Cảnh báo mọi người lưu ý cẩn thận con d o g scam sell pp xong disputer: [email protected] - Đo

Cái thằng post bài này không bằng con D O G
Vừa ăn cướp vừa la làng ak
Mày tưởng mày đổi vị trí người chát trong log là mày qua mặt được anh em ak
Mày cứ lên DDTH xem có ai nghiêng về ý kiến mày không
Chính tao đang dùng ních xemtiep_ads đây liên quan *** gì đến cái thằng mặt loz ltuananh1984

Thằng nào lừa đảo cả nhà nó năm nay mất ăn tết khuynh gia bại sản
Em có mod DDTH làm chứng và ông anh em Đoàn Kim Long là người bị lừa
nó đổi vị trí người chát đó các bác

Mọi người cẩn thận với những người mua pp số lượng lớn
và mua cả paypal limit
tốt nhất có trung gian hoặc đã giao dịch nhiều lần or gặp trực tiếp

Hic nick gaconvnn đó clone mà các bạn cũng tin, mình post Proof hẳn hoi rùi cơ mà, còn nếu ko tin mình nữa các bạn có thể bảo Mod check TeamView mình kiểm tra log chat yahoo và PP mình có phải mình bị scam thật ko, nếu ko phải mình xin dùng toàn bộ số tiền bảo hiểm + acc PP của mình làm event cho newbie Forum luôn còn nick mình muốn banned hay muốn sao cũng đc.

Last edited by a moderator:
Còn cái VCB kia của ai của nó hay của cậu cho lên #1 đi chứ:))

Cái thằng post bài này không bằng con D O G
Vừa ăn cướp vừa la làng ak
Mày tưởng mày đổi vị trí người chát trong log là mày qua mặt được anh em ak
Mày cứ lên DDTH xem có ai nghiêng về ý kiến mày không
Chính tao đang dùng ních xemtiep_ads đây liên quan *** gì đến cái thằng mặt loz ltuananh1984

Thằng nào lừa đảo cả nhà nó năm nay mất ăn tết khuynh gia bại sản
Em có mod DDTH làm chứng và ông anh em Đoàn Kim Long là người bị lừa
nó đổi vị trí người chát đó các bác

Mọi người cẩn thận với những người mua pp số lượng lớn
và mua cả paypal limit
tốt nhất có trung gian hoặc đã giao dịch nhiều lần or gặp trực tiếp
quan trọng là bằng chứng đâu :m190:

Log chat thì chụp hình, copy bằng chữ sao mà gọi là bằng chứng được.

Copy cho nhanh bạn ơi, mình dễ tính lắm bạn muốn thì teamview wa mình cho bạn check thôi.

Tôi bắt đầu thấy không vui rồi đó PTCNo2.
Đừng cố giải thích nữa và cũng đừng bắt tôi phải giải thích. Oke!

Tôi bắt đầu thấy không vui rồi đó PTCNo2.
Đừng cố giải thích nữa và cũng đừng bắt tôi phải giải thích. Oke!
Chuyện gì thế mới reg nick là có chuyện ah

cái gì mà phải kì kèo qua lại miết rứa, giờ cứ chụp log chat lên là xong mà, bạn PTCno2 chịu khó chụp log chat lên cho rồi!
bạn có thể chụp ảnh gmail, paypal, youtube rồi đánh dẫu trong đó làm bằng chứng mà có cái log chat chả thể chụp được sao?
hay có j đây?

;)) chup cai vcb da chuyen nữa

Một lần nữa mình giải thích rõ:
Tôi là : Đoàn Kim Long là người giao dịch trực tiếp với ltuananh1984.
Còn PTCno2 cùng lúc đó cũng giao dịch với ltuananh1984

Chiêu lừa đảo của ltuananh1984 là vầy :
ltuananh1984 pm cho Long mua paypal, còn cùng lúc đó ltuananh1984 cũng pm cho PTCno2 để bán paypal.
Và hình thức check paypal là ltuananh1984 xin team của Long để đưa cho PTCno2 check paypal.( Long không hề biết là PTCno2 là người check paypal )
Khi Long gửi team cho ltuananh1984 ( tức Long tưởng là ltuananh1984 là người trực tiếp xem team, chứ không hề biết là PTCno2 là người xem team)
Lúc đó PTCno2 check paypal và đã chuyển tiền paypal của Long và tài khoản của PTCno2 rồi. ( Long thì cứ tương là chuyển cho ltuananh1984 )
Khi Long thấy là đã chuyển tiền paypal đi và Long buzz ltuananh1984 và gửi tài khoản Vietcombank cho ltuananh1984 để ltuananh1984 chuyển tiền vào. Nhưng vài phút sau ltuananh1984 out nick yahoo và không thanh toán lại tiền VNĐ cho Long )
Và hôm sao, Long không nhận được tiền VNĐ của ltuananh1984 nên Long vào paypal tranh chấp số đã chuyển. ( trên thực tế số tiền đã chuyển vào acc paypal của PTCno2 )
Chốt lại chuyện là : ltuananh1984 lừa paypal của Long để bán cho PTCno2. và ID giao dịch là [email protected] (là của Long ) nên khi tranh chấp thì PTCno2 chỉ biết là Long nên show thông tin của Long ra. Còn phía Long thì không hề biết là có PTCno2 là người thứ 3 giao dịch. ( ltuananh1984 đứng giữa hưởng lợi )
Tóm lại trong vụ này Long đã mất tiền paypal và cũng bị PTCno2 hiểu lầm và tài khoản paypal cũng bị các bạn khác làm cho limited.
- LongPTCno2 cũng đã làm rõ vụ việc lừa đảo của ltuananh1984
- Nếu PTCno2 đọc được thì vui lòng cho ý kiến này nhé! thanks PTCno2.

Một lần nữa mình giải thích rõ:
Tôi là : Đoàn Kim Long là người giao dịch trực tiếp với ltuananh1984.
Còn PTCno2 cùng lúc đó cũng giao dịch với ltuananh1984

Chiêu lừa đảo của ltuananh1984 là vầy :
ltuananh1984 pm cho Long mua paypal, còn cùng lúc đó ltuananh1984 cũng pm cho PTCno2 để bán paypal.
Và hình thức check paypal là ltuananh1984 xin team của Long để đưa cho PTCno2 check paypal.( Long không hề biết là PTCno2 là người check paypal )
Khi Long gửi team cho ltuananh1984 ( tức Long tưởng là ltuananh1984 là người trực tiếp xem team, chứ không hề biết là PTCno2 là người xem team)
Lúc đó PTCno2 check paypal và đã chuyển tiền paypal của Long và tài khoản của PTCno2 rồi. ( Long thì cứ tương là chuyển cho ltuananh1984 )
Khi Long thấy là đã chuyển tiền paypal đi và Long buzz ltuananh1984 và gửi tài khoản Vietcombank cho ltuananh1984 để ltuananh1984 chuyển tiền vào. Nhưng vài phút sau ltuananh1984 out nick yahoo và không thanh toán lại tiền VNĐ cho Long )
Và hôm sao, Long không nhận được tiền VNĐ của ltuananh1984 nên Long vào paypal tranh chấp số đã chuyển. ( trên thực tế số tiền đã chuyển vào acc paypal của PTCno2 )
Chốt lại chuyện là : ltuananh1984 lừa paypal của Long để bán cho PTCno2. và ID giao dịch là [email protected] (là của Long ) nên khi tranh chấp thì PTCno2 chỉ biết là Long nên show thông tin của Long ra. Còn phía Long thì không hề biết là có PTCno2 là người thứ 3 giao dịch. ( ltuananh1984 đứng giữa hưởng lợi )
Tóm lại trong vụ này Long đã mất tiền paypal và cũng bị PTCno2 hiểu lầm và tài khoản paypal cũng bị các bạn khác làm cho limited.
- LongPTCno2 cũng đã làm rõ vụ việc lừa đảo của ltuananh1984
- Nếu PTCno2 đọc được thì vui lòng cho ý kiến này nhé! thanks PTCno2.
Quả thật à ABC à, bài cũ soạn lại vẫn hay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week