Suggest canhdieunogio giải quyết cho các bạn

Reactions
0
MR
0.000
Do lúc chiều bác kytoro online mà mình buzz ko 1 lời phản hồi ko 1 lời giải thích nên mình cũng không có hương giải quyết cho các bạn
Hiện tại mình còn bị kẹt 100$ ở acc bác ấy . Và đã bàn giao thêm cho @kytoro 1 acc đang có 95$ ( nhưng acc này các bác ko được đụng đến cho đến khi pp giải quyết vụ 190$ bên acc paypal bác kyroto ) . Tổng bác ấy đang giữ của em acc 95$ và 100$ ở acc limit là 195$ cả hết .

Last edited:
ban ko tra loi rep mình cũng như đổi nick yahoo khác ý là sao giải thích mình nge nào
của bạn có 10$ đừng có xồn xồn như dog cắn loz thế, mình đang online giải quyết đừng để mình bực lên 89$ mình giải quyết 40 $ mình cũng giải quyết nhưng 10$ của bạn mình đếch giải quyết cho đâu . thích thì đây mang tiếng scam 10$ đó

Upvote 0
Chính xác, vừa đc add email vào acc của canhdieunogio với balance 95$.
và đang chờ giải quyết acc limit, đang tạm giữ của mình 90$ và của canhdieunogio 100$.

Upvote 0
và đang chờ giải quyết acc limit, đang tạm giữ của mình 90$ và của canhdieunogio 100$.
ok thích cách làm việc của bác còn em scam em lặn luôn đếch phải mệt mỏi với các bác như thế này đâu , thôi anh em cứ chờ pp nó giải quyết em mệt rồi ngủ đây , g9

Upvote 0
Nóng tính thế :D
@kytoro 89$ mà mình vẫn nói chuyện rất đàng hoàng và đã hợp tác cùng bác ấy giải quyết còn có những thằng cứ xồn xồn làm như 10$ của nó to lắm không bằng , thằng này tính chướng lắm thích thì tao mang tiếng scam 10$ cho, ý kiến ý cò thì bảo mod band nick , đây éo sợ

Upvote 0
ừ hay . buôn bán mà giải quyết thế đấy . tiền chứ phải *** đâu bạn . ăn vs chả nói . bực thì liên quan j đến tôi , bạn nhận thanh toán hộ bạn phải có trách nhiệm chứ.. làm ăn như liên minh huyền thoại o_O

Upvote 0
bạn ko trả lời rep tôi , hứa hẹn đủ kiểu rồi im cmluon , bạn đổi nick yahoo trong topic . có đủ để cho người ta có ngi vấn ko . haha . ở đó mà 10$ 1$ cũng là tiền

Upvote 0
mình chỉ tin tưởng bác nên mới giao acc 95$ cho bác giữ 2 thằng kia nick mới toanh và số $ giao dịch cũng ko lớn , mình sợ giao cho bọn nó rồi bọn nó lặn luôn thì thiệt hại càng nặng hơn . Hi vọng mọi chuyện tốt đẹp để em còn nhận lại tiền

Upvote 0
bạn ko trả lời rep tôi , hứa hẹn đủ kiểu rồi im cmluon , bạn đổi nick yahoo trong topic . có đủ để cho người ta có ngi vấn ko . haha . ở đó mà 10$ 1$ cũng là tiền
riêng mày bố *** trả cho 1 xu , nói trước cho mà biết , cái tính xồn xồn như dog cắn loz thế thì đừng hòng nói chuyện đàng hoàng với tao mà đã không đàng hoàng thì đây không hợp tác . Ngang đây mod có thể band nick em vì lý do scam 10$

Upvote 0
Upvote 0
mày ăn rồi mày chết con mợ mày luôn đi nhe . thân ái :D. tao cần gấp mày k pay dc giúp mà còn lên giọng à huz . trẻ con đít xanh

Upvote 0
theo mình ý kiến mọi người ngồi xuống nói chuyện đàng hoàng giải quyết vấn đề chứ k phải tạo thêm vấn đề
thứ 1 cho bác canhdieunogio thời gian giải quyết là 15 ngày bắt đầu từ ngày 2/2/2014
thứ 2 ae nếu có chuyện gấp thì ae nên giải quyết riêng ở ngoài trước , còn tiến này thì chờ đợi k thúc ép bác canhdieunogio đc vì bên pp khá rắc rối
thứ 3 bác kytoro nên giữ chắc 100 usd của bác canhdieunogio trong người , nếu có gì bất đắc dĩ xảy ra thì dùng nó khắc phục hậu quả , nếu còn dư thì cho admin mở event ae thấy sao

Upvote 0
@ZiLong uhm bạn .có lý , khách hàng của bạn ấy mà bạn ấy ko có câu trả lời thỏa dáng . còn dọa nạt các kiểu , haha kiểu này mình không bực thì thôi chứ bạn ấy còn đòi lên giọng . dúng nản

Upvote 0
vẫn chưa hiểu được lí do tại sao không pm cho người ta để giải quyết mà lại đổi nick yahoo, lại là nick gần giống với nick cũ :D

Upvote 0
TIn mới nhất: Acc Paypal của mình đã bị đóng băng 6 tháng cùng số tiền đó mà ko bít có đc bảo toàn số tiền đó sau 6 tháng ko thì ko bít, còn ko thì bắt buộc refund để gỡ limit.
Còn Account của canhdieunogio đã add email của mình cũng lụm đc cái limit luôn rồi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week