Cảnh Báo scammer cho BOX Captcha !!!

trước mình mua cam ở đây, bh report lại cho ae cẩn thận :binhsua51:, để cho ae cảnh giác. Biết đâu ae ai đi ngang qua, google phải thì đỡ sà vào nhầm hàng cam nhé :binhsua50:. đó là 1 trang capcha, nhìn có vẻ quy mô và mình cũng bị lóa mắt bởi cái đó :binhsua90:. nhưng mà rút cuộc thì cũng là nơi buôn cam sll.
lần đầu kỳ kèo mãi họ mới pay trả mình 60k :binhsua27:. hồi đó thì cũng chân ướt chân ráo trở lại capcha nên k có chỗ nào bấu víu đành chiến tiếp:binhsua50:. về sau họ khất lần khất nữa và chậm tiền của mình 3 tháng lận.
may mà mình thấy mùi cam nên cũng k làm nhiều lắm, cùng lắm là 150k - 200k tiền cam thôi :binhsua27:. nhưng mà post lên đây cảnh tỉnh cho ae.
trụ sở web bán cam: http://nhaplieu24h.com
nhân viên phân phối cam: nhaplieu365
vì chủ web cũng k phải người ở mmo4vn nên cũng k đối chứng đc. nếu họ có mặt ở đây để đối chứng thì cứ lên tiếng mình sẽ mở lại lịch sử yahoo để lấy proof scam nhé ;)
----------------------------------
ah vâng, mình hẹn chiều tối nay hạn cuối thanh toán cho mình. thời điểm post cái này họ trả lời máy của manager mình đang hỏng, hẹn hết tuần này. nhưng chắc cũng vậy mà thôi. 3 tháng và thêm 1 vài ngày thì cũng the same. cứ summit tiếp cho ae cảnh tỉnh
Đứa em bảo là yêu cầu thanh toán thì như kiểu đi xin nó đấy, thằng Admin này mất dạy thật, thò mặt vào đây tao giết con lợn này x-(

Chưa đến lúc ngồi khóc thôi =)). Thông minh rồi cũng sẽ có lúc phải ngồi đầu giường ôm gối mà khóc :))

làm gì mà phải khóc?chắc bạn hay bị scam và hay ngồi khóc hu hu nên mới suy bụng ta ra bụng người nhỉ

trước mình mua cam ở đây, bh report lại cho ae cẩn thận :binhsua51:, để cho ae cảnh giác. Biết đâu ae ai đi ngang qua, google phải thì đỡ sà vào nhầm hàng cam nhé :binhsua50:. đó là 1 trang capcha, nhìn có vẻ quy mô và mình cũng bị lóa mắt bởi cái đó :binhsua90:. nhưng mà rút cuộc thì cũng là nơi buôn cam sll.
lần đầu kỳ kèo mãi họ mới pay trả mình 60k :binhsua27:. hồi đó thì cũng chân ướt chân ráo trở lại capcha nên k có chỗ nào bấu víu đành chiến tiếp:binhsua50:. về sau họ khất lần khất nữa và chậm tiền của mình 3 tháng lận.
may mà mình thấy mùi cam nên cũng k làm nhiều lắm, cùng lắm là 150k - 200k tiền cam thôi :binhsua27:. nhưng mà post lên đây cảnh tỉnh cho ae.
trụ sở web bán cam: http://nhaplieu24h.com
nhân viên phân phối cam: nhaplieu365
vì chủ web cũng k phải người ở mmo4vn nên cũng k đối chứng đc. nếu họ có mặt ở đây để đối chứng thì cứ lên tiếng mình sẽ mở lại lịch sử yahoo để lấy proof scam nhé ;)
----------------------------------
ah vâng, mình hẹn chiều tối nay hạn cuối thanh toán cho mình. thời điểm post cái này họ trả lời máy của manager mình đang hỏng, hẹn hết tuần này. nhưng chắc cũng vậy mà thôi. 3 tháng và thêm 1 vài ngày thì cũng the same. cứ summit tiếp cho ae cảnh tỉnh

đúng vậy. nhaplieu365 quản lý mình, nhưng 3 tháng này ko thanh toán lương cho mình, còn pm thì giờ không thèm trả lời nữa... Chán quá!!!

Cảnh báo bạn có nick Miao trong topic này, gửi tiền xong lặn luôn giờ chưa thấy. Mong là ko bị scam lần 3 tổng thiệt hại chỉ 3.5$ :|

dân cap gõ đau lưng, mỏi mắt được mấy đồng vậy cũng ăn chặn của nhau. đời đúng thật là...lòng người khó đoán. :binhsua140:mình cũng như ruby mua của miao nhưng lặn mất tăm. gần 7$ liền.:binhsua46:

dân cap gõ đau lưng, mỏi mắt được mấy đồng vậy cũng ăn chặn của nhau. đời đúng thật là...lòng người khó đoán. :binhsua140:mình cũng như ruby mua của miao nhưng lặn mất tăm. gần 7$ liền.:binhsua46:
Tui bị miao nó lừa mất 6$ :(

Tui bị miao nó lừa mất 6$ :(
Ơ ,thế lại lừa rồi à :( Thấy quảng cáo rầm rộ lắm mà :( Thôi đừng mua bán làm gì cả cứ tự mình sướng thôi các bạn ạ , tự làm tự tiêu chả mua bán đổi chác làm gì cho nó nặng đầu ,1 vài $ thôi nhưng stress lắm :)

LẠI THÊM 1 NICK MIAO RỒI, THÔI THÌ TỰ LÀM TỰ ĂN ĐI MẤY BẠN, MẤT VÀI $ VÀO TAY BỌN BÁN CAM TUY KO NHÌU NHƯNG ỨC CHẾ LẮM, GÕ LÒI CON MẮT RA 1 NGÀY MỚI ĐC VÀI $ CƠ MÀ :binhsua10:

koi như hy sinh 1 ngày làm việc mệt mỏi mà nhận ra bản tính 1 mem. cuộc đời còn dài mà. hồi đầu mới tham gia captcha thì mình bị scam 3 lần mất hết 300k rùi nè. từ đó mới rút kinh nghiệm đc.

TỐT NHẤT LÀ TỰ LỰC CÁNH SINH HOẶC MUA ID THÌ GIAO HÀNG TRƯỚC NHẬN TIỀN SAU
be.miao lấy uy tín được vài bữa thì scam vãi hàng quá
anh em cẩn thận hết sức ...!

ID pri0 đâu fai la khó cày đâu các bạn...chủ yếu là giữ nó kìa..mua về làm gì rroi vài ngày gõ ko kĩ cũng lên pri ầm ầm..8h tối ta ngủ 3h ta cày ko dc à...chỉ làm 1 lát thôi. lâu lâu mới có 1 ngày z mà...mua ID code 4k 5k thì cũng mắt mà..mua rồi về đánh ko xog cug đi toi thằng e...tốt nhất ta tự sướng:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week