Warning Cảnh báo từ dịch vụ mua OTP site : https://dailyotp.com/

doremonhp

Newbie
Reactions
0
MR
0.074
Site này số không tốt nhé ! Ae nào dùng veri game Pixels lên lưu ý .
Mình mới test thử 1 con mới add vào là bị band acc luôn ! Nhắn tin hỗ trợ yêu cầu refun lại số tiền còn lại trong tài khoản họ ko refund ! Nói chính sách ko refund ! Ae cẩn thận và tránh xa site này nhé

Attachments

899.8 KB · Views: 79
    813.3 KB · Views: 77
    823.9 KB · Views: 66
Last edited:
Đợt tui trúng giải sự kiện của Genlogin mấy cái coupon của bên Daily OTP này dùng Gmail về OTP mượt lắm mà nhỉ, support cũng ok :V
Còn refund thì tui tưởng bình thường nạp vào web là biết ko rút được ra rồi, web nào chả vậy :rolleyes:

Site này số không tốt nhé ! Ae nào dùng veri game Pixels lên lưu ý .
Mình mới test thử 1 con mới add vào là bị band acc luôn ! Nhắn tin hỗ trợ yêu cầu refun lại số tiền còn lại trong tài khoản họ ko refund ! Nói chính sách ko refund ! Ae cẩn thận và tránh xa site này nhé
Hi,

Mình đã sửa bài thành cảnh báo. Sau bạn chú ý đọc kỹ chính sách trước khi nạp tiền sử dụng dịch vụ nhé.

Đợt tui trúng giải sự kiện của Genlogin mấy cái coupon của bên Daily OTP này dùng Gmail về OTP mượt lắm mà nhỉ, support cũng ok :V
Còn refund thì tui tưởng bình thường nạp vào web là biết ko rút được ra rồi, web nào chả vậy :rolleyes:
b ơi b dùng Genlogin inb mh hỏi tý duoc k

Thế bên bán proxy bạn cảnh báo luôn chưa b?
Cảnh báo nhiều vẫn bị banned thì cảnh báo luôn cả pixel là cheat bị ban acc nữa :v!
Thuê số về bị ban acc xong cảnh báo thì ...

1 tỷ lý do để 1 Acc bị band, bác đang lấy 1 trong số đó để đổi lỗi thì phiến diện quá.

Acc bị ban là do phía NPH game, với muôn vàn lý do, fake ip, fake vị trí, giả lập, hoặc do chính sách của game đâu phải do số.
Kiểu ông này ra tiệm mua chiếc xe máy, hôm sau đi bị ngã xe do cán phải con dog xong quay ra bắt tiệm xe chịu trách nhiệm đây mà :p
Sợ nhất mấy ông thần như này. :moca_dog005:

E chào a ạ.
Đầu tiên thì e rất thông cảm với việc a bức xúc vì tài khoản của a bị ban
Tuy nhiên, việc bị ban nó còn do rất nhiều vấn đề liên quan ạ. Bên DailyOTP sẽ đảm bảo các vấn đề sau ạ:
- Thứ nhất, dịch vụ OTP sẽ giúp a hoàn thành nhiệm vụ nhận code từ brand và trả đúng code về để a xác minh và khi a cầm code đi xác minh đúng thì đã hoàn tất nhiệm cụ của OTP.
- Thứ hai, chính sách điều khoản của bên e đã để ở ngay bên ngoài, từ trước khi a tạo tài khoản và sử dụng dịch vụ bên e.

Việc a yêu cầu bên e Refund và dồn lỗi tất cả lỗi cho bên em như vậy thì không hợp lý, thiếu sự khách quan. Bên em hi vọng a sẽ trải nghiệm lại và đánh giá công tâm hơn về dịch vụ bên em.

Ngoài lề, khách hàng bên e vẫn sử dụng đều hằng ngày ạ, bên e vẫn luôn theo dõi và lắng nghe mọi phản hồi để cải thiện chất lượng dịch vụ. E bên sẽ tiến hành giải quyết report của anh trong 24h ạ, mọi quyết định của admin là quyết định cuối cùng.

Attachments

306.1 KB · Views: 24
năm xui tháng hạn của người bán khi gặp phải khách hàng như bạn, vài đồng lẻ mà thể hiện như vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom