• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Cảnh báo thuê vps của ông >>HardLive<< login acc lấy info rút chộm tiền

lexus4464

Kindness
Verified
Reactions
555
MR
0.491
$1,000.00
chuẩn đó cứ đổ lỗi bị scan pass là xong mà bảo hiểm cũng làm gì đâu
Cậu cần chứng minh là bên họ lấy . Họ hỏi email paypal mà cậu đang ko đưa ra kia kìa . Mình nghĩ nếu họ muốn lấy thì việc thông báo cho cậu pass và cấp lại cho cậu . Vậy việc gì họ cấp pass cho cậu rồi họ ko tiện luôn để lấy cho cậu . Còn cứ như bên mình thì tốt nhất không bảo hành cho mọi trường hợp mất pass thì khách họ tự hiểu những dữ liệu bên trong họ sẽ phải đổi info nếu mất pass . Còn việc cậu bảo là gửi 50 $ vì tài khoản paypal lạ thì cái này tớ nói thật cũng ko phải lý do đó . Họ có thể chuyển được cả cục . Paypal một là ko chuyển được tiền , hai là có thể chuyển hết vậy thôi . Còn nếu đã là hack thì họ sẽ chuyển hết một lần bằng cách chuyển có fee . Vụ này tớ nghĩ cậu nên xét lại người quen .

chơi cách này ko biết hạn chế dc ko :D :D

Cậu cần chứng minh là bên họ lấy . Họ hỏi email paypal mà cậu đang ko đưa ra kia kìa . Mình nghĩ nếu họ muốn lấy thì việc thông báo cho cậu pass và cấp lại cho cậu . Vậy việc gì họ cấp pass cho cậu rồi họ ko tiện luôn để lấy cho cậu . Còn cứ như bên mình thì tốt nhất không bảo hành cho mọi trường hợp mất pass thì khách họ tự hiểu những dữ liệu bên trong họ sẽ phải đổi info nếu mất pass . Còn việc cậu bảo là gửi 50 $ vì tài khoản paypal lạ thì cái này tớ nói thật cũng ko phải lý do đó . Họ có thể chuyển được cả cục . Paypal một là ko chuyển được tiền , hai là có thể chuyển hết vậy thôi . Còn nếu đã là hack thì họ sẽ chuyển hết một lần bằng cách chuyển có fee . Vụ này tớ nghĩ cậu nên xét lại người quen .
Paypal new xong no add them sdt của nó nên mới hạn chế 1ngay chỉ dc chuyển như thế thôi nhé cậu

HardLive

Newbie
Reactions
284
MR
0.499
$500.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình tìm được vài thông tin . Nhưng theo đúng số điện thoại cậu cung cấp thì người này chắc 99 % bên US . Số phone thuộc carrier ở bên US . Tiếp theo check thông tin whois domain thì người đăng ký ở azirona . Nếu fake info thì check domain có thể fake được nhưng số điện thoại của carrier : Neutral Tandem - llinois thì mình nghĩ có người nào có khả năng để có được số điện thoại này ko ? Cậu xem còn thông tin nào để cung cấp thêm được ko ?

Attachments

117.8 KB · Views: 185

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.398
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Announcements

Forum statistics

Threads
423,916
176,387
Latest member
Dungdinh111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back