Warning Cảnh báo scam: Dạy Off Net iOS Uniboys

Thật sự muốn học, bác bảo 50$ cho cái hướng dẫn như thế có đáng giá ko? Tóm tắt tình hình cụ thể của mình như sau:
1. Mình là newbie, khi nhận học Off iOS chỉ nhận được cái hướng dẫn như trên, ko teamview, không gì hơn cả, và được nhận câu trả lời là đợi.
2. Uniboys bảo mình tự tìm admin chiến, cũng tự tìm mà kiến thức thì được cái hướng dẫn đó nên => thua.
3. Hỏi Uniboys có việc gì làm không, đợi cũng lâu rồi, Uniboys bảo đi gõ captcha đi????? Bỏ tiền ra đi học giờ bảo gõ capt, cũng nhiệt tình bày mem kiếm tiền quá.
4. Mình xin refund 500k => lại hứa cuối tháng 8.
Mình thấy 1 số bạn trên fb phản ánh cậu này. Mình để warning ko để scam bởi vì Uniboys cũng dạy, nhưng dạy như thế nào thì mình đã ghi rõ ở trên.
Mong các anh em forum chú ý, tránh những việc đáng tiếc về sau.
Khi mình post lên đây rồi cũng ko mong refunds của bác đâu Uniboys ạ.
Mọi người có những lập luận của riêng mình, nhưng theo mình cái kiểu dạy này chẳng khác nào SCAM trá hình.

no comment - tưởng pro nào - đi đâu nghe câu học IOS là được táp bro u ni boi - đek tưởng gì -- hóa ra thế :v

vcl nói mỗi mấy câu trên mà gọi là TUT thì mình cũng biết :eek: ( người khác chỉ free ) thế này mình cũng sell TUT cần éo gì cày cho mệt

trả llại cho họ 800k đi
dạy kiểu đó ai cũng nói đúng rồi
quá đơn giản hết sức chẳng có gì mà để học hỏi :eek:
gọi kiểu đó lừa đảo new

đây chính là lý do mà mình éo nhận thêm đệ nào nữa :D tìm người mà dạy chứ k phải ai cũng có thể dạy được :D không bênh ai cả nhưng mà mình không thích những người đi mua tut và cũng k thích những người bán tut (kể cả mình :rolleyes:)

oh, lúc đó mình cũng mới vào nghề á, mua code rùi mua acc NET của bác ý bị scam do thằng bán là thằng khác và bác ý là trung gian bán, hết 45$ mình xin cho mình học ké khóa có 200k mà bác ý tiếc lên tiếc xuống, xong rùi cũng cho mình vào học, mà học có khỉ gì đâu, quăng cho 1 nùi tut (trên YTB đầy ra) và rùi cũng chả biết làm :D Mãi đến sau nè đăng topic tìm sư phụ thì mới có duyên gặp đc 1 pro truyền đạt cho mọi thứ..... Thành ra cái cmmt của bác @gmailservice mình thấy nó ko chính xác là z :D

bác cho em theo nghê làm offer với ạ học sinh chăm chỉ có thể ol 24/24 chăm nhất vịnh bắc bộ quyết làm cái gì đó lớn lao thây đổi đất nước

Bạn @ph4nvu vui lòng cung cấp proff chát đầy đủ lên nhé ! Yêu cầu bạn @uniboys có câu trả lời sớm nhất cho bạn @ph4nvu được biết hoặc BQT sẽ có hình thức xử lý theo Rules của forum !:)
thấy nó tuyên bố ko refund rùi mà :p
p/s: ko post vụ off bd à ?

Nói chung chẳng cần rf gì cả. Mất tiền coi như ngu thôi. Nhưng cái loại này thì cần phải tiễn nó ra khỏi xã hội càng nhanh càng tốt:D.

Bán TUT dạy nghề thường có 2 khả năng:
1 - Nhiều việc quá làm không xuể, dạy nghề để kiếm tiền hoa hồng từ mem. Loại này thường đảm bảo công ăn việc làm và mức thu nhập tối thiểu và người học chắc chắn sẽ thu được kết quả
2 - Net die, không ăn được, chán nản nên nảy sinh ra bán TUT vì nghĩ nó chẳng còn gì mà gỡ gạc cả Loại này thì người học sau khi học xong cũng chẳng kiếm ăn đc. Report
Bạn thớt nghỉ làm off 1 thời gian, không có Vip72 không biết thuộc loại nào.
mình nghĩ là loại thứ 2 rồi :D

:D:D không hẳn ! Đôi khi do ng học ko chịu tiếp thu ! Dạy hoài cũng khó chịu chết mẹ ! Đến reg mail làm off có video rồi ! Hd qua temwiew rồi còn éo biết làm thì nói gì ! Trên mmo này còn có cả những thành phần giải nén file rar thế nào còn không biết cơ thím ! Đã từng tuyển memb và gặp rồi :p:p
còn có cái thể loại như vậy à
MÀ cậu đó
trước mình pm xin học, bạn nói được vài câu kêu gì dì đó xong off or on nhưng mà không thèm rally lại luôn...
THật sự lúc đó ức éo chịu được :mad::mad::mad::mad:

còn có cái thể loại như vậy à
MÀ cậu đó
trước mình pm xin học, bạn nói được vài câu kêu gì dì đó xong off or on nhưng mà không thèm rally lại luôn...
THật sự lúc đó ức éo chịu được :mad::mad::mad::mad:
có chứ bạn ! Mình tuyển memb ở box offer gặp nhiều trường hợp oái oăm lắm ! Hỏi mạng gói bao nhiêu thím ấy nói : " mạng bưu điện " mình lại nghĩ làm ở bưu điện mạng mạnh lắm :p:p ai dè ơi gói vnpt thím ấy đi kéo ở bưu điện mà lại là gói cùi nhất - reg mail ko nổi . teamwiew cài máy té phở ! Đã thế còn cái máy tính thời napoleon nữa :confused: đấy những thành phần đấy ko biết giải nén fire rar chắc chắn luôn :D Còn thành phần thầy dạy mà không đến nơi đến trốn này thì chắc chắn phải loại ra khỏi xã hội rôi :):)

Bạn @uniboys vào cho câu trả lời trước ngày hôm nay nhé ! :)
Tmod bớt thể hiện lại 1 tý đi, topic warning chứ không phải topic scam đâu mà xử lý, ngoài ra forum đã thông báo không xử lý các trường hợp bị scam do dạy và bán tut:p:p:p
P/s: Sẽ edit lại bài sau khi Tmod đọc xong, vui lòng đừng quote :D:D:D

có chứ bạn ! Mình tuyển memb ở box offer gặp nhiều trường hợp oái oăm lắm ! Hỏi mạng gói bao nhiêu thím ấy nói : " mạng bưu điện " mình lại nghĩ làm ở bưu điện mạng mạnh lắm :p:p ai dè ơi gói vnpt thím ấy đi kéo ở bưu điện mà lại là gói cùi nhất - reg mail ko nổi . teamwiew cài máy té phở ! Đã thế còn cái máy tính thời napoleon nữa :confused: đấy những thành phần đấy ko biết giải nén fire rar chắc chắn luôn :D Còn thành phần thầy dạy mà không đến nơi đến trốn này thì chắc chắn phải loại ra khỏi xã hội rôi :):)
ta mạng cũng 30mbuyt
lap mới mua... mà bác chả thèm đoái hoài gì

làm newbie nó mới hiểu được thế nào chứ,, biết làm sao được..

Tmod bớt thể hiện lại 1 tý đi, topic warning chứ không phải topic scam đâu mà xử lý, ngoài ra forum đã thông báo không xử lý các trường hợp bị scam do dạy và bán tut:p:p:p
Cái này nếu có proff cụ thể ! Người dạy chưa dạy - tiền chuyển rồi mình nghĩ vẫn có thể liệt vào dạng scam nhé bạn !:D Mình thể hiện gì đâu nhỉ :confused: Mình đã giúp thear edit tiêu đề topic thành scam nhé !

Last edited:
Cái này nếu có proff cụ thể ! Người dạy chưa dạy - tiền chuyển rồi mình nghĩ vẫn có thể liệt vào dạng scam nhé bạn !:D Mình thể hiện gì đâu nhỉ :confused:

:eek: ôi tmod mới.... giờ k biết trong forum có bao nhiu mod, tmod luôn..
chúc mừng nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week