Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

bạn nào joined trước ngày 25 thì gửi cho nó 1 ticket đi

Hi Larry,

At the email you sent, you said that " All members that have joined before april 25th will remain in present status of
approved users and will receive their payments to their available account balance as before.
Members that have joined DG after April 25th will receive daily payouts to their current
account balance instead. The difference between available balance and current account balance
is that you can request automated withdrawal only from available balance."

My Acc ID: .........., joined date ............. April 2013. But my earning turn to Current balance automatically. Now current balance is .........

Please tell me, when it turn to available balance.

Thanks

Last edited by a moderator:
sao cua mình bữa nay chạy lên bị ẩn hết ta. đang bình thường huhu

Mình thấy các bạn gửi ticket như Quốc Anh đưa mẫu là ổn , hôm qua mình đã ticket nó vài đợt về các vụ đầu tư xem động thái thế nào, nó bảo trong thời gian tới sẽ add thêm paygate mới để trả tiền như paypal và wmz , ko fund đc bằng pp và cc vì nó sợ viet nam và china cheat ( nguyên văn của nó luôn =)) }
Chúng ta cần phải tạo áp lực nhỏ để nó phải tiếp tục approval, sợ nó đổi rule sang ngày 24 thì các anh em 25 móm cả đấy , có đều chỉ nên là những mem ngày 24 thôi, ngày 25 khoan hẵng gửi . Bọn này làm quái gì ko biết * *

- - - Updated - - -

Acc lấy của bạn HoangHung, liệu có được tiền không đây? haiz
quan trọng là nó active ngày nào, nước nào , nếu trước 25 thì ok , sau 25 thì phải nằm trong list chờ approval của nó , thấy nó hẹn là trong tuần này nhưng giờ vẫn chưa thấy gì khả quan, thôi cứ treo acc hóng thử xem

"những acc tạo từ ngày 25 về trước thì live tốt và tiền về như thường ( fix lại 1 tí, time của nó chậm hơn mình 12h, vì thế chúng ta sẽ live những acc reg trước trưa ngày 26 )"
Trích lời pác chủ: nhưng phải đính chính lại chút là thời gian Activation time trước ngày 25 chứ ko phải tạo trước ngày 25 nhé các pác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week