Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

Ảnh chụp màn hình_2013-05-16_132907.png

anh em cho hỏi

trên thớt nó ghi là đc active rồi

mà chưa thấy tiền chuyển từ CB sang AB vậy thì là sao :(

View attachment 25348

anh em cho hỏi

trên thớt nó ghi là đc active rồi

mà chưa thấy tiền chuyển từ CB sang AB vậy thì là sao :(

Nhiều người cứ hỏi đi hỏi lại cái này. Hiện tại khi treo auto chỉ có thread free thì $ sẽ được cộng vào CB, có thể dùng để mua Thread life time và không rút được. Thread life time do bạn tự mua thì $ cộng vào AB và có thể rút về ngay lập tức. Thread life time bạn có thể mua bằng 2 cách: kiếm cho đủ 50$ trong CB rồi mua hoặc Dep $ vào để mua.

Thread life time bạn có thể mua bằng 2 cách: kiếm cho đủ 50$ trong CB rồi mua hoặc Dep $ vào để mua.
vậy mà hồi h` ko biết , acc mình giờ có treo cũng chỉ lên CB , giờ ráng treo lên 50$ mua thread thì nó sẽ lên $ từ AB rồi đúng ko :D

vậy mà hồi h` ko biết , acc mình giờ có treo cũng chỉ lên CB , giờ ráng treo lên 50$ mua thread thì nó sẽ lên $ từ AB rồi đúng ko :D

Thread free chỉ có thời hạn 30 ngày. Bạn chay auto full 30 ngày cũng chỉ được khoảng 25$ vào CB thôi. Muốn đủ 50$ mua thread life time ( 12 tháng ) thì phải kiếm thêm từ ref hoặc dep thêm tý.

có cần up lên phiên bản mới ko hay cứ cái cũ mà chiến

Thread free chỉ có thời hạn 30 ngày. Bạn chay auto full 30 ngày cũng chỉ được khoảng 25$ vào CB thôi. Muốn đủ 50$ mua thread life time ( 12 tháng ) thì phải kiếm thêm từ ref hoặc dep thêm tý.
phiền thêm tí , hưởng lợi từ mỗi ref ( chỉ đăng kí ) đc nhiu nhỉ

Nhiều người cứ hỏi đi hỏi lại cái này. Hiện tại khi treo auto chỉ có thread free thì $ sẽ được cộng vào CB, có thể dùng để mua Thread life time và không rút được. Thread life time do bạn tự mua thì $ cộng vào AB và có thể rút về ngay lập tức. Thread life time bạn có thể mua bằng 2 cách: kiếm cho đủ 50$ trong CB rồi mua hoặc Dep $ vào để mua.

Nhưng mà acc mình reg ngày 24. Vẫn đang tickets để nó chuyển sang AB mà :(

mình tưởng 1 thread free life time là 12 tháng chứ

phiền thêm tí , hưởng lợi từ mỗi ref ( chỉ đăng kí ) đc nhiu nhỉ

Bạn nhận được 20% thu nhập từ thread của ref lv1, 10% thu nhập từ thread của ref lv2 - thread free thì cộng vào CB ko rút về được, thread life time thì cộng vào AB và rút ngay được. Ref chỉ reg mà không chạy tool thì chả đc gì cả.

- - - Updated - - -

Nhưng mà acc mình reg ngày 24. Vẫn đang tickets để nó chuyển sang AB mà :(

Mình đang nói hiện tại chung mọi người là như thế. Cậu tickets hoặc ngày mai nó đổi lại rules có thể sẽ khác :)

4 vps chạy 4 con , 2 con kết nối dc 2 con không cùng 1 loại win :d

2 con VPS không chạy thì cài VW lên cài win sp mà chạy có gì đâu

4 vps chạy 4 con , 2 con kết nối dc 2 con không cùng 1 loại win :d

Lạ nhỉ. Mình chạy vài trục con vps, hàng tự trồng đc. có test mấy bản win ko thể chạy đc. nên cả mấy trục con đều cài chung 1 bản win và tất cả đều chạy ok hết mà

Lạ nhỉ. Mình chạy vài trục con vps, hàng tự trồng đc. có test mấy bản win ko thể chạy đc. nên cả mấy trục con đều cài chung 1 bản win và tất cả đều chạy ok hết mà

bác thử cài máy ảo lên chạy chưa

Cái phần mêm củ nó vẫn lên tiền hã bác , sao bác được nhiều tiền thế nhĩ

tiền trong curent balance thì có gì mà nhiều * *

bác giúp mình với ,h làm sao để chạy đc trên VPS vậy :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week