SCAM [Cảnh Báo] Phần mềm IDM crack silient có cài keylogger

đừng có down source code về ăn virus đấy =))

Nó không phải là 1 keylog, mà thực chất là 1 trojan đã được cảnh báo rất nhiều. Cái nguy hiểm của nó là tắt hết các security và các tính năng update của system. Mình đã unpack xem 1 vài lần của các bản cập nhật rồi, nhưng lần nào cũng như lần nào.

Bên Chiplove thì mình thấy còn tạm được, nó cũng có script gần như trojan nhưng ko gây hại hay có thể load dữ liệu của mấy bạn. Nhưng thật sự đừng tiếc 1 ít tiền mà mua key mà dùng!

uhm nếu không nhầm thì đây là 1 con update exe có chức năng làm cổng cho 1 mạng botnet .
chức năng của nó là get ip , tên computer nạn nhân rồi gửi lên email theo cổng pop3 .
nằm chờ khi có lệnh của server thì thực hiện download 1 file trên đó rồi thực thi .
cũng đang xài crack loại này nhưng chưa thấy mất cái gì
Cái vụ này nó dùng làm bot thì ngon thật! Hiện tại nó chưa dùm làm gì, chắc chưa có kế hoạch :))

Cái vụ này nó dùng làm bot thì ngon thật! Hiện tại nó chưa dùm làm gì, chắc chưa có kế hoạch :))
nhìn code đoán mò thôi em đâu phải pro autoit biết chút ít , nhìn sơ dọa nhau cho anh em sợ thôi

Nếu bạn nào dùng chiplove thì có thể tạm yên tâm :)) Nhưng trên đời ko ai cho ai không cái gì cả!

hình như bác này hơi đa nghi rồi, mình đã check kỹ không có báo keylog gì cả :3
Check mà thấy keylog thì còn gì gọi là pro nữa. Nếu thế thì chẳng có mấy ai bị mất pass hay pin 1 cách rất chi lãng mạng

Các security sorft đa phần là dựa theo các source liệt vào blacklist trong data của nó để scan. Nếu biết lách qua dc thì bạn check bạn cách nào!

không phải cái gì autoit đều là virut

em cũng đang dùng :confused:

Tậu em này xong ko sợ các loại gió mùa :D

Attachments

46.6 KB · Views: 88
Chờ khi nào lên đại gia sẽ tặng mỗi mem mmo4me 1 cái :(

Chờ khi nào lên đại gia sẽ tặng mỗi mem mmo4me 1 cái :(
bây giờ chưa thành đại gia thì tặng mỗi mình ta thôi :D

cứ mỗi phát là 1 mail thì ví dụ có 10k người dùng thì 1 phát là 10k mail đến, có mà check đến tết cũng chả hết đc, chưa nói đến ngày gửi mấy lần =)). yên tâm mà dùng đi anh em, mình dùng suốt nè :D

lên google tìm key, xong chặn file host mà xài, khi nào mún update thì tải file idm mới về cài đè là xong :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week