Matrix [Cảnh báo] : không được rút tiền JSS trong 2 ngày này

Status
Not open for further replies.

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
theo thông tin của bác Kokroke thì sáng nay bác ấy rút 800 $ từ JSS tripler qua JSS account thì chả thấy gì cả,gửi ticket thì nó trả lời ngay là do hệ thống đang update trong 1-2 ngày nên tiền có thể bị mất và không cách nào lấy lại được.Nên em mạn phép gửi thông báo này tới các bác,hy vọng là không có bác nào là nạn nhân của quá trình update này!
:binhsua09:

Quá căng thẳng.... mình chưa có ý định rút tiền về trong tháng này.... chắc đầu tư hết tháng 7 mới rút về... để tháng 9 or 10 nó rs ^_^ :binhsua04:

Nguy hiểm rồi :-ss trời ơi :(( mất tiền của tôi rồi :((
Cơ mà mình rút thành công rồi.. chỉ là đang chờ kiểm duyệt :| K biết có về kô nữa :-<

Theo mình thì nên rút lần hồi những số tiền nhỏ, ko nên rút một cục, bị chú ý, rồi mất công pending :(

Nguy hiểm rồi :-ss trời ơi :(( mất tiền của tôi rồi :((
Cơ mà mình rút thành công rồi.. chỉ là đang chờ kiểm duyệt :| K biết có về kô nữa :-<

khi nào thấy email báo has just been process thì chắc chắn la sẽ nhận dc tien thoi.còn xui lắm mới ko nhan dc :m131:

Họ nói là chờ cập nhật thôi, nêu không muốn thót tim hay phiền phức thì cứ hoãn lại 1 hay 2 hôm cho chắc :D

Rút hồi trưa đó >.< K nhận đc thì gửi ticket thôi X( K bù lại spam ticket chết cha nó lun X(

spam thi chắc chờ dài dài vãi tè lun bác ơi :m156::m156::m156::m156::m156::m156:

Họ nói là chờ cập nhật thôi, nêu không muốn thót tim hay phiền phức thì cứ hoãn lại 1 hay 2 hôm cho chắc :D

oh my gốt, nạn nhân của jss đã vào rồi :m121:

Sáng nay cũng pay , chưa thấy động tĩnh gì .

Đằng nào cũng là 2 ngày cuối tuần chia lãi thấp , thui nghỉ đẻ , thứ 2 pay tiếp vậy ;))

Sáng nay cũng pay , chưa thấy động tĩnh gì .

Đằng nào cũng là 2 ngày cuối tuần chia lãi thấp , thui nghỉ đẻ , thứ 2 pay tiếp vậy ;))

nghỉ đẻ hả?đẻ cái gì zậy :m021:

chờ đợi là hạnh phúc

mới rút hồi sáng, đang chờ XX$ về, mới chơi thôi :binhsua03:

oh
mới rút hồi sáng rồi
nhưng có mail xác nhận rồi ko bj là tiền có về không nữa

Dạo này JSS nâng cấp Sever làm mọi chuyện thấy ghê quá :binhsua09::binhsua09::binhsua09: Khi nào AE rút được thông báo nha giờ chắc chưa dám rút:binhsua11:

Dạo này JSS nâng cấp Sever làm mọi chuyện thấy ghê quá :binhsua09::binhsua09::binhsua09: Khi nào AE rút được thông báo nha giờ chắc chưa dám rút:binhsua11:

tuần sau rút la ok ko vấn đề gì cả :m156:

có cái vụ gì mà JSS dám thông báo là chờ 1-2 ngày hoặc " có thể bị mất " có ai đi làm chủ mà dám nói câu uy tín như thế không =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week