cảnh giác với sellzeek.....

mình đã scam được số tiền khá lớn rồi :), mong mod hay admin band forever dùm, còn rich thì tý nữa mình refund 50$ tiền đặt cọc khi nào onl thì buzz, còn ai bị scam thì vui lòng report :) .

hài lắm
Chắc chắn bạn sẽ bị ban mà.

có proof chưa mà nói xàm xàm thế chủ theard,log chat đó người ta nói đùa thì sao
scam ngu gì mà kể lể ra:binhsua15:

mấy ông này cũng hay nó scam gì nào đã được $ nào đâu nó hack được sell giúp anh em mà nói ghê quá

nói không với của chooooooooooooooooooooooooo

những acc được share đã bị đòi lại rồi nhé :) mình được share acc 300vip 2 ngày sau thì vào bị đổi pass. Dù mình đã đổi cả mail lấn pass
Acc của cậu bị lấy lại là do chủ thật report đòi lại nhé, việc này thì liên quan gì đến sellzeek. Bản chất tham lam của cậu là sẵn có. Người ta cho cậu acc màk có đòi hỏi gì cậu không, cậu vẫn trơ mặt ra nhận. Khj bị lấy lại thì lên đây nói xấu, cậu không hổ thẹn àh. Loại người như cậu thì có cả tá, nhưng chẳng ai như cậu xin người ta rùi bị mất thì lại lên đây đâm thọc đâu.
thì ra là scammmer. thật ko tin dc
Có pác nào lên post proof chứng tỏ sellzeek là scamer chưa màk cậu lại phát biểu như vậy. Hay cậu chỉ nghe vài người nói 1 phía, khj chat cũng có thể nói đùa màk. Nếu sellzeek mún scam thì có cần chat với 1 người không quen bik rùi bảo mình scam không. Cậu động não chút đj nhé.
thằng sellzeek chuẩn bị giết chết các newbie chỉ vì lòng "hảo tâm" của nó
Cậu ta đã từng đề cập share acc rùi bắt newbie nào trả lại $$ nào không, nếu có thì hy vọng newbie đó lên đây post proof. Nếu không có thì cậu đừng nói chuyện màk ko có chứng cứ như vậy nhé.
biết trước chuyện này từ đầu ... hê đánh vào lòng tham của con người thôi nhưng rất hiệu quả...
cho mấy cái acc 1 thời gian để mấy đứa vào bợ đít nói tốt chứng nhận uy tín và cam :m131:
1 bài khá cũ nhưng vẫn còn hiệu quả.
mấy thằng được nó cho tí lợi lộc thấy nó bị nói là scam là vào cãi chày cãi cối hộ nó ngay =)) =)) =)).
những thằng ngu thì ko bao giờ khá lên được.
Cậu này suy luận cũg khá hợp lý, tớ cũng là người màk sellzeek đã từng cho acc đây. Và cậu ấy đã nói với tớ 1 cậu "Nếu có bất kỳ người nào giả danh tớ, cho acc màk đòi hỏi bất cứ điều kiện gì, thì tuyệt đối ko phải là tớ. Tớ share acc cho newbie thì ko bao giờ đòi hỏi bất cứ điều gì cả". Nếu cậu nói là cậu ấy lấy uy tín trước rùi đj scam giốg như uytjnlagj. Ai tjn tưởng gd, send trước cho cậu ấy màk bị scam thì phải chấp nhận thôi. Còn nếu ko tjn tưởg vẫn có thể nhờ trug gjan gd hộ, vjệc gì các cậu lại bảo ngta scam màk chẳng thấy chứg cớ scam gì cả.
lũ chó,tiền scam đấy để dành làm phẩu thuật tạo lỗ đít cho con cháu chúng mày
Mod đj ngang thì ban tên này dùm, lời lẽ không có học thức cho lắm.
Ckẳng có j bất ngờ, biết thằng này là loại hèn thế thôi mà: cho r đổi passs đã biết d' phải loại ra hồn.
Cậu này post còn méc cười ác đạn hơn nữa. Cho cậu rùi, cậu đổi mail, đổi pass, đổi được seo ta. Vậy ai màk bán acc chắc chẳng còn ai dám mua, cậu có acc nào ko share tớ đj, tớ vào đổi hết rùi xem cậu có đổi lại được ko. Trừ khj cậu report cho admin zeek thôi.

Tớ cũng không đảm bảo 100% là sellzeek là scam, nhưng hiện tại thì vẫn chưa có lập topic có proof màk cậu ấy scam. Hy vọng các cậu để ý về từ ngữ và suy nghĩ của mình 1 chút. Còn những người nào đã nhận acc của người ta, bị lấy lại màk còn lên đây reply nói xấu người màk mình đã từng năn nỉ, xjn xỏ người ta thì thật chẳng đáng mặt chút nào. Nếu có topic nào có proof là sellzeek scam thì tớ sẽ xjn lỗi từng người màk tớ đã reply lại. Cám ơn các bạn.

Acc của cậu bị lấy lại là do chủ thật report đòi lại nhé, việc này thì liên quan gì đến sellzeek. Bản chất tham lam của cậu là sẵn có. Người ta cho cậu acc màk có đòi hỏi gì cậu không, cậu vẫn trơ mặt ra nhận. Khj bị lấy lại thì lên đây nói xấu, cậu không hổ thẹn àh. Loại người như cậu thì có cả tá, nhưng chẳng ai như cậu xin người ta rùi bị mất thì lại lên đây đâm thọc đâu.

Có pác nào lên post proof chứng tỏ sellzeek là scamer chưa màk cậu lại phát biểu như vậy. Hay cậu chỉ nghe vài người nói 1 phía, khj chat cũng có thể nói đùa màk. Nếu sellzeek mún scam thì có cần chat với 1 người không quen bik rùi bảo mình scam không. Cậu động não chút đj nhé.

Cậu ta đã từng đề cập share acc rùi bắt newbie nào trả lại $$ nào không, nếu có thì hy vọng newbie đó lên đây post proof. Nếu không có thì cậu đừng nói chuyện màk ko có chứng cứ như vậy nhé.

Cậu này suy luận cũg khá hợp lý, tớ cũng là người màk sellzeek đã từng cho acc đây. Và cậu ấy đã nói với tớ 1 cậu "Nếu có bất kỳ người nào giả danh tớ, cho acc màk đòi hỏi bất cứ điều kiện gì, thì tuyệt đối ko phải là tớ. Tớ share acc cho newbie thì ko bao giờ đòi hỏi bất cứ điều gì cả". Nếu cậu nói là cậu ấy lấy uy tín trước rùi đj scam giốg như uytjnlagj. Ai tjn tưởng gd, send trước cho cậu ấy màk bị scam thì phải chấp nhận thôi. Còn nếu ko tjn tưởg vẫn có thể nhờ trug gjan gd hộ, vjệc gì các cậu lại bảo ngta scam màk chẳng thấy chứg cớ scam gì cả.

Mod đj ngang thì ban tên này dùm, lời lẽ không có học thức cho lắm.

Cậu này post còn méc cười ác đạn hơn nữa. Cho cậu rùi, cậu đổi mail, đổi pass, đổi được seo ta. Vậy ai màk bán acc chắc chẳng còn ai dám mua, cậu có acc nào ko share tớ đj, tớ vào đổi hết rùi xem cậu có đổi lại được ko. Trừ khj cậu report cho admin zeek thôi.

Tớ cũng không đảm bảo 100% là sellzeek là scam, nhưng hiện tại thì vẫn chưa có lập topic có proof màk cậu ấy scam. Hy vọng các cậu để ý về từ ngữ và suy nghĩ của mình 1 chút. Còn những người nào đã nhận acc của người ta, bị lấy lại màk còn lên đây reply nói xấu người màk mình đã từng năn nỉ, xjn xỏ người ta thì thật chẳng đáng mặt chút nào. Nếu có topic nào có proof là sellzeek scam thì tớ sẽ xjn lỗi từng người màk tớ đã reply lại. Cám ơn các bạn.
cậu ăn nói cho cẩn thận nhé :) tôi nói xấu gì ai à? tôi chỉ bảo acc đc share đã bị đòi lại thôi :) tôi nc với sellzeek rồi. và tôi chưa bao giờ nghĩ cậu ta là người đòi lại acc. Nên cậu ăn nói cho cẩn thận. Đừng để tôi chửi cậu :)

đúng r bác ductam chỉ đoán là sellzeek lấy lại acc chứ ko phải sellzeek scam.mình cũng đoán là sellzeek hack id zeek người khác rồi share đc mấy hôm người chủ nick lấy lại chứ ko phải sellzeek.

Haiz chat chơi được xem là scam chièu lỡ nói với anh em là tối nay lập topic bán cam lấy nick này đi bán không biết tối có bị ban không proof log chat thì bó tay rồi scam là lừa đảo lấy tiền của người khác sellzeek lấy tiền của anh em khi nào post proof lên xem chơi

cậu ăn nói cho cẩn thận nhé :) tôi nói xấu gì ai à? tôi chỉ bảo acc đc share đã bị đòi lại thôi :) tôi nc với sellzeek rồi. và tôi chưa bao giờ nghĩ cậu ta là người đòi lại acc. Nên cậu ăn nói cho cẩn thận. Đừng để tôi chửi cậu :)
Ừhm ... xjn lỗi cậu vì mình đã gộp cậu lại chung với những người kja.

acc scan thì lấy lại là đúng , mà sao thấy bác nkt1519 bênh vực sellzeek thế nhỉ :m048: . Thấy sao nói vậy , đừng chém e tội nghiệp :m048:

lên cho mọi người cảnh giác nào

Originally Posted by sellzeek
up cho newbie vào xem rồi tránh xa thằng này nhá

Originally Posted by sellzeek
mình đã scam được số tiền khá lớn rồi , mong mod hay admin band forever dùm, còn rich thì tý nữa mình refund 50$ tiền đặt cọc khi nào onl thì buzz, còn ai bị scam thì vui lòng report .

hài lắm
Chết với ông này mất thôi

Hâm mộ quá,...
Up cho Mod giải quyết nè...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo