Cảnh báo ko giao dịch với LR U1953838

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hien tại số LR dùng để giao dịch chính 1953838(bubuteam) vừa bị hack, mình thông báo các bạn vui lòng ngưng giao dịch đến số TK này, do có 1 số bạn mua soft từ đó giờ vẫn giao dịch qua đây. Cảm ơn đã đọc dc :)

Sao mà hack được kinh vậy bác vit. Đổi số LR ở web bubuteam đi bác

Hiện tại vẫn chưa biết tại sao hacker chiếm dc quyền kiểm soát cả email (đã verify qua đt) và mọi hoạt động login vào LR và email đều sử dụng thông qua tool riêng. Các bạn đi qua đá hộ mình giúp 1 mình 1 chút

ac dm bon hack ker sao chúng nó giỏi thế, :binhsua162:

Vậy là sự nguy hiểm đang rình rập chúng ta.
1 Coder như Tunvit mà còn bị hacker dòm tới, thì tụi mình chỉ có nước mà "dâng hàng tới miệng hổ" mà thôi :((

xem thử trong nội bộ có vấn đề gì không trước khi nghĩ đến hacker bên ngoài nhé bubu
Đừng nói vậy bạn, mình đang tìm nguyên nhân, acc LR chỉ có 1 người giữ, email 1 người giữ và phone là chính tay mình giữ. Chưa tính tiền trong tk, ngày mai tiền Megatyper đổ về hơn 100$ nữa :binhsua58:

Đừng nói vậy bạn, mình đang tìm nguyên nhân, acc LR chỉ có 1 người giữ, email 1 người giữ và phone là chính tay mình giữ. Chưa tính tiền trong tk, ngày mai tiền Megatyper đổ về hơn 100$ nữa :binhsua58:

cố gắng sớm tìm nguyên nhân rồi hú lên cho anh em phòng chống với nha bác :binhsua155:

Anh ơi. Em mới check lại LR của anh, có cái cậu nào vừa gửi 0.6LR cho anh để mua code đó. Anh pm em lấy nick để kích hoạt cho cậu ấy nha.
Để cậu ấy chờ tội nghiệp :binhsua57::binhsua57::binhsua57:
//jk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week