SCAM Cảnh giác sự ngụy biện của Tonny Vũ Hà Nam - upline Libertagia Việt Nam

Status
Not open for further replies.
:rolleyes: đậu moá đúng là gà mờ bước chân vào MMO, mà là 1 con gà béo,nên nhớ rằng trong thế giới MMO 90-95% là lừa đảo, tiền 1 khi đã vào tay thằng khác dù ít hay nhiều thì tỷ lệ đòi về chỉ là 5% thôi, lòng tham lu mờ lý trí cmnr:oops: gút lắc

$$$ ném cho cái bang rồi thì ........... có đòi lại đc ko nhể

:rolleyes: đậu moá đúng là gà mờ bước chân vào MMO, mà là 1 con gà béo,nên nhớ rằng trong thế giới MMO 90-95% là lừa đảo, tiền 1 khi đã vào tay thằng khác dù ít hay nhiều thì tỷ lệ đòi về chỉ là 5% thôi, lòng tham lu mờ lý trí cmnr:oops: gút lắc
Bạn nhầm rồi ....mình post cái warning này quan trọng nhất là để mọi newbie biết mà tránh xa người đó ra ....Mình biết khi mình nói trắng tất cả thì nhiều người cho mình NGU ....nhưng điều quan trọng là mình nghĩ đến các newbie vì ai cũng từng là newbie cơ mà .... các bạn có hiểu ý này của mình chứ ?

Last edited:
Vả lại hiện nay ...ngay thời điểm này ...dân tình Việt Nam mình cũng đang điên máu sôi sùng sục ở Boss-Auto nữa cơ mà .....chưa có vụ nào mà dân MMO Việt Nam dậy sóng nổi cơn điên như thời điểm này ....

Không biết các bác thế nào chứ em thì nhìn mặt ông này trông rất đa cấp,nhìn cứ đểu đểu tđn ấy các bác ạ

Vả lại hiện nay ...ngay thời điểm này ...dân tình Việt Nam mình cũng đang điên máu sôi sùng sục ở Boss-Auto nữa cơ mà .....chưa có vụ nào mà dân MMO Việt Nam dậy sóng nổi cơn điên như thời điểm này ....

Cái vấn đề boss-auto là do lòng tham làm mờ mắt. Những người thật sự tỉnh thì sẽ ko dây vào nó

Mấy cái trò lừa đảo đa cấp này có gì mới đâu nhỉ, sao nhiều người bị lừa quá, dẫu biết là trình độ "ăn tục nói phét" của "thiên tài hùng biện" của lãnh đạo đa cấp phải nói là bá đạo và trơn tru, mình từng thấy nó chửi 1 khách hàng nộp tiền như thú mà khách hàng đó cũng nể nó luôn, dụ dỗ đa cấp kiểu nói chuyện lớn tiếng như quát vào mặt + hét giá trên trời = khối người nộp tiền như bị thôi miên?!

Last edited:
Mấy cái trò lừa đảo đa cấp này có gì mới đâu nhỉ, sao nhiều người bị lừa quá, dẫu biết là trình độ "ăn tục nói phét" của "thiên tài hùng biện" của lãnh đạo đa cấp phải nói là bá đạo và trơn tru, mình từng thấy nó chửi 1 khách hàng nộp tiền như thú mà khách hàng đó cũng nể nó luôn, dụ dỗ đa cấp kiểu nói chuyện lớn tiếng như quát vào mặt + hét giá trên trời = khối người nộp tiền như bị thôi miên?!

Chắc phải đi học 1 lớp thôi miên tại đa cấp đào lửa thôi
thời buổi này làm người tốt khó sống quá

Cái này đợt nó mới ra, đệ nó lên mmo4me tuyển ref, bao oldbie mmo đã nhắn nhủ mọi người đừng chơi rồi, nhìn mấy thằng upline nó nổ tiền tỷ là sốt rồi. Giờ mà mmo cứ thấy thằng nào chơi mấy site kiểu này, mặc áo sơ mi xách cặp táp thì né hết.

Cái này đợt nó mới ra, đệ nó lên mmo4me tuyển ref, bao oldbie mmo đã nhắn nhủ mọi người đừng chơi rồi, nhìn mấy thằng upline nó nổ tiền tỷ là sốt rồi. Giờ mà mmo cứ thấy thằng nào chơi mấy site kiểu này, mặc áo sơ mi xách cặp táp thì né hết.

chuẩn cmn rồi mmo là phải quần xì ah` ko quần đùi + áo ba lỗ

chuẩn cmn rồi mmo là phải quần xì ah` ko quần đùi + áo ba lỗ
Ko ngờ bro lại lầy như vậy, hóa ra đó giờ bro mặc quần xì chơi mmo à, đồ biến thái, ít ra cũng phải được cái quần boxer chứ

su phu oi , có bài mới chưa ạ , đệ hóng dài cổ rồi sư phụ ơi :(

Ko ngờ bro lại lầy như vậy, hóa ra đó giờ bro mặc quần xì chơi mmo à, đồ biến thái, ít ra cũng phải được cái quần boxer chứ

chưa nude để chơi mmo là may lắm gòi ..........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week