhưng lại giống nhau về UserAgent ---> là đến từ 1 máy tính :D. cũng đi là nguyên nhân để network có cái cớ để bắn tài khoản và ko paid tiền :D. thông báo cpaplatform của tớ check dc cái này :D

hỏi tiếp: bác check dc info đã nhập vào site của bác nói cách khác là bác có thể kiểm tra những người dùng code bác có nhập trùng info hay ko thế nếu đã có người dùng code khác làm thì bác có check được data của net ko?

Trong này có thằng nào ko ham $ ko, làm thì thằng nào chả làm, thằng nào hên thì được, thằng nào xui thì die.
Ksix đang ngon thì hỏi có thằng nào không làm không, chẳng thằng nào tốt bụng mà khuyên với nhủ. Sợ thì đừng có làm

mấy cái như thế này, dù có tinh thần chia sẽ, nhưng hại khá nhiều người!!

http://mmo4me.com/showthread.php?86623-Tang-cac-ban-PB-offerwall-cho-Geek-code

VN thuộc diện trông coi hà khắc rồi. Thêm vài chục ng thì có thay đổi hơn đâu :-". Mình thấy cái hướng dẫn cách làm offer theo site mới có vấn đề. Vì ai cũng làm theo form như vậy khác j copy bài của nhau. Cứ để mỗi ng làm 1 kiểu leads 1 kiểu có khi lại hay :-".

Khuyên cái éo gì, dành miếng cơm của mấy bác là lên đây la làng!!

Ý thớt là dek làm mem hết đê, để tao làm admin, mình ta ăn cho đã :binhsua01:
:m021::m021:
hỏi tiếp: bác check dc info đã nhập vào site của bác nói cách khác là bác có thể kiểm tra những người dùng code bác có nhập trùng info hay ko thế nếu đã có người dùng code khác làm thì bác có check được data của net ko?
:m021::m021:

làm admin ? làm admin của một site hay của một nhóm để cheat nhỉ ?
admin là người đứng đầu 1 trang web, có thể đồng là người đứng đầu 1 nhóm hoặc là admin đơn độc. còn sub xem như là ng đứng đầu 1 nhóm

mình ko làm admin, chỉ solo bình thường từ us sang vn hơn 1 năm, làm sup từa lưa rồi cũng nghỉ, nhưng chưa tháng nào mình thấy túng thiếu, ít ăn ít, nhiều ăn nhiều, lên voi xuống *** nhưng đảm bảo 200usd 1 tháng, với mình như thế là khá đủ, nhưng dự định cũng mở site , thử sức xem sao :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week