CANHBAOHOIZEEK và MOOLINE ăn cắp tiền . Theo các bạn nên xử lý làm sao ????

Status
Not open for further replies.
ố.acc zeek của mình là ref cho cậu loidanh này,. có nên bỏ acc không nhỉ.hik. chán vãi l. bị scam hơn 200$,đi hack lại của người ta 7$,nhục ********* chịu được.mình ghét nhất scammer.gặp ngoài đời làm chém.
ĐÍnh chính không phải là hack mà là mình chủ quan nên để teamview full

ghê quá,phải cẩn thận mới được
thông tin em toàn cho vô notepad
giờ ko biết làm sao
vì ko cách nào nhớ hết

Update thêm thông tin mới vào ngày 11.02 sau một ngày bị lấy mất 7 LR một thông tin mình chợt nhận ra . Đố các bạn đó là gì ???

Đây là topic thảo luận hả chủ thớt ?
Mình nghĩ chắc cái này có thể scam chắc rồi .. :|

Update Rules (30/07/2011)

Trường hợp chưa chắc chắn là Scammer, các bạn phải sử dụng Prefix: Waiting for Answer.

Trong vòng ít nhất 24h nếu không thấy hồi âm của Scammer. các bạn mới được phép Report. Trừ các trường hợp có thể gây ra hậu qua nghiêm trọng nếu không Report sớm.

Nếu chủ thớt muốn . có thể đổi prefix : waiting for answer .. ! để cho chắc chắn ấy ^^

---------- Post added at 09:25 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Loidanh_207 có đọc TOPIC nài thì hãy vào và chứng mình mình không liên quan đến việc lấy tiền nài của mình .

Các bạn có tên trong đây vui lòng vào chứng thực !

Đây là topic thảo luận hả chủ thớt ?
Mình nghĩ chắc cái này có thể scam chắc rồi .. :|

Nếu chủ thớt muốn . có thể đổi prefix : waiting for answer .. ! để cho chắc chắn ấy ^^
Hiện tại chưa có bằng chứng về việc SCAM chỉ có bằng chứng về việc lấy tiền của mình .
Bằng chứng về việc clone nick và đã chuẩn bị sẵn 2 nick với 2 số LR + 2 số YAHOO. Còn việc clone để làm gì thì mình chưa biết.

ố.acc zeek của mình là ref cho cậu loidanh này,. có nên bỏ acc không nhỉ.hik. chán vãi l. bị scam hơn 200$,đi hack lại của người ta 7$,nhục ********* chịu được.mình ghét nhất scammer.gặp ngoài đời làm chém.
Nếu bỏ nhảy qua mình, rất uy tín hi hi

---------- Post added at 09:31 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

ĐÍnh chính không phải là hack mà là mình chủ quan nên để teamview full
Ẹc bác cũng bị dính chưởng à, đành chia buồn số lẻ của bác vậy :binhsua163:

Update thêm thông tin mới vào ngày 11.02 sau một ngày bị lấy mất 7 LR một thông tin mình chợt nhận ra . Đố các bạn đó là gì ???

Bác đừng tin QUANG TUAN này,nó chém gió vl,lần trước nó pm mình bảo reg JBP rồi dep vô 100$,sau đó mình post bài tuyển ref thì nó ngang nhiên post link ref của nó vào,xong lại còn pm mình thanh minh bảo link của bạn nó,tuyển đc 1 ref JBP bạn nó trả 3$=))=))
Nói chung thằng sida này dám làm mà éo dám nhận,lại đi đổ vạ cho người khác

vụ này sẽ giải quyết sao đây chờ tên liên quan mới rõ còn loại người lợi dụng sơ hở mà ăn cắp chắc ko phải là người tốt rồi.............

thỦ ĐoẠn quá sỨc tinh vi...
NhƯng lƯỚi trỜi lỒng lỘn,vinhkhanhpy còn cao tay hƠn.
TẨy chay thẰng Ăn cẮp Đê...
Nhân cách có giá 7$.....

cái gì thế này :| .........

---------- Post added at 09:55 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

Hiện tại chưa có bằng chứng về việc SCAM chỉ có bằng chứng về việc lấy tiền của mình .
Bằng chứng về việc clone nick và đã chuẩn bị sẵn 2 nick với 2 số LR + 2 số YAHOO. Còn việc clone để làm gì thì mình chưa biết.

có bằng chứng lấy tiền là được rồi .. Đợi những người liên qan vào giải thích .. còn không giải thích được lúc đó hãy report ^^

Ủa ko biết lấy đc pin và masterkey thì còn cái pin code thì sao... lấy kiểu gì nhỉ :))
Account LR phụ nên mình không set bảo mật IP nên khi có Your password: xxxxxx Your login PIN: xxxxxx Your master key: xxx
Là vô tư log luôn

Còn lại số tiền 133.21LR đem đi làm quỹ MMO đi chứ trả làm gì , nếu ko nắm đc 140LR dễ gì mà hắn chịu xin lỗi rồi màu mè tùm lum :|

Lập cái POLL đi bác khánh xem anh em ủng hộ thế nào, nếu anh em ko đồng ý trả thì làm cái event cho anh em đi.

Tên này nghe nói lập nhiều acc -> có ý định scam từ lâu r`
Bọn scam này lấy luôn của nó cũng đáng...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week