Report CẢNH BÁO PAYPAL RÁO RIẾT LIMIT

Hi vọng bạn ổn với cái note đó nếu nó sờ tới. Không một site mua bán trực tuyến nào chấp nhận giao hàng trước, nhận tiền sau. Thực tế các cửa hàng mang phong cách Tây Âu như Lotteria, KFC, tiện ích 24h đều trả trước mới hưởng dịch vụ, khác hoàn toàn tập quán của người Việt đó là ngồi ăn xong mới trả tiền. Vì vậy cái note kiểu này mình nghi lắm :p. Paypal nó mang luồng gió US đi khắp TG, thực tế note "no refund" đã bị review rồi, note này chưa thấy nhưng có lẽ cũng nằm trong diện khả nghi :)
Đồng nai bữa nào cafe giao thông tí nhé!

Anh em tổ chức chửi PP đi tôi sẽ chịu trách nhiệm nội dung text cho,đại loại làm site hoạt hình hoặc hình thật cộng đám mây text ,hình động càng tốt,tẩy chay nó luôn.
xin lỗi các bác acc còn live,có ném đá cũng nhẹ tay.

Anh em tổ chức chửi PP đi tôi sẽ chịu trách nhiệm nội dung text cho,đại loại làm site hoạt hình hoặc hình thật cộng đám mây text ,hình động càng tốt,tẩy chay nó luôn.
chửi đi rồi nó loại luôn vn hoặc blacklist vn sâu hơn nữa :))

Sân chơi do nó tạo ra, tất nhiên luật chơi cũng là do nó quyết định, còn quyền chơi hay không lại là do bạn và tôi, bạn có quyền không chơi mà. Tất nhiên tớ cũng cực kỳ nản với nó. Nhưng không còn cách nào khả thi hơn nếu muốn lâu dài MMO

:( ngày nhận tầm 20$ lẻ từ người khác có sao ko bác. mình giao tiền đa phần chon good service.

Đồng nai bữa nào cafe giao thông tí nhé!
Vợ bệnh nên không đi tùm lum được bạn thông cảm nha ;) ít nhất là bây giờ..! Bữa nào có ghé Thủ Đức thì cứ gọi số dưới Sig mình giao lưu cafe

Dùng cái ông PP này mệt mỏi kinh lên đc:(

Dạo này tự nhiên thấy có một số diễn biến bất thường, người thu Paypal nhiều lên, rate cao hơn trong khi người bán ít đi. Lại thêm vấn đề mà tối qua khách show log chat cho mình ở #84 trang 5 nữa kết hợp với đợt quét. Tất cả là trùng hợp ???. Tình hình mua bán paypal từ phức tạp chuyển thành cực kỳ phức tạp.

Mình mua Paypal mà có khá nhiều khách tỏ ra không hợp tác hoặc suy diễn cá nhân khi lại đang sử dụng ví của Paypal đến từ Mỹ :). Vâng.... họ rất hồn nhiên:
  • Không chuyển business đâu, đó giờ mình giao dịch cả ngàn đô la rồi cơ :confused:
  • Xác minh làm gì, ông làm cái trò gì thế, lâu lắc đưa Paypal đây tôi chuyển trước cho:eek:
  • Ông xem tài khoản tôi kỹ thế, tôi toàn mua bán giao dịch tiền sạch cả mấy năm có sao đâu :confused::eek:
Các bạn có thể thấy tí sự "bức xúc" từ câu văn của mình. Uh... thôi không hợp tác thì mình không mua đâu, vì thiếu gì người cầu thị và cẩn trọng. Sau đó là thấy topic này. Cùng hàng loạt topic review transaction ở report scam.

Ai cũng có sai sót, tập đoàn lớn đến đâu cũng có sai lầm. Nếu Paypal sai họ sẽ bồi thường đầy đủ cho khách hàng, điều này một số pro như bác @PhạmThi rõ nhất luôn ;). Những khi các bạn bị scam nếu đầy đủ proof đáng tin cậy hầu như đều hoàn tiền lại cho các bạn ---> Không ví nào Buyer Protection như Paypal cả. Hơn hết họ luôn có một khoản ngân sách dành cho đền bù, mình biết có nhiều pro nhận tiền đền bù của Paypal, khi chính Paypal sai lầm. Nhớ không lâu trước đây có một bạn viết thư xin Paypal 10$ vì abc...xyz và được đáp ứng luôn :). Không hiểu sinh mâu thuẫn, tham gia không tuân thủ TOS thì 180 ngày là đúng, vi phạm rules mmo4me cũng vậy.

Thường con người hay xoáy sâu vào cái mất mà không bao giờ chú ý cái được khi thực tế hiện hữu. Bạn nào ở đây cho rằng mình trong sạch cứ chứng minh Paypal sai. Họ sẽ đền bù thỏa đáng cho bạn nhé :rolleyes:. Gặp không ít TH thế đâu :p

Last edited:
Sân chơi do nó tạo ra, tất nhiên luật chơi cũng là do nó quyết định, còn quyền chơi hay không lại là do bạn và tôi, bạn có quyền không chơi mà. Tất nhiên tớ cũng cực kỳ nản với nó. Nhưng không còn cách nào khả thi hơn nếu muốn lâu dài MMO
Chửi nhiều nó khác phải suy nghĩ lại vì tiền mình làm ra bằng công sức và trí tuệ và thời gian mài mông suốt ngày thì chẳng có gì là sợ cả,đen lắm là nó block IP VN ,nhưng có lập acc mới thì cũng lo nơm nớp,còn nếu đen hơn con cún mực thì vẫn còn e-bank khác mà lo gì!

Last edited:
đây là đợt càn quét có quy mô :D

vậy lên ai chưa bị limit thì cứ tiếp tục lo lắng :))

còn ai bị limit rồi thì để qua đợt này rồi mới up proof gỡ limit ( còn đen hơn nữa đã 180 day ) thì coi như của để dành đê :))

high risk pp cao phải chịu thôi :)

tốt nhất các giao dịch nên mất phí đừng có free nó cho đi lúc nào không hay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week