Help Cập nhật những site HYP plan 3day đến 10day mới ra lò!!

thường những site plan 1 ngày thì cũng có plan 3 ngày kèm theo, mà thường chẳng ai dam dep plan 3 ngày trong site có plan 1 ngày, kaka

After khác daily <=> nhớ điều này nhé! :binhsua12:

Tớ đảm bảo sẽ qua plan đầu. :)

không có gì là đảm bảo trong HYIP cả, nếu admin muốn ăn non thì 1 plan cũng chẳng qua đâu. nhiều site ra buổi sáng tối die đó bạn ạ. Bạn tham khảo thằng này coi http://www.wealthwine.biz. nó mới withdraw có 133$ thì chưa qua được plan nào cả nhé.

vậy ý của pác chủ thớt là plan 3 day daily hả? tại bạn không nói rõ, sorry mình nhầm, hix

Ừ, ko bào giờ chơi after vì ko kết. Tặng cái proof nữa nè. mới rút đó. AE nào đăng kí thì bậy giờ vẫn còn kịp.

không có gì là đảm bảo trong HYIP cả, nếu admin muốn ăn non thì 1 plan cũng chẳng qua đâu. nhiều site ra buổi sáng tối die đó bạn ạ. Bạn tham khảo thằng này coi http://www.wealthwine.biz. nó mới withdraw có 133$ thì chưa qua được plan nào cả nhé.

Câu này đúng, với HYIP tất cả những gì AE comment cũng chỉ là dự đoán thôi :) hỏi bác locvinhsu thử có dám nói chắc 100% ko chứ nói chi những người khác. Nên thấy kết thì chơi, ko kết thì ko chơi. Thế thôi. :)

chơi kiểu gì mà 1 site ngày nhiêu proof thế cậu?

Mình chơi 2 trang đó, rút 3 lần mà nó pay cùng 1 lượt :binhsua35:

em mới tìm hiểu về HYIP, vẫn chưa hiểu after khác daily chỗ nào, chỉ em với.
google translate đi bạn,after là sau khi,daily là hàng ngày,mấy từ thông dụng dễ hiểu mà @@
có thể hiểu là after thì sau 1 time nào đó nó trả mình một cục luôn,còn với daily thì mỗi ngày nó trả một ít:binhsua26: nên chọn daily nếu có plan daily

@@ đâu phải cứ tính theo ngày khi đầu tư vào HYIP @@

Cơ bản là plan của nó 4 day mà run 5 day rồi, chơi thì cũng hơi mạo hiểm HYIP bữa nay ko biết đâu mà lần :binhsua33:

google translate đi bạn,after là sau khi,daily là hàng ngày,mấy từ thông dụng dễ hiểu mà @@

Nói cụ thể cho bạn hiểu: ví dụ bạn bỏ 10$, after là sau ...ngày nó sẽ trả cả gốc lẫn lãi, daily là nó chia lãi theo từng ngày cho bạn. Like bạn cuonga3k 1 cái đi :)

Up 1 phát lấy hên nào

Pay hơi chậm, mà toàn pay 1 cục :binhsua57:

Nói cụ thể cho bạn hiểu: ví dụ bạn bỏ 10$, after là sau ...ngày nó sẽ trả cả gốc lẫn lãi, daily là nó chia lãi theo từng ngày cho bạn. Like bạn cuonga3k 1 cái đi :)

bổ sung phần daily:
1) tra lãi hằng ngày và hết plan sẽ trả gốc ( principle reture) vd: investfloria
2) trả lãi hằng ngày và hết plan không trả gốc ( principle include) vd: infinitide-fund

Bác captchavietnam có vẻ dạo này làm ăn khấm khá ghê ta :m209:

Cũng thường thôi, HYIP mà chơi lâu cũng có chút kinh nghiệm :) Bị scam miết ai mà chịu nỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week