SCAM Cảnh báo Nick phoenixvn lừa đảo

Vụ này sao giống vụ của 1 chú bị hack nick và scam , sau đó thằng hack nick nhận là hack nick và xin từ từ đợi mùa cam năm sau chín mùa nó sẽ trả và mong chủ topic nào đó đừng đi kiếm cậu bị hack kẻo đập oan ng vô tội

Cái này sure là version 2 rồi

Tôi mà biết được thì chết liền, có điều thằng scam tôi bị tôi chửi bới rất nhiều nhưng mà nó ko chửi lại tôi câu nào nó chỉ bảo là nó đi hack dc nick phoenixvn và nó thấy hòm gmail của nick này nó đi lập nick yahoo y hệt mà thôi. Mà ngày hôm sau tôi còn thấy nick nó online, tôi nhảy vào chửi bới thêm thì lúc đó nó mới tắt hẳn nick vĩnh viễn. Tôi nhảy vào fb của phoenixvn chat thì thấy chú em này cũng ko biết là mình bị hack nick. H tôi chỉ còn chờ đợi mỗi ban quản trị giúp đỡ cho thông tin ip đăng nhập của nick phoenixvn vào lúc 10h49 AM ngày 4 tháng 3 năm 2014 và ip đăng nhập vào nick phoenixvn vào lúc 12h54 AM ngày 10 tháng 3 năm 2014 để mình biết thêm thông tin thôi.

HI VỌNG CÓ NGƯỜI CỦA BAN QUẢN TRỊ ĐỌC ĐƯỢC DÒNG NÀY VÀ GIÚP ĐỠ MÌNH VỀ VẤN ĐỀ NÀY. XIN CÁM ƠN.

Tôi mà biết được thì chết liền, có điều thằng scam tôi bị tôi chửi bới rất nhiều nhưng mà nó ko chửi lại tôi câu nào nó chỉ bảo là nó đi hack dc nick phoenixvn và nó thấy hòm gmail của nick này nó đi lập nick yahoo y hệt mà thôi. Mà ngày hôm sau tôi còn thấy nick nó online, tôi nhảy vào chửi bới thêm thì lúc đó nó mới tắt hẳn nick vĩnh viễn. Tôi nhảy vào fb của phoenixvn chat thì thấy chú em này cũng ko biết là mình bị hack nick. H tôi chỉ còn chờ đợi mỗi ban quản trị giúp đỡ cho thông tin ip đăng nhập của nick phoenixvn vào lúc 10h49 AM ngày 4 tháng 3 năm 2014 và ip đăng nhập vào nick phoenixvn vào lúc 12h54 AM ngày 10 tháng 3 năm 2014 để mình biết thêm thông tin thôi.

HI VỌNG CÓ NGƯỜI CỦA BAN QUẢN TRỊ ĐỌC ĐƯỢC DÒNG NÀY VÀ GIÚP ĐỠ MÌNH VỀ VẤN ĐỀ NÀY. XIN CÁM ƠN.
Đang bận xếp hình rồi bồ tèo ạ :p:D

đang online nên sẵn tiện giúp bạn luôn :)

cái bài hack nick này diễn hoài
1 là lên CA giải quyết
2 là chìm xuồng
thế thôi van xin ko ai giúp cho đâu

Cám ơn các bác đã quan tâm và cám ơn Ban Quản Trị đã giúp đỡ tôi về việc cung cấp thông tin IP.
Hiện tại thì ít ra tôi biết được rằng người lừa tôi và chủ thực sự của nick phoenixvn không phải là 1 (Tôi sợ bị lừa tập 2)
Số tiền 1tr4 đối với tôi thì cũng không phải quá to tát, bất lắm thì nhịn chục bữa đi nhậu là cùng.
Tôi cũng đã có nhiều kinh nghiệm thêm về việc giao dịch trên mạng. Sau vụ đó tôi đã thực hiện 2 lần giao dịch nữa có trung gian và tôi thấy thực ra vẫn còn có nhiều người buôn ngay bán thẳng trung thực trong làm ăn.

cái này klq nhưng mà tôi cũng đã add facebook chủ của nick phoenixvn làm bạn rồi, ít ra thì mình có thêm 1 người bạn trong lúc tìm kiếm kẻ thù.

Có lẽ tôi xin phép được close topic này ở đây bởi vì nick phoenixvn cũng đã lấy lại pass rồi
thằng yahoo datharry2000 nó cũng vĩnh viễn câm nín rồi, h mình cũng chẳng làm gì được nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week