• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Cảnh giác với hacker,và virut!

các bạn giới thiệu mình vài chương trình chống virus hiệu quả được không, trả phí cũng được, miễn là đừng đắt quá :m190:
Google => go~ MSE, dc cung cấp bởi ban~ quyền của microspft,
P/S: windows bản quyền mới cài dc nhé

Đang chờ nó quet xong! Không biết có nên ghost lại ko nữa! hÀNG Trojan bị vài lần rồi! Hậu quả khôn lường,ko thể ỉ y đc
sax, ko cần đâu cậu,

Đang chờ nó quet xong! Không biết có nên ghost lại ko nữa! hÀNG Trojan bị vài lần rồi! Hậu quả khôn lường,ko thể ỉ y đc

Cẩn tắc vô áy náy :))

Hì hì, cũng chưa biết mèo nào cắn mèo nào đâu bạn...khi bạn nhận file đó thì nó đã có một cái gì đó rồi :binhsua104:. Keylog perfect bây giờ có nhiều loại trình diệt virus cũng ko quét ra đâu, cái đó còn do trình của thằng cài virus nó đến đâu...Nếu chỉ là học lóm qua mấy bài hướng dẫn trên mạng thì chắc là sẽ bị phát hiện ngay.

Mình cũng từng cài keylog vào máy để test nhưng trình diệt virus vẫn ko phát hiện ra

Hay nhở! Thằng này hack trình độ cũng còn cùi! Nhưng cũng ko thể khinh thường dc! mất mạng như chơi!
update và quết định kỳ là dc rồi

Mình dùng chương trình diệt virus và chống keylogger, có ăn cắp được pass hay file cũng chả paste được gì lên mạng, chống copy luôn lên mạng, ăn cắp bằng mắt....

Hãy trang bị phần mềm cho máy bạn khi bạn có tài sản hay tài nguyên. Nếu máy bạn chả có gì thì kệ cũng chỉ mất pass email thôi :))

có khi thằng này giả ngố cho bạn phát hiện mà cài virus khác, ghót lại cho chắc

tầm này mà file .jpg giống file rar thì chịu rồi =.=! bác nào mà bị dính cái này nên tự kiểm điểm bản thân =))

Lúc sáng đang game spam nhảm với gửi 2 cái file . Vào 4rom thấy topic này up lên chơi , xem lịch sử nên không thấy phần nó send file qua :-<

Announcements

Forum statistics

Threads
422,688
174,970
Latest member
dinhle192

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back