Warning Cảnh báo giao dịch checkout AMZ với textlink1 - nick yh lamonline2016

thú thật bửa đó tớ làm mệt quáng gà , track của ngta tớ nhìn lầm tưởng track hắn nền tớ vội pm giao track này nọ để lấy tiền trung gian :(

thú thật bửa đó tớ làm mệt quáng gà , track của ngta tớ nhìn lầm tưởng track hắn nền tớ vội pm giao track này nọ để lấy tiền trung gian :(
nếu từng ship amz rồi thì làm gì có chuyện c ko biết amz xử lý xong 1 order trong bao lâu. 30p mà nó xử lý xong order rồi gói hàng xong chạy đi giao cho dv vận chuyển ? c cắn thuốc à ?

nếu từng ship amz rồi thì làm gì có chuyện c ko biết amz xử lý xong 1 order trong bao lâu. 30p mà nó xử lý xong order rồi gói hàng xong chạy đi giao cho dv vận chuyển ? c cắn thuốc à ?
nó chối quanh chối co, giấu đầu hở đuôi. loại scam nửa mùa. k đáng mặt scamer :D:D

online lam: chờ cho nó xem mải mà k thấy
online lam: mà cái acount amz orde tôi nhìu lắm
online lam: không nhớ cái nào là acount order nó

Đây là log chat ! bạn nói là acc amz nhiều quá order mà không biết vào acc nào rồi ! gd order chờ track ! chưa dc 30 phút là đã đòi tiền bảo có track ! ko biết track ship hàng gì mà nhanh dữ vậy ?

cậu này cũng vừa pm mình hỏi đủ thể loại là ship bao giờ có track, prime thế nào, mua bao nhiêu phí, mình thấy lạ nên ko trả lời nữa.

Ko biết thế nào chứ bạn ship nhiều rồi mà hỏi thế thì hơi lạ.

Có nghi vấn đấy nhé.

đây là log chat:
online lam: bạn cho mình hỏi
online lam: mình tự add gilf code vào acount amz mình tự order
online lam: mình nên tạo acoutn amz ip vn hả bạn
online lam:
online lam: mình có địa chỉ dorp rồi
lionheart_pl: ip vn cũng đc bạn
online lam: thường order cái khoảng tầm mấy tiếng amz duyệt đơn hàng có tracking bạn?>
online lam:
lionheart_pl: tùy seller bạn
lionheart_pl: nếu prime thì trong vòng 1 ngày
online lam: vậy update acount mình lên prime mất bao phí $ bạn?
online lam: <ding>
Hide Recent Messages (F3)

Scam mà làm như uy tín lắm report người khác nữa =)), sao mod không tiễn nó đi đi trừ hậu họa nhỉ?

đây là log chat:
online lam: bạn cho mình hỏi
online lam: mình tự add gilf code vào acount amz mình tự order
online lam: mình nên tạo acoutn amz ip vn hả bạn
online lam:
online lam: mình có địa chỉ dorp rồi
lionheart_pl: ip vn cũng đc bạn
online lam: thường order cái khoảng tầm mấy tiếng amz duyệt đơn hàng có tracking bạn?>
online lam:
lionheart_pl: tùy seller bạn
lionheart_pl: nếu prime thì trong vòng 1 ngày
online lam: vậy update acount mình lên prime mất bao phí $ bạn?
online lam: <ding>
Hide Recent Messages (F3)
chắc nó giả nai đó chứ khách hàng nhiều thế kia mà uản lý còn ko hết nữa kìa :v

Vào xem TOS là biết ngay up lên prime bao nhiêu $. Có thế mà cũng đi hỏi chi vậy chài @@
Định giao dịch mua cái key VFP Pro mà căng à nha :confused:

https://mmo4me.com/threads/can-veri-200-code-sms-so-vn.285076/#post-5329408

ông hủy order tôi chiều ý ô giờ ô dài ? AlexHo ? rảnh lắm kiếm chuyện nào làm đi ở đó coment hoài v::mad:

diệt cho tận gốc. nếu đã scam có số bank hoặc ngân hàng nào các bạn gởi lên bank kêu kiểm tra địa chỉ. có bằng chứng scam tui hùn tui thuê gian hồ cho ... thấy bữa nói chuyện là éo vui rồi. giờ vô đây lên giộng.

vote tiễn thằng scam đi.

p/s: scam hoặc nghi vấn scam thì sống sờ sờ, mem thường lớ ngớ là banned, nghĩ thật là buồn.

vote tiễn thằng scam đi.

p/s: scam hoặc nghi vấn scam thì sống sờ sờ, mem thường lớ ngớ là banned, nghĩ thật là buồn.
thời buổi giờ gặp mặt mua đt nó còn lừa được huống chi chẳng thấy mặt nhạu. GD bằng tiền ảo thì thà bỏ chứ bank thì scam nhiều bỏ tiền ra đập cho nó 1 trận chứ ở đó ngông nghênh

tên này hôm qua pm mình nhận code, nhìn cái tên yahoo đã thấy mùi r. mình tiẻnh lắm :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,988
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back