Cảnh báo tình trạng lập account LR tràn lan vô nghĩa của dân MMO VN

Status
Not open for further replies.

thang2111

Junior
Reactions
140
MR
0.001
Dân VN mình tại sao đi đâu cũng để thế giới người ta cười vào mặt?
Tại sao các dịch vụ của thế giới rất nhanh chóng đưa VN vào blacklist country?
Tại sao dân MMO VN quá khó sống so với các bạn thế giới?

Mọi người có biết câu trả lời ko?

Đề nghị mỗi chúng ta trong cái diễn đàn này, hãy giữ lại 1 chút gì đấy cho dân MMO VN nói riêng, và cho thể diện người VN nói chung.
Đề nghị các bạn dừng ngay cái trò lập Acc LR số đẹp 1 cách vô nghĩa!
Như thế nào là đẹp? Các bạn có nghĩ đến 1 ngày nào đó, LR cho dân VN vào danh sách blacklist, ko cho đăng ký nữa ko?
Khi đó thì những member đi sau, những anh chị em, con cháu chúng ta sau này có được quyền sử dụng dịch vụ của LR nữa ko?

1 lần nữa, thay mặt cho dân MMO VN, mình đề nghị các bạn dừng ngay cái trò vô nghĩa này lại.
Thanks

mấy thằng ngu đó reg nhiều LR để bán lấy 1 hoặc 2$, vãi chưởng

Upvote 0
LR củng giống cái ví trong túi của ta vậy! dù rách nát nhưng tiền nhiều là đẹp rôi! hê hê! Buồn thay cho một lũ ngốc tốn công vì cái đẹp!

Upvote 0
Reg bục mặt ra dc 1 - 2$ mà vẫn ham, tốn thời gian, tốn tài nguyên. đi làm cái khác có ý nghĩa hơn

Upvote 0
Lập nhiều mà ko thấy mệt à ??? tui tạo có 1 cái mà đã làm biếng rùi :D

Upvote 0
Chúng ta vô 4rum này để làm gì, kiếm tiền ? đúng vậy, nếu đã kiếm tiền phải biết nhìn rộng ra chứ , đừng nghĩ riêng 1 góc độ rằng cứ reg LR đẹp là bán mà phải nghĩ xa ra . Các bạn suốt ngày chửi tàu khựa các kiểu nhưng các bạn đâu biết tụi nước ngoài cũng đang chửi VN nhỉ :-<

Upvote 0
em ko bán LR
em tìm LR đẹp để chơi :D
giờ chữ kí em đẹp rồi nên em ko reg nữa ;))

Upvote 0
mấy thằng ngu đó reg nhiều LR để bán lấy 1 hoặc 2$, vãi chưởng

Thế nào là ngu?!? thế nào là khôn ?!? W đây cứ thik reg chơi đó làm gì nhau!?!? Lắm đứa lên 2pic la toán lên chứ vớ phải cái tool cũng "xào nấu" chứ có hơn gì !?!? Có cầu thì mới có cung, ko ai mua thì ng ta tốn sức reg làm gì, ngày nào w cũng bỏ ra 10-15p reg acc lr đó, ko buôn bán, nhưng w thích thế. thích lr đẹp là sai à ?!? luật nào vậy? còn LR chắc nó cũng có cách bảo quản "tài nguyên" của nó chứ, và xin nhấn mạnh ko phải tool giờ này mới có nhé và ko chỉ ở VN ta!!! Cùng lắm nó thêm 7 số thành 8 số, 9 số, chả có gì là tốn hao cả, cùng lắm nó ra luật acc nào ko add infor trong khoản thời gian nào đó thì xóa đi thôi, chả mất mát gì đâu :-<

Upvote 0
mình nghĩ BQT nên cấm luôn việc mua bán acc LR thì sẽ hạn chế triệt để tình trạng này trên 4rum ta
cấm là cấm thế nèo, mình tuy chả buôn bán số lr gì nhưng họ làm không vi phạm luật forum thì cấm cái gì. còn mình thấy việc reg thế chả ảnh hưởng tới ai cả ^^ càng có nhiều acc thì lr càng mừng chứ sao lại cấm. nếu chỉ vì tăng lên vài k acc mà quản lý không được thì dẹp tiệm đi là vừa. số lượng acc càng nhiều chứng tỏ việc làm ăn phát triển họ thống kê viết báo cũng chỉ nhiêu đó thôi

Upvote 0
cấm là cấm thế nèo, mình tuy chả buôn bán số lr gì nhưng họ làm không vi phạm luật forum thì cấm cái gì. còn mình thấy việc reg thế chả ảnh hưởng tới ai cả ^^ càng có nhiều acc thì lr càng mừng chứ sao lại cấm. nếu chỉ vì tăng lên vài k acc mà quản lý không được thì dẹp tiệm đi là vừa. số lượng acc càng nhiều chứng tỏ việc làm ăn phát triển họ thống kê viết báo cũng chỉ nhiêu đó thôi

Đồng quan điểm!!! 20kt

Upvote 0
tranh luận ít thôi.tập trung chuyên môn.mình lúc rảnh củng reg một ít.đẹp thì lấy.xấu thì vất.việc này để lr lo.ai bảo quản lý k chặt chẻ.giám block ip vietnam k? k đơn giản đâu.payweb thì dc.BQT nên close thead.nói khuyến cáo thì dc.đừng ns từ cấm.share cho anh em củng bị chửi.k share thì cảm thấy ích kỉ vì biết mà k share.hajz

Upvote 0
Thế nào là ngu?!? thế nào là khôn ?!? W đây cứ thik reg chơi đó làm gì nhau!?!? Lắm đứa lên 2pic la toán lên chứ vớ phải cái tool cũng "xào nấu" chứ có hơn gì !?!? Có cầu thì mới có cung, ko ai mua thì ng ta tốn sức reg làm gì, ngày nào w cũng bỏ ra 10-15p reg acc lr đó, ko buôn bán, nhưng w thích thế. thích lr đẹp là sai à ?!? luật nào vậy? còn LR chắc nó cũng có cách bảo quản "tài nguyên" của nó chứ, và xin nhấn mạnh ko phải tool giờ này mới có nhé và ko chỉ ở VN ta!!! Cùng lắm nó thêm 7 số thành 8 số, 9 số, chả có gì là tốn hao cả, cùng lắm nó ra luật acc nào ko add infor trong khoản thời gian nào đó thì xóa đi thôi, chả mất mát gì đâu :-<

Thì đơn giản bác cứ làm đi có ai cấm đâu...
liệu nó có ra luật như bác nghĩ ko hay là 1 ngày đẹp trời nó ko cho dân VN đăng kí giống những gì chủ topic đã nói thì đừng hỏi tại sao...
chả ai biết đc chữ ngờ...

Upvote 0
Thì đơn giản bác cứ làm đi có ai cấm đâu...
liệu nó có ra luật như bác nghĩ ko hay là 1 ngày đẹp trời nó ko cho dân VN đăng kí giống những gì chủ topic đã nói thì đừng hỏi tại sao...
chả ai biết đc chữ ngờ...

Dân mmo mà ko "lách" đc rule để reg 1 acc thì mmo cái khỉ gì?!?
Giờ có thêm cả triệu account nữa nó cũng quản lý nổi,
nó đã tính hết tất cả trường hợp có thể xảy ra chứ ko đến nước mây bác ngồi đoán già đoán non,
ở đây ta có tool thì chả nhẽ chỉ VN ta viết đc ?!?
Ăn no rồi cứ bàn chuyện thế giới, LR chả có dính dáng gì đến 4r cả, ai mún reg cứ reg ai mún la làng "ta đây hiểu biết hơn người" cứ la!
W đi cày.... :binhsua79:

Upvote 0

Dân mmo mà ko "lách" đc rule để reg 1 acc thì mmo cái khỉ gì?!?
Giờ có thêm cả triệu account nữa nó cũng quản lý nổi,
nó đã tính hết tất cả trường hợp có thể xảy ra chứ ko đến nước mây bác ngồi đoán già đoán non,
ở đây ta có tool thì chả nhẽ chỉ VN ta viết đc ?!?
Ăn no rồi cứ bàn chuyện thế giới, LR chả có dính dáng gì đến 4r cả, ai mún reg cứ reg ai mún la làng "ta đây hiểu biết hơn người" cứ la!
W đi cày.... :binhsua79:

Bạn cứ tìm đọc lại các bài viết, thì sẽ biết mình có nói đến việc "lách" để reg acc ko nhé. Cái mình muốn nói đến ở đây là đường đường chính chính, để gây dựng lại hình ảnh MMO VN. Dịch vụ thì đương nhiên người ta sẽ tính. Giả như bây giờ bạn đứng ra tổ chức, kinh doanh 1 dịch vụ gì đấy. Giả như bạn đã tính hết các tình huống xấu nhất, vất vả nhất đến với bạn và bạn sẽ xử lý được. Trên thực tế khi hoạt động, bạn có muốn tình huống xấu đấy xẩy đến với bạn ko?
Cứ suy ngẫm thật kỹ, còn bạn muốn làm gì thì đương nhiên tùy bạn.
Đừng cố ra vẻ thông thái và nói cái giọng kể cả với người khác như thế, ko hay bạn ạ.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
1 ngày tầm 4 cái topic bán acc LR đc mỡ ra
1 topic tầm 4-5 con dẹp
ko bít trước 4-5 đó thì có bao nhiêu con đc tạo :))

Upvote 0
số đẹp mà ko có cắc nào cung như không các bác ngưng lại đi :binhsua38:

Upvote 0
nên đưa threat này vô box 8 bên captcha hay nói dóc j đó, không giống nơi kiến nghị, khi quyền lợi cuả mình có ảnh hưởng vô số người khác , thì nên xem laị
dù sao cũng ko ủng hộ đi reg linh tinh, tự kỷ vì "đẹp" quá
:binhsua10:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member