[cấp cứu] Các bạn ơi giúp mình với! Rút tiền từ paypal, nhập sai account number.

minandmax

Junior
Reactions
114
MR
0.008
Hôm vừa rồi mình có thực hiện rút 100$ từ paypal về ACB, nhưng khi điền thông tin, paypal bắt điền account number, mình không để ý lại điền nhầm card number. Hôm nay kiểm tra thì thấy paypal đã completed giao dich rồi mà tài khoản ở ACB vẫn không có gì. Mình đã report lại cho paypal với nội dung như sau:

hi paypal! on 19/08/2011 I have made ​​money from paypal to my bank account. in the implementation process, I filled out the wrong account number. So I want to stop this transaction. would you help me! Thanks!

Không biết mình viết như thế nó có hiểu không nhỉ và khả năng lấy lại tiền là bao nhiêu? Mong các bạn giúp mình với!

nếu may mắn là số acc đấy ko phải của ai thì sẽ hoàn lại cho bạn sau khi trừ đi chút fee, còn nếu ko thì bye bye $
Nhưng chắc là sẽ lấy lại đc vì pp phỉa đợi vài ngayf $ mới về mà

Upvote 0
Bạn sẽ dc refund lại $ thôi bởi vì cho dù số number đó có người sử dụng đi nữa thì cái tên người đó cũng đâu giống tên bạn đâu, khi sai info thì pp sẽ refund thôi mà.

Upvote 0
acb thi cardnumber với tk là 1 nên điền số nào cũng dc thì phải :D mà sau khi complete giao dich thì phải 2-3 ngày sau mới có tiền trong tk

Upvote 0
Ah mình đọc nhầm, tình hình là khi with về PP bạn có quyền dùng số tài khoản hoặc số in trên thẻ vẫn dc.

Upvote 0
làm visa thì có tài khoản tại ngân hàng đó rồi đó ! tình hình là đợi ~ 7 ngày xem sao ! thường rút tiền lần đầu lâu lắm !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back