SCAM Cảnh báo Scammer và cần sự giúp đỡ.

Status
Not open for further replies.
Tôi rất mong cộng đồng MMO cung cấp thông tin của đối tượng trên để hoàn thiện hồ sơ gửi lên công an. Lập ra cả 1 trang web để lừa đảo thì Cục Cảnh sát phòng chống Tội phạm Công nghệ cao C50 - Bộ Công an sớm vào cuộc thôi.

Chủ thớt chưa đưa ra proof chứng minh mà chỉ viết ko ko vậy thì ko đủ chứng cứ thuyết phục. Đề nghị các bác đừng pub thông tin của ngta ra, khi nào đầy đủ chứng cứ hẵng hay.:):)

Show Log chat lên coi chủ thớt ơi...mọi việc có minh bạch thì mọi người mới giúp đỡ hết mình được...không căn cứ sao buộc tội được người ta...:)

Toàn các thánh tìm thôi. Cậu show hết log chat và info giao dịch lên.. mọi người sẽ tin tưởng tìm cho bạn. 600Z ko phải là ít.. nhờ công anh là sẽ ra ngay (biếu các anh ấy 100, 200 uống nước)

Nếu không có log chat or bằng chứng gì thì xem như bạn lập topic này với 1 mục đích giảm uy tín người khác...vv.vv

Có bác nào biết show log chat yahoo ntn chỉ tôi với để tôi show lên làm bằng chứng, Cảm ơn các bác.

Attachments

51.9 KB · Views: 100
600$ tiền như lá mít giao dịch số tiền lớn mà bất cẩn vậy thì mất củng k tiếc vì chẳng quý trọng đồng tiền :0

Đây là Transactions history của keeper classic các bác nhé. Nó thể hiện rõ ngày 5/2/2015 tôi chuyển 2 lần tiền 200 WMZ và 300 WMZ vào ví Z133180077502, ngày 6/2/2015 chuyển 100 vào ví Z413884204851. Tổng cộng là 600 WMZ.

Attachments

415.8 KB · Views: 73
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week