Warning Cảnh báo nick giả danh HourlyMonitor

Status
Not open for further replies.

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.332
$150.00
Không hiểu sao các bạn lại dễ tin người thế này . Cảnh báo các bạn tất cả các giao dịch đều thông qua nick chính HourlyMonitor in box tại Forum hoặc Yahoo: hourlymonitor. Ngoài ra tất cả anh em con cháu, cô dì chú bác gì gì đó đều là giả nhé.

untitled 15.JPG

Đây là 1 bạn đã ngây thơ tin tưởng và giao dịch với "thằng em" mình. Và bạn ấy đã bị Scam 800.000 VND

untitled 16.JPG

Và qua cái này đủ thấy đây là Scamer và mình sẽ Banned nó luôn ah.

Mong các bạn cẩn thận và check kỹ thông tin trước khi giao dịch với bất kỳ 1 ai. Ngay cả mình là Mod nhưng khi giao dịch cũng đều phải thông qua trung gian nếu gặp 1 người không quen biết

Cảnh giác cao độ với các chiêu trò Scam.

Last edited:
Mọi người hãy cẩn thận check thật kỹ mọi thông tin trước khi giao dịch nha. Ko tin bất kỳ ai trước khi xem đúng người giao dịch với mình.
Up cho các bạn vào xem để tránh xảy ra scam

Tất cả đều do bất cẩn trong giao dịch. BQT đã cố gắng hết sức để phòng tránh Scam cho mem sinh hoạt tại forum. Nhưng những nỗ lực đó sẽ bằng không nếu Mem không có ý thức tự bảo vệ mình trước các nguy cơ Scam.

tự dưng có "em" vãi :eek:
Mình rất ít giao dịch trên forum. Chủ yếu chỉ giao dịch riêng với các mối quen mà vẫn có "em"
Lạ thật! :D

Mà điều lạ là một chiêu trò tưởng như xưa như trái đất vẫn còn có tác dụng ở thời điểm này thì thật đáng báo động!

Xong ùi . Thằng scam phán câu hơi phủ :D. Mấy thằng scam này sống ko thọ đâu yên tâm ... scam xong nó đi ra đường luôn nhìn về phía sau xem có ai dí nó ko, nổ nảo => chết...haha

Mới đọc lại hình như có gì đó nhầm lẫn:D

Thớt cho mình hỏi bên Vibiz.net cũng có 1 nick tên và avatar giống bạn. Nick đó có phải bạn ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week