Cảnh báo tự sướng với Fileserve

ndkhanh1989

Junior
Reactions
258
MR
0.000
Mình tự reg đăng kí dưới link ref của mình,tuần đầu thì nó paid,sang tuần 2 mình lấy acc chính mua cho acc ref acc premium để chiến thế là sáng nay vào payout thì 2 acc của mình đều đã bị disable,thế là toi rồi tuần này tay trắng rùi,mình viết vài dòng này để cảnh báo với các bạn nào có ý định tự sướng,mặc dù mình không login vào cùng 1 máy,khác ip hoàn toàn,acc ref mình rút tiền tại máy mình,còn acc kia mình ra quán net rút,thế mà Fileserve nó tinh vi thật,anh em nào làm thì nhớ cẩn thận nha.
Tổng cộng thiệt hai gần 100$,acc dc tiền ref 30$ rùi,còn acc chính là 70$,buốn quá.:((,hết tiền đầu tư mua vps rùi.

mình có tổng cộng 5 ref,toàn bạn mình,chủ yếu từ mình thôi,giờ nó disable rùi.

ghê thiệt mình co' ref cung IP bạn mình thui.. h thì 1 thằng nghỉ còn mình paid từ tuần trước tới h vẫn chưa nhân dc $

vây là h bạn ko vào dc FS ah

Last edited by a moderator:
Mình là chủ hội với 346 ref ,không tự ref acc nào .Sau 2 tuần pending không trả tiền, mình viết bài hỏi nó .Sáng nay dậy thì bị khóa tài khoản .Một vài anh em trong hội cũng bị pending rồi bị khóa .Mình chính thức kêu gọi anh em cùng nhau tố cáo nó scam trên các diễn đàn MMO VN và nước ngoài .
=> Anh em vào đây : http://www.wjunction.com/showthread.php?t=35113&page=590
=> Và topic kêu gọi anh em tại đây : http://4vipvn.com/mmo/viewtopic.php?f=9&t=153&p=460

55$ của mình pending cả tuần nay cũng chưa thấy đâu... hic hic kiểu này chắc đói

ko lẽ nó scam hả anh em.

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:10 AM ----------

Mình là chủ hội với 346 ref ,không tự ref acc nào .Sau 2 tuần pending không trả tiền, mình viết bài hỏi nó .Sáng nay dậy thì bị khóa tài khoản .Một vài anh em trong hội cũng bị pending rồi bị khóa .Mình chính thức kêu gọi anh em cùng nhau tố cáo nó scam trên các diễn đàn MMO VN và nước ngoài .
=> Anh em vào đây : http://www.wjunction.com/showthread.php?t=35113&page=590
=> Và topic kêu gọi anh em tại đây : http://4vipvn.com/mmo/viewtopic.php?f=9&t=153&p=460

Ủng hộ cậu tố cáo.

FS này hình như link chủ ref mà ko làm.. là nó ban cả mẹ lẫn con..

Cái này hình như đúng nè,link chủ ko làm là nó ban,giống mình.

Nếu như vậy là không đúng vì mình vẫn chiến ,chẳng qua là giảm thôi .Cách làm ăn của nó như vậy là không được .Có một bạn một bạn cùng cảnh ngộ đã nói :
@vagabond73, you've been scammed, I refer only to have many referrals you were banned and do not charge either now or before that generated by your referrals?

@RickyFS, If you do not pay for referrals should not advertise on your website seems like a hoax to those who trust in you, trusting myself uploader you got to get into "fileserver" being my referrals to servers etc changing costs and its failure payments after 2 months without pay I'm just at a loss as my referrals cost me money and not charging anything for his part, that's his way of thanking the people that find they managed and promoted.
Chính chủ hội là những người đi quảng cáo và phát triển nó .Giờ đây phát triển rồi thì không trả tiền .Các bạn phải biết rằng chi phí đề quảng cáo là rất lớn và chính chủ hội là những người đã giải quyết cho nó.Mình là 1 trong số đó .=.=

Last edited by a moderator:
Thông báo cho các pác: Hãy lo kiếm host khác làm ăn. Thằng "RickyFS" là 1 thằng điên, nó nhìn đâu cũng thấy cheat , hack. FS bây giờ chơi với nó cũng như chơi với lửa. Nó ban acc ko lý do. Mình đã từng bị nó 2 acc, dù chả cheat gì cả. Theo tớ nghĩ nó chỉ ko banned các bạn khi bạn no ref và ko làm ref của ai. Nếu ai mà có ref hoặc làm ref của ai thì hãy chuẩn bị tinh thần.

Thông báo cho các pác: Hãy lo kiếm host khác làm ăn. Thằng "RickyFS" là 1 thằng điên, nó nhìn đâu cũng thấy cheat , hack. FS bây giờ chơi với nó cũng như chơi với lửa. Nó ban acc ko lý do. Mình đã từng bị nó 2 acc, dù chả cheat gì cả. Theo tớ nghĩ nó chỉ ko banned các bạn khi bạn no ref và ko làm ref của ai. Nếu ai mà có ref hoặc làm ref của ai thì hãy chuẩn bị tinh thần.

Cái này chưa chính xác bác nói thế lại làm nhiều người hoang mang lo lắng . FS nó đang làm ăn ngon ít ( ít không phải không nhé ) khả năng scam, mấy bác bị banned acc vẫn là số rất ít so với con số members đang chơi cho FS( có thể phạm phải rule nào đó mà ko biết hoặc không nói ra VD: tự reg acc làm dưới link ref của mình, tự download files, dùng Sock,ssh tự download,... ). MMO ko có gì là chắc chắn cả , lúc nào cũng có scam, tốt nhất các bạn nên tìm hiểu nhiều cách kiếm tiền , mỗi thứ 1 ít , PTU thì nên chơi kết hợp nhiều host

Hotfile cho lành, thằng này xóa ACC không lý do, chơi nó đúng thật rất lo, mẹ nó Up được 500GB nó baned, vãi cả chưởng

Cái này chưa chính xác bác nói thế lại làm nhiều người hoang mang lo lắng . FS nó đang làm ăn ngon ít ( ít không phải không nhé ) khả năng scam, mấy bác bị banned acc vẫn là số rất ít so với con số members đang chơi cho FS( có thể phạm phải rule nào đó mà ko biết hoặc không nói ra VD: tự reg acc làm dưới link ref của mình, tự download files, dùng Sock,ssh tự download,... ). MMO ko có gì là chắc chắn cả , lúc nào cũng có scam, tốt nhất các bạn nên tìm hiểu nhiều cách kiếm tiền , mỗi thứ 1 ít , PTU thì nên chơi kết hợp nhiều host

Ko nói suông đâu cậu. Tớ vừa tham khảo vài pro rồi . Khả năng scam là rất ít, nhưng chơi với FS lúc nào cậu cũng sẽ phải cẩn thận vì ko bít nó banned mình lúc nào. Dù ko cheat nhưng tớ chính là 1 trong những nạn nhân của nó về việc banned. Và tuần trước những acc ko dc pay là những acc nó nghi có vấn đề đó. Cái này chính admin của FS chat với 1 ng bạn của tớ.
oh, Chris Y: yes, we are investigating all referral earnings fschris2010: this week fschris2010: will transfer once completed
Why?
Chris Y: because lot of cheating

Tuần trước ai ko dc pay thì hãy chuẩn bị tinh thần. Còn ai mún thì cứ ở lại, tớ ko hù dọa ai hết. 1 số forum nước ngoài đang có rất nhìu bất mãn với FS. Và tớ cũng nói rõ, FS banned dựa trên việc nghi ngờ chứ ko theo 1 nguyên tắc nào cả. 1 khi đã banned thì hãy từ bỏ hy vọng conntact để nó thả ra. Và thằng "RickyFS" là 1 thằng điên nó nhìn đâu cũng thấy cheat. Cậu ko tin cứ contact nó thử xem. Nhớ đừng có lộ cái acc ra nhé. Nó bít dc thì tớ ko chịu trách nhiệm với acc của cậu đâu

lang_tu nói ko sai đâu .Mình đã cố gắng đàm phán và cãi nhau với thằng RickyFS cả buôỉ mà chả được gì .Nó như một thằng điên ,ko đưa ra được bằng chứng gì cả để chứng mình mình cheat .Anh em nên chuyển hot khác chơi hoặc chơi trong hồi hộp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week