[CẢNH BÁO] thay đổi group là bị bôi đen

Không trừ, nhưng bị ban vứt id đi thì cũng ăn cám rồi, vừa mất invite, vừa mất id @@ lại còn ko cho tạo mới

Nó làm vậy = tự sát (worker hầu hết đều ở Đông Nam Á) , ban đêm thức khuya để test id, nếu pix ko cho test thì captcha send về server vào ban đêm sẽ ko có người giải -> admin tự thức khuya mà gõ :))

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

Để tớ mail cho thg` admin pix giải thích chuyện này, chắc nó sẽ unban

Nó làm vậy = tự sát (worker hầu hết đều ở Đông Nam Á) , ban đêm thức khuya để test id, nếu pix ko cho test thì captcha send về server vào ban đêm sẽ ko có người giải -> admin tự thức khuya mà gõ :))

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:35 PM ----------

Để tớ mail cho thg` admin pix giải thích chuyện này, chắc nó sẽ unban

Bạn vẫn gửi mail được cho nó à ?

Chắc tụi nó đang gặp lỗi gì đó, chứ chẳng nhẻ nó đi đạp đỗ chén cơm của nó đang ăn à==>ăn cơm đá bát.:))

pix nó :binhsua12: chúng ta. :binhsua15: Mặc dù vậy, ta vẫn có thể tiếp tục buôn bán bằng cách bán cả group :binhsua20: :binhsua21:

Chết r hèn gì sáng ni bán cho bạn kia cái nick bạn ấy mới báo nó bị ban :| chết ko cơ chứ! Chết thật :-S. Lỡ bạn ấy tưởng mình scam chả biết nói sao h :((

kiểu này....lời mời hạn chế đây....để dồn 1 đống acc pri 89 thì chỉ để ngắm.......hình như đợt trước kolo cũng ko cho remove group....

không biết add id vô group bao lâu mới bị banned nhỉ, mình add hơn 5 phút rồi chưa thấy bị banned

hay là id dismis ra lâu rồi, giờ add vô group thì không sao

không biết add id vô group bao lâu mới bị banned nhỉ, mình add hơn 5 phút rồi chưa thấy bị banned

hay là id dismis ra lâu rồi, giờ add vô group thì không sao
cậu thử lấy id nào đang nằm trong group rồi diss ra rồi lại đưa vào là sẽ thấy kết quả

anh em in tâm, pix thiếu nhân lực sẽ thả lỏng lại thôi :)

Nó làm thế để banned $ anh em đấy, bởi vậy anh em mới hít đường trốn sang group khác, ví dụ như anh em dissmiss id ra rồi dán vào group mới thì anh em yên tâm rồi, $ bị banned group mới thì cũng chả sao, đằng này thì... :binhsua08::binhsua16: ... nó dồn 1 cục tiền rồi banned cho sướng tay =)), anh em nổi khổ bòn lại từng xu cho group đó =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week