Matrix [Cảnh báo] : không được rút tiền JSS trong 2 ngày này

Status
Not open for further replies.
sao mình rút vẫn có mail chắc sáng mai tiền về qá :( chia bùn mấy bác @@

JSS có khoảng hơn chục server máy chủ,bác nào hên thì nằm ở cái nó nâng cap xong,còn xui xui thì dính chưởng ngay trên máy đang sửa chữa,nhiều bác hôm qua dc chia lãi 2 lần mà mình có thấy kon mẹ gì đâu, còn nhiều bác rút chờ dài cả cổ éo thấy tiền đâu thì có bác rút có mấy tiếng là về.Đó là do các bác nằm ở vị trí nào ở server thôi :m020:

thông báo lại sáng vẫn rút tiền bt mail being đã về đang chờ tiền về thôi ko có gì là chạm trễ cả :D

mỗi 1 server chứa được khoảng 100k account,khi quá tải thì sẽ bị thế này thôi,nó đang mở rộng nâng cấp để chứa được nhiều account hơn,hy vọng là thêm vài triệu tài khoản nữa đổ tiền vào jss thì chắc nó sống còn lâu lắm :m131:

Mình còn kẹt trong đó 1.9$. Sao rút ra bi giờ!!!!huhuu

nap them 20$ nữa vào rồi mua 2 ps ,81 ngày sau rút hết :binhsua01:

Nó ngày càng có nhiều hình thức quỵt tiền của anh em ...... Mong nó sẽ ổn định trở lại ..... Chứ thông báo kiểu kia thì nó chả liên quan đến người mất $ à .....

JSS lại về nữa rồi, sơm hơn mình tưởng =)) thơm ngon quá, AE cứ chiến mạnh tay nhé, đừng tin mấy tin tào lao bí đao:binhsua25:

JSS lại về nữa rồi, sơm hơn mình tưởng =)) thơm ngon quá, AE cứ chiến mạnh tay nhé, đừng tin mấy tin tào lao bí đao:binhsua25:

K có tin nào tào lao cả. Người ta không nhận được. gửi ticket thì thấy câu trả lời như vậy. người ta báo cho mình biết. Tào lao chỗ nào ? ông bị dính phát xem có kêu zời lên không mà bảo họ tào lao ?

JSS vẫn rất tốt ! Chậm 1 tý do lượng thành viên quá đông thôi ! mà nó cũng thông báo rồi mọi việc từ nay sẽ bị trậm lại 1 hoặc 2 ngày mà --- Cứ yên tâm mà chiến :binhsua17:

JSS có khoảng hơn chục server máy chủ,bác nào hên thì nằm ở cái nó nâng cap xong,còn xui xui thì dính chưởng ngay trên máy đang sửa chữa,nhiều bác hôm qua dc chia lãi 2 lần mà mình có thấy kon mẹ gì đâu, còn nhiều bác rút chờ dài cả cổ éo thấy tiền đâu thì có bác rút có mấy tiếng là về.Đó là do các bác nằm ở vị trí nào ở server thôi :m020:
Mình được chia lãi 2 lần đây:D
Gửi ticket cho nó check rồi ko biết có phải quyết định sai lầm ko nữa:binhsua19:

Untitled.pngYour Member ID: 98xxx1
Date of Withdrawal Request: 2012-06-22 04:57:43
Amount: $ 24.50 (less the withdrawal fee)
Your Liberty Reserve Account: Uxxxx755

Mình đã nhận được mail của JSS là đã gửi $ vào LR, nhưng vào LR chẳng thấy $ từ JSS.
Làm sao đây các bác?

Last edited by a moderator:
Your Member ID: 98xxx1
Date of Withdrawal Request: 2012-06-22 04:57:43
Amount: $ 24.50 (less the withdrawal fee)
Your Liberty Reserve Account: Uxxxx755

Mình đã nhận được mail của JSS là đã gửi $ vào LR, nhưng vào LR chẳng thấy $ từ JSS.
Làm sao đây các bác?

đợi vài tiếng tiền sẽ về LR :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod