Cao thủ paypal giúp mình vụ này với!

keomut500

Senior
Verified
Reactions
846
MR
0.258
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Tình hình là em tích hợp thanh toán Paypal trên web của em ! giờ ai chuyển khoản nó báo thế này:

Payments you've received are placed in your PayPal account's pending balance for up to 21 days before they're available.

Mà lại con Em là người chịu phí nữa ! bác nào PRO giúp với !

CẢM ƠN ANH EM !

Last edited:
Cái này là nó giữ $ 21 ngày.
Còn vụ phí mình cũng không rõ nữa, phí cao lắm. Chắc là khi nó chuyển $ cho mình theo dạng mua bán online gì đó nên có phí.

Cái này là nó giữ $ 21 ngày.
Còn vụ phí mình cũng không rõ nữa, phí cao lắm. Chắc là khi nó chuyển $ cho mình theo dạng mua bán online gì đó nên có phí.
Đúng rồi ! nó mua VPS của tôi ! nhưng thanh toán = paypal mà bác !

Đúng rồi ! nó mua VPS của tôi ! nhưng thanh toán = paypal mà bác !

Khi giao dịch thì thỏa thuận với họ là chuyển theo dạng bạn bè, người thân thì sẽ không mất phí và cũng không bị giữ $.
Còn không muốn bị giữ $ thì hoàn thành 3 cái yêu cầu là: 5 giao dịch, tổng tiền đã giao dịch tối thiểu 100$ và cái gì gì 60 ngày đấy. Click vào Resolution Center sẽ thấy.

Cái phí thì phải xem cái quy định của nó (chết nỗi lại toàn tiếng anh) và nhờ đến ai có kinh nghiệm chỉ giáo, mong là lấy lại được phí đấy.

Khi giao dịch thì thỏa thuận với họ là chuyển theo dạng bạn bè, người thân thì sẽ không mất phí và cũng không bị giữ $.
Còn không muốn bị giữ $ thì hoàn thành 3 cái yêu cầu là: 5 giao dịch, tổng tiền đã giao dịch tối thiểu 100$ và cái gì gì 60 ngày đấy. Click vào Resolution Center sẽ thấy.

Cái phí thì phải xem cái quy định của nó (chết nỗi lại toàn tiếng anh) và nhờ đến ai có kinh nghiệm chỉ giáo, mong là lấy lại được phí đấy.
Phí thì ko quan trọng
cái quan trọng là sao nó lại bị pending ấy bác à !

chính sách mới mà
phòng trường hợp 1 số kẻ nhận tiền xong ko ship hàng, nên pp giữ tiền trong 21 ngày

hết 2 tháng và đủ 100$ là ko bị giữ nữa

60 ngày từ ngày nhận tiền đầu tiên
5 cái thanh toán
Tổng tiền > 100$.

Là hết cái này. Vừa nhận thư báo hết bị cái này cách đây mấy hôm.

chính sách mới mà
phòng trường hợp 1 số kẻ nhận tiền xong ko ship hàng, nên pp giữ tiền trong 21 ngày

hết 2 tháng và đủ 100$ là ko bị giữ nữa
OK cảm ơn bác ! !!!!!!!!!!:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week