Cấp cứu Cấp cứu!!!PP hold giao dịch, bác nào pro cho em hướng giải quyết với

chomaqa1

Senior
Reactions
363
MR
0.000
Mình vừa nhận 1 giao dịch PP 75$ ngày 16/2,đến ngày 18 thì PP hold gd lại,hình như do PP chuyển tiền cho mình bị limit.Mới dùng PP nên chả biết phải làm ntn T_T,bác nào pro giúp mình với,cảm ơn rất rất nhiều

Đây là mail mình nhận được

Còn đây là PP

Mong được mợi người chỉ cho mình cách giải quyết với :((

Up lên TOP cho Pro vào HELP

Cái này nó bảo là do nó nghi ngờ kg phải chủ acc send cho bạn mà acc bị hacked hay gì đó. Nếu bạn bảo rằng gd này đã send hàng thì gửi thông tin gửi hàng cho nó, còn kg thì refund

Không biết chủ thớt nhận tiền từ giao dịch này theo kiểu nào. Bán hàng hay là mua bán pp đơn thuần.
Nếu ko có chứng từ bán và gửi hàng. Cách an toàn nhất là refund.

refund xong liệu PP bên kia có lấy dc tiền ko T_T.Mình ex Lr với PP mà,đã nhận Lr rồi bây h biết làm thế nào

nhưng acc PP bên kia kia bị limit rồi mà T_T,họ ko rút dc tiền từ PP thì cũng chưa chắc trả Lr cho mình

bị một lần thế này rồi cũng ex PP lấy LR
Acc chuyển PP bị limit
Acc nhận PP bị hold GD số tiền đó
Nguyên nhân PP nói số tiền này không được chính chủ acc chuyển và yêu cầu bên nhận PP nếu có giao hàng cho bên chuyển rồi thì gửi proof cho nó check
Refund và gửi proof thì mình chưa làm nên không biết có được hay không
Lần đó bị mình không làm gì hết cứ để vậy 10 đến 15 ngày gì đó số tiền tự về lại với acc bên kia và acc đó được tháo limit :D

2 bên thỏa thuận với nhau hoặc nhờ trung gian là đến khi nào acc bạn hết limit thì bên kia trả LR lại. Đó là trường hợp của mình :binhsua01:

PP bên kia có vấn đề chứ, thấy ý bọn pp là hold lại vì bên chuyển tiền có vấn đề :m020:

Thỏa thuận vs nhau rồi nhờ trung gian giải quyết đi cậu. chắc $ có vấn đề rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week